ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 170

แอบชอบเขา จะ บอกสถาณะการณ์ ไหน ดีครับ

โปรดบอกด้วยครับ(ผมกล้าๆกลัวอยู่เหมือนกัน) มีรูป

[IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jakkit10600 : 9th June 2013 เมื่อ 19:20
    ลายเซ็น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    แล้วสถานการณ์ของคุณตอนนี้เป็นอย่างไรละครับ?

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมไม่เห็นเคยคิดเรื่องสถานะการเลยนะ

ใจผมอยากบอก ก็บอกเลย เสียเวลาครับ 555

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    ตอนขรี้ครับ ไปนั่งห้องข้าง ๆ เวลาเทอขรี้ แล้วกระซิบเบา ๆ ว่า " ขรี้หอมจัง "

ปล. ขำ ๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    เจอแถวบ้านบ่อยมาก
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    เอาตรง ๆ ตอนไหนก็ได้ครับที่เค้าไม่ได้นั่งขรี้อยู่........ถ้าคิดว่าสถาณการไหนเหมาะสมสุดสำหรับการบอกกับใครซักคนนึง อันไหนตอนไหนคิดว่าเหมสะตอนนั้นเระครับเอาเลย ...

จริง ๆ แล้วเตรียมใจผิดหวังไว้ด้วยน๊ะครับ ....เราชอบเค้าก็ไม่ได้แปลว่าเค้า เออ ออ กับเราด้วยน๊ะครับ ...แต่ถ้าชอบจริง ๆ บอกไปเลยครับ ชายตามองอย่างเดียวเค้าไม่รู้หรอกครับ ^^

สุดท้ายแล้วดูสถาณการด้วยน๊าาา สมมุติเค้ามีแฟนอยู่แล้ว......อย่าไปยุ่งเชียวเน้อ

ปล.....ให้กำลังใจความกล้าไป 1 เฮือกครับ ...สู้ ๆ แอ๊สสสส

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    บ่อยนี้ถึง 30 ครั้งมั้ยครับ ?

ถ้าไม่ก็คุยๆไปก่อนก็ได้

คือเป็นคนรู้จักหรือเพื่อนครับ ช่วยเล่ารายละเอียดทีเสสสสสสส้

ยังไงก็อย่ารีบร้อนครับ เดี๋ยวใจมันก็บอกเอง ว่าเวลาไหนคือเวลาที่ใช่
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    คนเราครับ มันจะมีช่วงนึงที่เรียกว่า"ฮึด"ครับพอถึงตอนนั่นอะเดินไปบอกเลย ถ้าจะให้บรรยากาศดีๆก็บอก เธอๆ มากับเราก่อนแป๊ปนึงได้ป่ะมีเรื่องจะบอก ครับ
    น้องสาวบันไซ~!!

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ด้านได้ อายอด
    ถึงไม่ได้ก็ขอให้ได้รู้ว่าเราชอบ
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.