ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542

ถามเกี่ยวกับจอย Xbox ที่ต่อกับคอมหน่อยครับ

คือต้องซื้อแบบไหนเหรอครับสายหรือไวเรล แล้วซื้อมาเสร็จเสียบเล่นได้เลยไหมครับหรือต้องไปหาอะไรมาใส่เพิ่มรึเปล่า ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    600
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    มีแบบไวเรลด้วยหรอผมไม่รู้นะแต่ผมมีตัวเป็นสายอะซื้อมาสำหรับเล่นกับคอมอะ เสียบก็เล่นได้ทุกเกมที่ใช่จอยได้ไม่ต้องปรับอะไร เกมออนไลน์บางเกมก็เล่นได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    1.ตัวแบบ สายดีกว่าครับ

2.แค่ลงไดร์เวอร์แล้วเสียบจอยเกมไหนที่รองรับมันจะปรับเป็นจอยให้เองครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    แบบสายดีสุด ไม่ต้องใส่ถ่าน ตอบสนองเร็วกว่า ถ้าถามว่าสายมันจะยาวหรอ จอย Xbox ทำมาเพื่อเล่นเกมส์ในบ้าน สรุปสายยาวมาก บางครั้งก็เกะกะ สายยาว 10 เมตรเลยนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ข้อดีอีกอย่างของแบบมีสายคือ มันสั่นแรงกว่าแบบไร้สายมาก
    เวลาเอาไปเล่นเกมที่มีโหมดสั่นนี้ ได้อารมณ์กว่าจมเลย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    แฟนผมซื้อแบบสายมาให้ เป็นของขวัญวันเกิด อิอิ

เอามาเล่น PES FIFA แหล่มอ่ะ

ยิ่งเอามาเล่นกับ BF3 นะ หื้มมม ปุ่ม RT ถ้าจำไม่ผิดนะ ได้ความรู้สึกเหมือนไกปืนอ่ะครับ แต่ไม่ถนัดเท่า เมาส์+คีย์บอร์ด

ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับที่ท่านถามเลย 555

แบบสาย ซื้อมาเสียบเล่นได้เลยฮะ ผมชอบแบบสายมันสั่นรุนแรงดี อิอิ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: