ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

[CENTER]DriverEasy Professional v4.5.1.21889 Full+Patch โปรแกรมช่วยบริหารจัดการไดร์เวอร์ ยอดนิยม

DriverEasy Professional v4.5.1.21889 Full+Patch โปรแกรมช่วยบริหารจัดการไดร์เวอร์ ยอดนิยม

DriverEasy Professional เป็นโปรแกรมที่ช่วยสแกนหาไดรเวอร์ทั้งหมดที่ติดตั้งอยู่บนเครื่องของเราให้อัตโนโนมัติเช่น ไดรเวอร์เมนบอร์ด ไดรเวอร์การ์จอ ไดรเวอร์ซาวน์การ์ด ไดรเวอร์เครื่องพิมพ์ ไดรเวอร์โมเด็ม และไดรเวอร์อื่น ๆ จากนั้นเมื่อเรากดปุ่ม Get Drivers โปรแกรม DriverEasy จะช่วยดาวน์โหลดและอัพเดทไดรเวอร์ทั้งหมดที่อยู่บนเครื่องของเราให้อัตโนมัติและช่วยตรวจสอบหาไดรเวอร์ตัวไหนเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดก็จะไม่ทำการอัพเดท และเราสามารถเลือกอัพเดทเฉพาะบางตัวได้อย่างง่ายดาย ซึ่งการอัพเดทไดรเวอร์ให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดนั้นเป็นสิ่งที่จำเป็นเพราะจะทำให้ฮาร์ดแวร์กับไดรเวอร์ทำงานได้สอดคล้องกันมากที่สุดส่งผลให้เครืองคอมพิวเตอร์ทำงานอย่างมีเสถียรภาพที่สุด

คุณสมบัติของโปรแกรม Driver Easy :
    · การแก้ปัญหาไดรเวอร์ของคุณ
    · ตรวจสอบไดร์เวอร์อุปกรณ์ที่ไม่รู้จัก
    · ทำให้ไดรเวอร์ที่มีอยู่ Up-to-Date
    · Backup & Restore ไดร์เวอร์
    · ถอนการติดตั้ง, ลบ ไดร์เวอร์ฮาร์ดแวร์

OS (32bit, 64bit): Windows XP / Windows Vista / Windows 7 / Windows 8

Load nee kub ----> 4shared

Load nee kub ----> one2up

credit = zone it
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย makkungs : 9th June 2013 เมื่อ 18:40

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ทำไมมันให้ลงทะเบียนก่อนโหลดละครับ น่าจะหาเว็บที่มันโหลดได้ง่ายกว่านี้นะครับ(ถ้าตั้งใจที่จะแจกจริงๆ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gohun อ่านกระทู้
    ทำไมมันให้ลงทะเบียนก่อนโหลดละครับ น่าจะหาเว็บที่มันโหลดได้ง่ายกว่านี้นะครับ(ถ้าตั้งใจที่จะแจกจริงๆ)

เพิ่มเติมให้แล้่วนะครับ ขอโทษด้วย พอดีเห็น คนไปโหลด Idm ผมผ่าน 4shared เยอะ เลย อัพอันนั้นครับ