ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - SIMCITY : DIGITAL DELUXE EDITION - (VULPESZEDRA) [2013|ENG|FULL|UPDATE-1.6] (2GB) [MU|PL|O2U|FC|+7]

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

PutLocker 1 Part Link 1 -||- PutLocker 1 Part Link 2

FileCondo 1 Part Link 1 -||- FileCondo 1 Part Link 2

MultiUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    MegaFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    UpAFile - Part 1 : Part 2 : Part 3
    4UpFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    HugeFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    PutLocker - Part 1 : Part 2 : Part 3
    MightyUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    BillionUploads - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3

ผู้ที่มี Origin เดิมไม่ต้องกลัวมีปัญหาครับ เพราะสามารถลบตัวนี้ออก
    แล้วกลับไปใช้ตัวเดิมได้เพราะตัวนี้ล็อกอินด้วยอะไรก็ได้อยู่แล้ว

UPDATE 1.5 TO 1.6
    https://twitter.com/VulpesZedra

ShareSend || FileCondo || One2Up || TempFiles || One2Car || MultiUpload || RGhost

UPDATE 1.4 TO 1.5
    แตกไฟล์ทับไฟล์เดิม ทำเช่นเดียวกับ 1.3 สามารถมา Activate ทีเดียวหลังลงแพทนี้เลยได้

ShareSend || FileCondo || One2Up || TempFiles || Upload-Thai || MultiUpload || RGhost

UPDATE 1.3 TO 1.4
    แตกไฟล์ทับไฟล์เดิม ทำเช่นเดียวกับ 1.3 นั่นแหละ

ShareSend || FileCondo || One2Up || TempFiles || Upload-Thai || MultiUpload || RGhost

UPDATE 1.3-FIXES WINDOWS 8 AND OTHER LICENSE ISSUES

ลงทับไฟล์เดิมเหมือน 1.2 แล้วคลิก play เกมโดยที่ไม่ต้องเปิดเซิฟเวอร์เสมือนหนึ่งครั้งแล้วค่อยคลิก
    "Activate" จากในเซิฟเวอร์เสมือนหรือไฟล์ Start.exe นั่นแหละตามจึงจะใช้ได้

ShareSend || FileCondo || One2Up || TempFiles || MultiUpload || RGhost

**รายละเอียดการแก้ไขในแต่ละแพทถึง 1.5 คลิกอ่านได้ที่นี่ครับ**

ขั้นตอนการแคร็ก(ไม่ยากอย่าเพิ่งมองว่ายุ่งยากก่อนทำ)

แตกไฟล์ไปไดรฟ์ C เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์เป็น SimCity หรืออะไรก็ได้อย่าเว้นวรรคก่อนทำ (C:\SimCity)

1- แตกไฟล์ Update.1.x to.1.2 ลงโฟลเดอร์นั้นแหละทับไฟล์เดิมแล้วลบไฟล์ Stop.bat, Stop.exe กับโฟลเดอร์ stunnel ออก
    2- เปิดโฟลเดอร์ Extra คลิกที่รูปใบรับรองของ EA คลิก Install Certificate เลือก Place all certificates.. Browse ไปตามด้านล่าง

3- คัดลอกไฟล์ hosts ไปไว้ใน C: Windows\System32\drivers\etc (แนะนำสำรองของเดิมไว้)
    4- กลับไปที่โฟลเดอร์ Extra ลง origin ตัวที่มีให้เท่านั้นและในการลงให้ปิดการอัพเดทอัตโนมัติหรือ auto update ด้วย

5- สร้าง shortcut ไฟล์ Start.exe ไปที่ desktop แล้วคลิกให้ทำงาน Start Server -> everything sounds good
    6- ล็อกอิน origin ด้วยชื่อและพาสอะไรก็ตาม(ใจ)
    7- เปิดไปแท็ปเกมก็จะเห็นเกม Simcity ก็ให้ลงเกม แล้วคลิก play
    เมื่อเข้าหน้า launcher จะเห็น โลโก้ maxis เปลี่ยนไปเป็นโลโก้ของ vulpes แทน ก็เลือก Play เล่นได้แล้ว

- Windows 8 ต้องการแพท 1.3 ก่อนเป็นอย่างน้อยถึงจะเล่นได้ -

อันนี้เป็นวีดีโอใหม่สำหรับวิธีแคร็ก Version 1.2 ซึ่งผมใส่ไว้กับตัวเกมแล้ว ทำตามได้เลย

*ถ้ามีปัญหา port 80 ไม่ว่างแสดงว่าคุณเปิดโปรแกรมอะไรอยู่ทำให้มันแย่งใช้งานเช่น Skype

- วิธีการเช็คว่า Service ไหนใช้งาน Port 80 อยู่ -

Start > run > cmd พิมพ์ netstat -o -n -a | findstr 0.0:80

เราจะเห็นเลข PID ให้เราเปิด Task Manager แท็ป process คลิก view -> Select Column แล้วติ้กถูกที่ PID(Process Identifier)
    เข้าไปเช็คว่า PID ไหนที่ตรงกับ PID ที่เราได้จาก netstat แล้วปิดโปรแกรมนั้น

ถ้า PID เป็น 4 ถูกใช้โดย System จะปิดไม่ได้ให้ปิด HTTP.sys
    1- ไปที่ Control Panel > Device Manager > View เลือก “show hidden devices” , ไปที่ “Non-Plug and Play Driver”/HTTP,
    ดับเบิลคลิกแล้ว disable หรือเลือก manual แล้วรีสตาร์ท
    หรือ
    2- run > regedit > HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\CurrentControlSet\Services\HTTP แก้ค่าของ Start เป็น 4 แล้วรีสตาร์ท

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 360 คนที่กล่าวขอบคุณ:

--ST~l`Remix`l, -[Chelsea_FC]-, 3zip, 49345478, acmilanfluk, adisakboot, adrenalini, akanent, AloneWolf, anantu14, aomlnw, apirakoof, apitape, arch_tul, ArM_KuNG, Artz32, AsLan, assassimer, auroraiangel, awayfarsoice, ayeeeee, ballna1991, banksakito, banktam09, bankzzzbank, bararasza, bate00349, Beam-GuitarPro, beawz1, belta2000, benz3321, biferan, bigbang06, biggy, blackwax, bnmalltt, boat4791, boban, boyykung21, cakenakub01, Casktura, chai2520, chanon9797, Charinya, Chobit009, chwt1234, combadboy, communism, Creativeongz, cromangyong, CryHavoc, darkman2020, darkperson50, DaRkVoIdz, dcaudy, De@tH_NotE, deayza001, deezazax, dekzamak, dewsadza01, dffb7iya1234, DiN_inW, DKz, dolphins, Dome566, Donutzi3, DoRaSuNg, Dragonslayerrrrr, dragtohell33, eake88, earthsilver, effkup01, Ekstemi, emmaza, Emo, eroticgao, evoanova, extraordinary, ezmasterr5, FatKing, FewturetooN, first12340, fluke22009, folksirracha, Footfeet45, Forbidden, Foreshadowing, formula14, frame7100, frenzy1112, gamehunter, games3707, gattzier, gavggame, gazette007, gazoline, geminis, Genesis, genriwzi, GetsugA, Girl_Game, GoD`Nelly, golf88509723, GoTLluN[JK], greatnesszz, GtXl24o7l3c, gubagame, Guclosed, Gunnac, gurock, G_NextPlus, H2o, ham7541, HancockDon, haruchan, hawkky, heresy, HiSoBoY, hisoka1311, iamindywave, igunz, IIoNutoII, inwckal, iSadter's, iydouhot, jabbawockeez70, jackpot12, jamebanjen, jamepokemon, james3000, jaybiochem, jeng5501, jobiiijobb, jobza53, joomn007, Juiza, karn0088, karukuk, kasidit_prc, keemao, keroๆ, killkinglion, killzanp23, kit79, klisada, Kolon, komcom, kowaot, krillsuskriss, kritanon, Kunatummo, lebon2535, Legend, LeiTo, lekkynutt, littlejab, LIVE, lnwza123, LOLOz, loveapple, lovekoal, lukkajong, Luminatez, madworld567, mairock, makpiyawat, Mangmeow01, mannova, maretarat, meawza, meenkop, meganame, MeltsMes, Merchanics, Mijung_devil, MiLaT " C " M!Ne, Minecraft, Miss, misszee2012, mjkodonk, ModernGamer, Mogikhung, mokyzung, MonkeyDLuffy, MooMoo~*, moovovo, moraat, mos20068, mosjamos, Mr.^_^, muramasra, mxzero, mywayzzz, nalavit02, nanobity, Napon, nattwat, naynineza, nayninezaa, neroza006, nicener, nishinomiya, Nomad, nomeyoumi, nongchamp, nookza86, noomnom, nopadoloak, NotOFAlone, Num_ME, NuTeiz, nuttakarn2012, nutza12123, nyu999, oatink007, onnana312, openwindow, oPGoAND1o, out163, overboot, OverRevJ, palmza40150, paperton, Pasin Chanla, patiniz, patpatzzz, pawarinearth, peamsabuy, Peaza007, PEEIII, peeofzero, perry113, petchcmu, Phang69, PhonGYaTaE, piairro, pluem:linkin park, Pn4Ever, pnpongom, policeballza, Pong2537, poohaltair, poweruser, ppeetpet, PPsweety, pree007, Princeling, prodjvirusscanful, Pu_Pure, ranconan02, ratanawan25837, Ratiio, reballion, RECON 1/49, register69, restore, revoltman, RoMeoZ22, RONG, rosezombie, ryor, S1eeper, saltenloz, Sanji12, santisook01, san_address, sarin8239, ScorpionzZ, se7en_tattoo, seawaysamp, secrets9, shogun147, Siraphan, siraphop43, sirichotah, skyline26, sLeEpyNut, smileza7, Soldier555, son_pnr@hotmail.com, soomsoom2000, SpikinGz, spirit485, spiritx, spycopy, starscream, Stifler's Mom, Stitch, su21, sudteerukpla, Super_Man, surasalinee, suriyadz, TakaNori, taradol15, tdball02, tenmza0, teppakorn55, thaigamer5, theerapatau, theeravoot, themong, themooza, theruk, This_is_urban, thotsawat555, TingTong, titanoon, tiwtiw, toeyzalnw, TomSuper, tonnowww, tonwindowxp, toopkungza, topkubota, top_a4, TOR_zzz, ToshirO, tripob302, turboinw191, TurTM, ultramanbabe, ultramanlay, ultraMIN_zAa, vabaras76, vasili, veriety69, viruscity, visotniky, vitatad, voize, vorawut, wafer, wanchanakat, waranvit, whatyoulove, winzxcvb00, worakorn3, XaouTon, YcF, yetmon, YetPetz_13, yopoly, yoshi3416, yousellgun, YulY-cTx, Zaaaaaaaaaa, zapzaas, zarkarias, zarrok, Zello, Zerg, zeroreach, zombie, ZoMBiE_K, zorri, zzaragonzz, [CM]Punkz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ห๊ะ มี แครก แล้ว เหรอ
    ไม่มีลายเซ็น

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    แคร็กมาแล้วรึนี่

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    เจิมและเป็นกำลังใจให้นะครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เด่ว ลองไปโหลดดูไฟลล์ไม่ใหญ่น่าลองครับ ขอบคุณครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รอมานานเเสนนานนน

กําลังโหลดครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    คิดว่าแคร๊กมาแล้วยังไม่เห็นมีให้โหลดต้องรอต่อไป

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อันนี้รวมตัวเกมด้วยหรือ แค่แครคอ่ะคับ ??? แร้วต้องลงเฉพาะไดร์ C อย่างเดียวหรอ คับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อย่ารอ โหลดเลยจะได้รู้กัน
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    อยากเล่นครับ ขอบคุณ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 9th June 2013 เมื่อ 17:22

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เจิมครับ พี่
    Archangel Squadron Engage

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เจิม เอามาลองเลยดีกว่า
    ส่งเสริมการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    เอาไปลองหน่อย
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    รอมา นาน มาสักที อิอิ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    LOGIN ORIGIN ไม่ได้อย่างเดียว ทำตามหมดแล้ว T T

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ตัวเกม+แคร็กนั่นแหละครับ แล้วก็แนะนำทำตามวีดีโอนะครับ ใครมีปัญหาอะไรคลิกไปดูในส่วนคอมเม้นท์หรือคำอธิบายใต้วีดีโอใน youtube เพิ่มเติมได้ แต่ถ้าจะถามที่นี่กรุณาบอกรายละเอียดให้คนอื่นบอกวิธีแก้ได้ด้วยครับ บอกแค่ว่าอะไรไม่ได้ อะไรไม่ผ่านแต่ไม่บอกว่าแล้วไม่ผ่านยังไง ขึ้น error หรือว่าทำตรงไหนแล้วมีปัญหายังไงผมก็ไม่รู้ว่าแล้วไม่ผ่านเพราะอะไรเช่นกัน บอกรายละเอียดด้วยครับอย่าบอกแค่ไม่ผ่านๆ

รีเฟรชกระทู้บ่อยๆไว้บ้างก็ดีนะครับ เพราะถ้ามีอะไรใหม่ผมก็จะโพสไว้ให้ เห็นหลายคนเปิดมาแล้วไม่รีเฟรชเลย บางทีผมแก้อะไรทีหลังแล้วไม่รู้ไม่เห็น ก็มาแจ้งๆกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rakmakmild อ่านกระทู้
    ทำตามทุกอย่างแต่ ผมเข้าเว็ป origin ไม่ได้ งานเข้าแล้วคับ มีใครเข้าได้บ้างคับ
    ก็ไฟล์ hosts ที่ให้ไปวางมันบล็อคไว้ไง คุณก็เข้าไปแก้ด้วย notepad เอาพวกข้อความในนั้นออกแล้วเซฟไงครับ

เผื่ออยากรู้อีกว่าของเดิมมันมีอะไรบ้าง นี่เป็นไฟล์ hosts ต้นฉบับ

# Copyright (c) 1993-2009 Microsoft Corp.
    #
    # This is a sample HOSTS file used by Microsoft TCP/IP for Windows.
    #
    # This file contains the mappings of IP addresses to host names. Each
    # entry should be kept on an individual line. The IP address should
    # be placed in the first column followed by the corresponding host name.
    # The IP address and the host name should be separated by at least one
    # space.
    #
    # Additionally, comments (such as these) may be inserted on individual
    # lines or following the machine name denoted by a '#' symbol.
    #
    # For example:
    #
    # 102.54.94.97 rhino.acme.com # source server
    # 38.25.63.10 x.acme.com # x client host

# localhost name resolution is handled within DNS itself.
    # 127.0.0.1 localhost
    # ::1 localhost

วิธีเดิมคือเริ่มลงจากตัว 1.0

หรือ

1- สร้าง shortcut ไฟล์ Start.exe ไปที่ desktop แล้วคลิกให้ทำงาน รอปุ่มเป็นสีแดงให้คลิก คลิกแล้วค้างปล่อยมัน พับมันลงมา
    มีคำถามว่าต้องการให้ผ่าน firewall ให้เลือก private และ local networks แล้ว Allow
    2- เปิดโฟลเดอร์ Extra คลิกที่รูปใบรับรองของ EA คลิก Install Certificate เลือก Place all certificates.. Browse ไปตามด้านล่าง

3- คัดลอกไฟล์ hosts ไปไว้ใน C: Windows\System32\drivers\etc
    4- กลับไปที่โฟลเดอร์ Extra ลง origin ตัวที่มีให้เท่านั้นและในการลงให้ปิดการอัพเดทอัตโนมัติหรือ auto update ด้วย
    5- ล็อกอิน origin ด้วยชื่อและพาสอะไรก็ตามหลังจากนั้นปิดเน็ตทันที ก็จะพบกับข้อความจาก VULPESZEDRA ถือว่าถูกต้อง
    6- เปิดไปแท็ปเกมก็จะเห็นเกม Simcity ก็ให้ลงเกม แล้วคลิก play
    7- เมื่อเข้าหน้า launcher จะเห็น โลโก้ maxis เปลี่ยนไปเป็นโลโก้ของ vulpes แทน ก็เลือก Play เล่นได้แล้ว

สำหรับอัพเดท SimCity-DRMLESS-Beta-Update-1.x-To-1.2
    แตกไฟล์ลงโฟลเดอร์นี้แหละทับไฟล์เดิมแล้วลบไฟล์ Stop.bat, Stop.exe กับโฟลเดอร์ stunnel ออก

- หาก Origin บอกคุณ offline ล็อกอินผ่าน STEAM ก่อนจากนั้นจึงล็อกอิน Origin -

*อาจใช้ไม่ได้กับทุกคน
    **Win 8 มีปัญหา แนะนำลอง run as admin หรือเลือก compatibility ที่ Windows 7

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทำตามทุกอย่างแต่ ผมเข้าเว็ป origin ไม่ได้ งานเข้าแล้วคับ มีใครเข้าได้บ้างคับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    มีปัญหาตรง Origin นี่แหละครับ ผมลบทิ้งไปละ ไม่เล่นมันละ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ของผมมันค้างตั้งแต่ เปิด Star.exe รอจนปุ่มแดง พอกด Continue ค้างเลย....มันขึ้นให้ End Process ชีวิตหนอชีวิต

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    ของผมมันค้างตั้งแต่ เปิด Star.exe รอจนปุ่มแดง พอกด Continue ค้างเลย....มันขึ้นให้ End Process ชีวิตหนอชีวิต
    เป็นเหมือนกันเลย กด แล้ว มันค้าง T^T

กรุงเทพ เด้อ~!!
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ทำตามวิธีทุกอย่างเล่นได้แน่นอน 100% Window 7 64bit สเปคตามลายเซ็นคร้าบ
    //กดถ่ายในเกมไม่ติดอะ เลยถ่ายได้แค่ตรงนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boat4791 : 9th June 2013 เมื่อ 14:03
    CPU : AMD FX-4100 VGA : Radeon HD 6850 RAM : 12 GB
    HTC one X

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เล่นได้แล้วจ้าาาาา มายืนยันให้ ผมทำวิดีโอใหม่ทุกอย่าง

44. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอวิธนลงของท่านที่ผ่านใหม่ครับ
    -ลงเเล้วไม่ค้างตรงปุ่มสีส้มๆเรอครับ ผมรอกว่า 5 นาทีครับ
    -ลงทะเบียน ต่อเน็จด้วยเปล่าครับ ลองทั้งต่อละไม่ต่อไม่เกิดไรขึ้นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ค้าง ตอนกด Continue กดไปแล้ว มันไม่มีไรเกิดขึ้นเลย ค้างอยุ่แบบนั้น ใครมีวิธีแก้ มั้ง คับ

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread