ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 212

มาเป็นสิงห์รถบรรทุกกันกับ Euro Truck Simulator 2 [MF] 600 MB

แนะนำนิดหน่อยนะครับEuro Truck Simulator 2 เป็นเกมส์จำลองการขับรถบรรทุกส่งของตามจุดต่างๆ
    ในเกมนี้จะให้คนเล่นสร้างบริษัทเป็นของตนเอง ดำเนินกิจการด้วยตนเอง แล้วก็รับงานต่างๆไปส่งตามที่หมายต่างๆ นั่นเอง
    และถนนในเกมที่เป็นพื้นที่ในการเล่นของเรานั้นก็จะจำลองการจราจรของจริงมาให้ทั้งหมด
    ทั้งเรื่องของสัญญาณไฟจราจร , การตรวจจับความเร็ว , ป้ายบอกทางไปยันปั้มนํ้ามันและสถานที่หลับพักผ่อนข้างทาง
    และในเกมส์เราสามารถแต่งรถของเราได้ด้วย

gameplayที่ใช้พวงมาลัยเล่น

spec

Processorual core CPU 2.4 GHz
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:GeForce 7600 GT-class equivalent

Download

PART1

PART2

PART3

PART4

no pass

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    วิวสวย น้ำใส มากครับน่าเล่นดี แต่อยากถามว่ามันลงรถได้ไหมครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    วิวสวย น้ำใส มากครับน่าเล่นดี แต่อยากถามว่ามันลงรถได้ไหมครับ
    ลงไม่ได้ครับ T T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ภาพสวยดีครับ ขอบคุณครับ