ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 28 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 132122232425 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezios อ่านกระทู้
    ผมลบเกมนี้ไปแล้ว แต่คราวนี้ผมเข้า origin ตัวหลักจะเล่น BF3 มันดัน เข้าโหมด online ของ origin ไม่ได้ ลบ origin ทิ้งจะ download ใหม่ มันไม่ให้ download มันขึ้นว่า

no connection could be made because the target machine บลาๆ

เป็นเพราะ ไฟล์ HOST ที่เรา เอาเกม SIm CITY ไปทับหรือเปล่าครับ เกี่ยวกันไหม
    ใช่ครับ ลองเอา hosts ตัวเดิมไปทับหรือดูจากหน้าแรกก็ได้ คุณRAMIS ได้เขียนให้แล้วว่ามันมีอะไรบ้าง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 150

Question ช่วยหน่อยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phang69 อ่านกระทู้
    ใช้ VMware จำลองระบบแล้วลงเกมเล่นดีกว่าครับ แนะนำให้จำลองวินโด้เจ็ด ไม่ต้องเสียเวลาโหลดเป็นชั่วโมง ใช้โปรแกรมโกงเงินก็ได้ เวลาจะเลิกเล่นก็กดให้โปรแกรมจำลองบันทึกข้อมูลไว้ก่อน พอจะเล่นต่อก็โหลดจากที่บันทึกไว้
    ข้อเสียคือเครื่องต้องแรงหน่อยหนึ่ง

VMware Workstation 9.0.2 Build 1031769
    http://www.softpedia.com/get/System/...kstation.shtml
    Serial
    HA2VM-220EP-3ZAN8-JR156-8CNHD
    1V6JV-60H84-LZXV0-028G2-CA2HD
    0V0HD-641E4-FZWK0-UH1EM-CAEP1
    NG25P-AW2DN-RZ1V0-K8252-ACY0P
    1V22N-4LK8H-TZ1N9-GR9Q2-92GK5
    4A62F-FU00N-VZM78-ZKCQK-8297E
    ส่วนวิธีใช้งานหาตามอากู๋ได้เลยครับ
    ผมทำไม่เป็นครับ ดูใน Google ก็แล้ว ผมไม่เจอครับ
    ช่วยสอนหน่อยเถอะครับ ผมพยายามแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

มันเป็นงี้อะครับ ใครพอมีวิธีแก้ใหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ out163 อ่านกระทู้
    ผมทำไม่เป็นครับ ดูใน Google ก็แล้ว ผมไม่เจอครับ
    ช่วยสอนหน่อยเถอะครับ ผมพยายามแล้ว
    ขออภัยที่ตอบช้านะครับ
    1.ก่อนอื่นคุณต้องโหลดโปรแกรม VMware จากลิ้งที่ผมให้ไป ติดตั้งโปรแกรมตามขั้นตอน พอถึงหน้าใส่ Serial ให้ใส่คีย์ที่ผมให้ไปเป็นอันเสร็จขั้นตอนการติดตั้งโปรแกรม
    2.ติดตั้งวินโด้ลงบนโปรแกรม VMware ผมแนะนำให้ลงวินโด้เจ็ดและ Activate ให้เรียบร้อย ขั้นตอนตามนี้ครับ

3.เมื่อติดตั้งวินโด้เสร็จแล้วต่อไปก็ลง VMware Tool เพื่อให้เล่นเกมส์ได้ ขั้นตอนตามนี้ครับ

4.เมื่อทำตามขั้นตอนทั้งหมดแล้วต่อไปก็ลงเกมส์ SimCity 5+แพท ในวินโด้เจ็ดที่เราจำลองขึ้นมาจากโปรแกรม VMware
    5.เล่นโลด!

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ out163 อ่านกระทู้
    ขั้นตอนที่ 4 ผมทำไม่เป็นครับ ผมงงมากเลยว่ามันจะเอาใส่ยังไงครับ ขอบคุณมากครับ

ต่อไปก็ลงเกมส์ตามปกติ

วิธีเซฟ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phang69 : 29th June 2013 เมื่อ 22:23 เหตุผล: แก้ไขหลายอย่าง:heat

กล่าวขอบคุณ
    1
    ^^^
    แล้วตัววินโดวที่เอาไปลงนี้ หาจากใหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0

ผมเล่นยังงัยประชากรก็ไม่ถึง 300,000 ซักทีมากสุดก็ได้แค่ 170,000ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีหน่อย ลดภาษีก็แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    อ้อ VMware ไม่ได้ช่วยทำให้ใส่สูตรแล้วเซฟไม่เสีย แต่แค่เป็นการเซฟค่าที่เราเล่นไว้เฉยๆ...ก็หมายความว่า เราจะเล่นได้แค่เมืองเดียวไปตลอด เปลี่ยนเมืองไม่ได้ 555+

เล่นเดิมๆด้วยการวางแผนของเราเองดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ryoshiki : 29th June 2013 เมื่อ 20:44
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phang69 อ่านกระทู้
    ขออภัยที่ตอบช้านะครับ
    1.ก่อนอื่นคุณต้องโหลดโปรแกรม VMware จากลิ้งที่ผมให้ไป ติดตั้งโปรแกรมตามขั้นตอน พอถึงหน้าใส่ Serial ให้ใส่คีย์ที่ผมให้ไปเป็นอันเสร็จขั้นตอนการติดตั้งโปรแกรม
    2.ติดตั้งวินโด้ลงบนโปรแกรม VMware ผมแนะนำให้ลงวินโด้เจ็ดและ Activate ให้เรียบร้อย ขั้นตอนตามนี้ครับ

3.เมื่อติดตั้งวินโด้เสร็จแล้วต่อไปก็ลง VMware Tool เพื่อให้เล่นเกมส์ได้ ขั้นตอนตามนี้ครับ

4.เมื่อทำตามขั้นตอนทั้งหมดแล้วต่อไปก็ลงเกมส์ SimCity 5+แพท ในวินโด้เจ็ดที่เราจำลองขึ้นมาจากโปรแกรม VMware
    5.เล่นโลด!
    ขั้นตอนที่ 4 ผมทำไม่เป็นครับ ผมงงมากเลยว่ามันจะเอาใส่ยังไงครับ ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย out163 : 29th June 2013 เมื่อ 21:44

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เป็นแบบนี้อ่ะครับ ทำตามทุกอย่างเลย // สงสัยว่าเวลา อัพเดท แล้วกด Active ตรงไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    แล้ววิธีเซฟล่ะครับ ทำไงครับ
    ผมว่า ถ้าใช้ VMWare เล่น มันแค่การเล่นโดยเซฟข้อมูลที่เราเล่นไว้น่ะครับ คล้ายๆระบบเซฟของ emu GBA ไง...ง่ายๆคล้ายๆการ hibernate ไว้

เปิดมาใหม่ก็เล่นต่อจากที่เล่นได้เลย ไม่ใช่การเซฟเกมจากในตัวเกม ผมว่าถ้าลองเซฟ แล้วโหลดใหม่(หมายถึงถ้าใช้ CE หรือ AM ใส่สูตร)เซฟก็เสียอยู่ดี

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Srilert อ่านกระทู้
    ผมเล่นยังงัยประชากรก็ไม่ถึง 300,000 ซักทีมากสุดก็ได้แค่ 170,000ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีหน่อย ลดภาษีก็แล้ว
    ถ้าอยากได้หลายแสนต้องเน้นไปที่ประชากรระดับล่างครับ ที่เห็นในภาพส่วนมากมีแต่ประชากรระดับกลาง

การลดภาษีช่วยเพิ่มค่าความสุข และอัตราการขยายตัวของที่อยู่อาศัยให้เร็วขึ้นเล็กน้อย ตึกขนาดใหญ่สำหรับประชากรระดับล่างจุคนได้ 600-700, ประชากรระดับกลางจุดได้ 400-500 ประชากรระดับสูงจุได้สูงสุดที่ 100

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HPEPPER อ่านกระทู้
    ถ้าอยากได้หลายแสนต้องเน้นไปที่ประชากรระดับล่างครับ ที่เห็นในภาพส่วนมากมีแต่ประชากรระดับกลาง

การลดภาษีช่วยเพิ่มค่าความสุข และอัตราการขยายตัวของที่อยู่อาศัยให้เร็วขึ้นเล็กน้อย ตึกขนาดใหญ่สำหรับประชากรระดับล่างจุคนได้ 600-700, ประชากรระดับกลางจุดได้ 400-500 ประชากรระดับสูงจุได้สูงสุดที่ 100
    ขอบคุนสำหรับคำแนะนำคับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ขอถามนิดว่าพวกอุตสหกรรมไฮเทคนี้ต้องการประชากรระดับไหนครับ การศึกษาและ Tech เต็มอยู่แล้วแต่กำลังมึนเรื่องคนงานว่าเอาชนชั้นไหนแน่
    เน้นแรงงานก็บอกขาด สร้างชั้นกลางและรวยมาก็ยังขาด งงมากๆ มันมีบอกไหมว่าอุตสหกรรมไหน ร้านค้าใดต้องการแรงงานแบบไหนบ้าง

Edit: มีโรงงานคนเหล็กแล้วฮาๆ มันจะยึดเมืองผมไหมเนี้ย

เพิ่มเติมอื่นๆ :

มาเองเลยทีเดียว

Overlord กันเลยทีเดียว มีจะเวอร์ชั่นไปทำงานที่ร้านแม็คไหมเนี้ย

เจอโรงงานผลิต Miku กับ Luka ละ

DAN กับ DNA เลยทีเดียว

สงสัยว่าใครจะซื้อของจากโรงงานนี้ไปใช้จริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย richter : 30th June 2013 เมื่อ 11:24

กล่าวขอบคุณ
    27
    มีปันหาครับ คือตอนลง origin มันบังคับอัพเดทเอง ติ๊กไม่ auto ออกแล้ว ละก้อตอนรันเซิฟเวอร์ ทำไงก้อไม่ด้ sound good เลยครับผม ลบๆ ลบงๆใหม่ดูหลายรอบละ อ่อ ละที่host ผม มีลอคไว้อ่ะ ปลคลอคยังไงครับ

Some needed hostnames do not point to the private server. Check your windows hosts file, otherwise you'll not be able to log in ขึ้นแบบนี้อ่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wafer : 30th June 2013 เมื่อ 00:18

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wafer อ่านกระทู้
    มีปันหาครับ คือตอนลง origin มันบังคับอัพเดทเอง ติ๊กไม่ auto ออกแล้ว ละก้อตอนรันเซิฟเวอร์ ทำไงก้อไม่ด้ sound good เลยครับผม ลบๆ ลบงๆใหม่ดูหลายรอบละ อ่อ ละที่host ผม มีลอคไว้อ่ะ ปลคลอคยังไงครับ

Some needed hostnames do not point to the private server. Check your windows hosts file, otherwise you'll not be able to log in ขึ้นแบบนี้อ่าครับ

เป็นเหมือนกันครับ ทำวิธีไหนก็ไม่หาย อยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    ขอถามนิดว่าพวกอุตสหกรรมไฮเทคนี้ต้องการประชากรระดับไหนครับ การศึกษาและ Tech เต็มอยู่แล้วแต่กำลังมึนเรื่องคนงานว่าเอาชนชั้นไหนแน่
    เน้นแรงงานก็บอกขาด สร้างชั้นกลางและรวยมาก็ยังขาด งงมากๆ มันมีบอกไหมว่าอุตสหกรรมไหน ร้านค้าใดต้องการแรงงานแบบไหนบ้าง

Edit: มีโรงงานคนเหล็กแล้วฮาๆ มันจะยึดเมืองผมไหมเนี้ย
    ร้านค้ากับโรงงานก็แบ่งระดับแบบเดียวกับประชากรครับ ล่าง กลาง สูง แต่จะปนกันไปคับ อย่างคนงานระดับกลางไปทำงานในร้านระดับล่างก็ได้ แต่จะได้แค่เล็กน้อยครับ

ร้านค้าเวลาขยายเป็นตึกขนาดใหญ่จะรับคนงานได้เยอะ ถ้าไม่อยากให้งานเยอะเกินไป หรือคนงานไม่พอก็ต้องจำกัดโซน หรือไม่ก็จำกัดการเติบโตแทนครับ

ถ้าจะเช็คจำนวนคนงาน หรือจำนวนงาน ดูได้ที่เมนูด้านล่างที่เป็นรูปคน 3 คนน่ะครับ จะมีรายละเอียดบอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ลงได้เข้า originได้ทำตามทุกอย่างได้หมด พอกด Play เกมไม่ขึ้นจอมันหายไปดื่อเลยอะครับแต่ยังมีเสียงเกมอยู่นะครับ
    i5-2400 3.1 Ghz/4Gb/Gtx560 1Gb/Hdd 500Gb

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    มีใครเป็นบ้างไหม เวลาเราเลิกเล่นไปแล้ว

พอวันต่อมาจะโหลดเซฟของเก่ามาเล่น แต่เล่นไม่ได้
    ถ้าทำแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    คุณบอก Win8 แต่คุณไม่บอกล่ะครับว่าลง 1.3 แล้วเปิดใช้งานหรือยังในเมื่อผมก็บอกอยู่ว่า 1.3 แก้เรื่อง WINDOWS 8

สำหรับ "Invalid license.Reason Code=Tampered(0x000A)"

1- หลังโหลดเกมจาก Origin เสร็จให้ไปที่ (C:\Program Files (x86)\Origin Games) คลิกขวาทั้งโฟลเดอร์ > proprieties เอาติ๊กถูก "Read-only" ออก เท่านี้น่าจะหายแต่ถ้าไม่
    2- เปิด Start.exe > "Start server" แล้วล็อกอิน Origin แล้วกด play เกม
    3- รีบคลิก "Activate" ตาม และคลิก play เกมอีกทีถ้าเกมยังไม่ขึ้นมา

สำหรับ 1.3 ยังเป็นเวอร์ชั่น beta นะครับ ฉะนั้นถ้าใครยังมีอะไรไม่ครบหรือมีปัญหาก็คงต้องรออีก

3 วิธีนี้ได้เเน่นอน ผมก็นั่งอ่านกระทู้มา 7 8 หน้าเเล้วมาเจออันนี้ ได้เลย 555+

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1

ทำเต็มที่แล้ว เมืองแห่งการท่องเที่ยว เน้นคาสิโนแล้วก็ การค้า การพานิช ระบบการขนส่ง ที่อยู่อาศัยกับอุตสาหกรรมแทบไม่ได้สร้างเลย เน้นการที่นักท่องเที่ยวจะมาอยู่มากกว่า แต่ทำยังไงรถก็ติดอยู่ดี ขนาดที่สร้าง street car 3 ที่เต็มแล้ว + Bus station 5 ที่ เติมรถเต็มหมด

กลายเป็นว่ารถติดเพราะรถเมล์ 5555+ TAX 9 %

คราวหน้าเอาใหม่ เพราะว่าไปเน้นการศึกษา แต่มันไม่เหมาะกับเมืองท่องเที่ยวเท่าไหร่ น่าจะเน้นเรื่องสาธารณสุขมากกว่า อันนี้เล่นประมาณ 2-3 ชม สนุกมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fear5786 : 1st July 2013 เมื่อ 12:56

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เมืองผมมึนตึบเลยตอนนี้โรงงานไฟฟ้านิวเคลียระเบิด แผ่รังสีกินพื้นที่ไป 2ใน 3 ส่วนเลยทีเดียว ทำไรไม่ค่อยได้เลย
    ดีนะก่อนที่มันจะระเบิดสร้างแหล่งปั้มเงินไว้แล้วเลยสบายหน่อย มีเงินเก็บไว 60 ล้าน ประชากร 3 แสนละ
    ขยายมากกว่านี้ไม่ค่อยได้เลย ตึกเดี๋ยวพัง ไฟไหม้บ้างละ ร้างบ้างละ คนป่วยเต็มเมือง สร้างโรงบาล 4 หลัง
    ก็ยังเอาไม่ทัน คงต้องรอไห้รังสีหมดก่อน ช่วงนี้ตรงไหนว่างปลุกต้นไม้อย่างเดียวเลย แล้วค่อยรื้อ
    เมืองใหม่อีกที เป้าหมายคือประชากร 6 แสน ใครที่คิดอยากจะสร้างโรงไฟฟ้านิวเคลีย เลี่ยงได้ก็เลี่ยงซะ
    ใช้พลังงานแสงดีกว่าเยอะ ปลอดภัยทุกอย่างผมอัพมหาลัยจนสร้างโซล่าเซลได้ ตอนนี้สร้างแค่ 2 โรงอัพหมดทุกอย่างก็ไม่ต้องห่วงเรื่องไฟฟ้าละ
    ตอนนี้ห่วงเรื่องน้ำ อย่างเดียว เพราะใช้จนดินจะแห้งหมดละ - -"

**** ถามผู้รู้นิดครับแพท 1.3 เนี่ย เราสามารถโอนเงินไปไห้อีกเมืองได้ไหมครับ ผมเคยโอนไปไห้อีกเมือง ผมก็เห็นนะรถขนเงินมันวิ่งมารับเงินและเอาเงินไป
    (ตอนนั้นโอนไป 10 ล้านกะว่าจะสร้างเมืองใหม่) จำนวนเงินผมก็ลด จาก 70 ล้านเหลือ 60 ล้าน แต่พอผมเข้าไปดูในเมือง กลับไม่เห็นเงินเลย - -"
    มันหายไปไหนงะครับ (พอดีเมืองที่จะสร้างใหม่ผมสร้างแค่มีศาลากลางอย่างเดียวกับบ้านนิดหน่อยนะครับ) กะรอเงินที่ส่งมาจากเมืองที่มีรังสีรั่วไหลนะ
    จะได้สร้างสบายหน่อย แต่เงินหายไปไหน ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ ปล...ผมใช้แพท 1.3 นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ถามอีกนิดครับ พวกชนชั้นระดับกลางกับสูงเนี่ย มันชอบเผาบ้านไหมครับ
    ถ้ามันไม่ชอบเผาบ้านผมจะได้เอามาไว้ในเมืองบ้างแทนชนชั้นล่าง(ขยันเผาจริงๆ ขนาดไม่เก็บภาษีแล้วนะ 0 เปอ ยังจะเผาอีก)
    รอรังสีหมดก่อนจะโละออกไห้หมดเอาชนชั้นกลางกับสูงเป็นหลักดีกว่าชนชั้นล่างมีนิดเดียวพอ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joykfc อ่านกระทู้
    ถามอีกนิดครับ พวกชนชั้นระดับกลางกับสูงเนี่ย มันชอบเผาบ้านไหมครับ
    ถ้ามันไม่ชอบเผาบ้านผมจะได้เอามาไว้ในเมืองบ้างแทนชนชั้นล่าง(ขยันเผาจริงๆ ขนาดไม่เก็บภาษีแล้วนะ 0 เปอ ยังจะเผาอีก)
    รอรังสีหมดก่อนจะโละออกไห้หมดเอาชนชั้นกลางกับสูงเป็นหลักดีกว่าชนชั้นล่างมีนิดเดียวพอ
    น้ำหมด ให้ใช้โรงบำบัดน้ำขนาดใหญ่วางใกล้ๆ กับโรงสูบน้ำแค่ก็ไม่มีวันหมดแล้วครับ

ชอบเผาบ้านน่าจะเป็นที่ระดับการศึกษาหรือไม่ก็เกิดจากโจรลอบวางเพลิงครับ ระดับชนชั้นคงไม่ค่อยเกี่ยวนะ แต่ถ้ามีคนว่างงานเยอะก็อาจจะเป็นไปได้ครับ ว่างงานไม่มีอะไรทำกลายเป็นโจรแทน

เรื่องแพทช์ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ถ้าระบบใช้ได้จะมีรถขนเงินวิ่งเข้ามาที่ city hall ครับ ใช้เวลาส่งเงินไม่น่าจะเกิน 5-15 นาทีครับ ถ้านานกว่านี้คงเกิดจากบัคครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ถามผู้รู้นิดครับแพท 1.3 เนี่ย เราสามารถโอนเงินไปไห้อีกเมืองได้ไหมครับ ผมเคยโอนไปไห้อีกเมือง ผมก็เห็นนะรถขนเงินมันวิ่งมารับเงินและเอาเงินไป
    (ตอนนั้นโอนไป 10 ล้านกะว่าจะสร้างเมืองใหม่) จำนวนเงินผมก็ลด จาก 70 ล้านเหลือ 60 ล้าน แต่พอผมเข้าไปดูในเมือง กลับไม่เห็นเงินเลย - -"
    มันหายไปไหนงะครับ (พอดีเมืองที่จะสร้างใหม่ผมสร้างแค่มีศาลากลางอย่างเดียวกับบ้านนิดหน่อยนะครับ) กะรอเงินที่ส่งมาจากเมืองที่มีรังสีรั่วไหลนะ
    จะได้สร้างสบายหน่อย แต่เงินหายไปไหน ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ ปล...ผมใช้แพท 1.3 นะครับ
    DRMLESS 1.0-1.5 น่าจะยังใช้งาน region simulator เช่นการโอนเงิน การส่งรถตำรวจ ฯลฯ ไม่ได้นะครับ ผมลองแล้วก็เงียบ เสียเงินไปฟรีๆ

Tags for this Thread