ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เล่นได้แล้วครับ โหลดเวอร์ชั่นใหม่มา หายเลย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ผมเล่น gundam assault survive แล้วชอบค้างอ่ะ มีวิธีแก้ปัญหามั้ยครับ

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Forbidden อ่านกระทู้
    ผมเล่น gundam assault survive แล้วชอบค้างอ่ะ มีวิธีแก้ปัญหามั้ยครับ
    มุดเล่นกะผมดีก่านะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    [IMG][/IMG]

ตัวรถไม่มีสีอ่ะครับ ปรับยังไงวอนผู้รู้ตอบที

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย drzxaloomos : 17th July 2013 เมื่อ 11:42

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ drzxaloomos อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ตัวรถไม่มีสีอ่ะครับ ปรับยังไงวอนผู้รู้ตอบที

ขอบคุณครับ
    ปรับให้ตายก็ไม่ได้ครับ ถ้าอยากให้มีสี ก็ต้องใช้ emu jpcsp เล่นอ่ะ แต่มันช้า(มาก)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Tekken 6 ทุกอย่างโอเคหมดเลยครับ แต่พอตอนเข้าเล่นเกมแล้วกระตุกอ่ะ มีวิธีเซตหรือเปล่าครับ

ปล.ผมลองเอา buffer ออกแล้วลื่นขึ้น (ผมว่าภาพมันดีขึ้นด้วยนะ ==") แต่ก็ยังกระตุกอยู่อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thechue : 18th July 2013 เมื่อ 09:11

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735

โอเคเลยทีเดียวครับ set ภาพเล็กน้อย กับจอยนิดหน่อยที่เหลือไม่มีอะไร ค่อนข้างใช้งานได้ทันทีครับ ไม่ต้องลงอะไรเพิ่มเติม ตัวที่ใช้ โหลดตัวล่าสุดจากทางเวปครับ ขอบคุณครับ มี PC นี่ดีจัง เล่นมันจะทุก Console แล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    เจอปัญ หาเกมส์ Pangya Golft fantasy USA แหะ เข้า Emu เจอ stopwork ตลอด โปรแกรมก็ลงหมดแหละ win8 ด้วยเสียดายเล่นไม่ได้เกมส์เดี่ยว

เอ้ยเจ้าของกระทู้ เอา DLC Dissidia 012 Duodecim Final Fantasy มาจากไหนมาแบ่งกันหน่อยแล้วใช้ไงอ่างับ

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeelAlone อ่านกระทู้
    เจอปัญ หาเกมส์ Pangya Golft fantasy USA แหะ เข้า Emu เจอ stopwork ตลอด โปรแกรมก็ลงหมดแหละ win8 ด้วยเสียดายเล่นไม่ได้เกมส์เดี่ยว

เอ้ยเจ้าของกระทู้ เอา DLC Dissidia 012 Duodecim Final Fantasy มาจากไหนมาแบ่งกันหน่อยแล้วใช้ไงอ่างับ
    โอเค ได้ครับ ~* เดี๋ยวจะจัดให้ ครับผม เร็วๆ นี้นะครับ (DLC)

ปล. ปังย่าา .... ยังมีปัญหา อยู่ ครับ รอเวอร์ชั่น ใหม่กว่านี้ อีก เนอะ
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    เซ็งชีวิตแหะ ดัน ไปโหลด DLC Dissidia Finalfantasy 012 มา rom ผมดันเป็น ULUS แต่ไอ้ที่เป็น DLC มันดันเป็น ULES แถบร้องเลย เวอร์ชั่นผมเล่น US ผมดัน ไปโหลดแบบ EU มาจบร้องไห้เลยแง่ ๆ

เลยหาไปอีกเจอของ USA และว่าแต่ DLC นิมันโผล่มาตอนไหนอ่าผมเล่น Mods เนื้อเรื่องก็ไม่เห้นจะมีอะไรใหม่เลยแหะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FeelAlone : 21st July 2013 เมื่อ 16:44

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    Pangya ถ้าไม่หงุดหงิดกะ bug effect ที่ยังดำอยู่ ก็เล่นได้นะ -.-

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    จะร้อง ไห้แหะ ทำไม เค้าเล่นได้อ่า ผมดันเล่นไม่ได้ เอา ISO มาจากไหนงิงับ หรือใช้ Window อะไรบอกผมด้วยบอกด้วยน่ะ จุ๊บ ๆ

ตอนนี้เซ็งจิตตามล่า สกินตัวละคร Dissidia 012 Final fantasy ขาดอีก 4 ตัวไม่มี skin หาโหลดมาทั้งวันชอบชุด tifa yuna lightening หน้ารัก sexy ดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FeelAlone : 21st July 2013 เมื่อ 19:57

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ถ้าเป็น pangya usa ไม่น่าจะมีปัญหานะ เคยลองทั้ง iso และ cso เล่นได้หมด แต่ถ้าเป็น jp จะ stopworking -..-

ใช้ windows 7 ครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeelAlone อ่านกระทู้
    จะร้อง ไห้แหะ ทำไม เค้าเล่นได้อ่า ผมดันเล่นไม่ได้ เอา ISO มาจากไหนงิงับ หรือใช้ Window อะไรบอกผมด้วยบอกด้วยน่ะ จุ๊บ ๆ

ตอนนี้เซ็งจิตตามล่า สกินตัวละคร Dissidia 012 Final fantasy ขาดอีก 4 ตัวไม่มี skin หาโหลดมาทั้งวันชอบชุด tifa yuna lightening หน้ารัก sexy ดี
    มันมีแค่นั้น แหละครับ ไม่ต้องตกใจ เน่อออ

ปล. หาได้แล้ว สินะครับ โอเคครับผม
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ผมก็ กะไว้แล้ว เป็น กับ window 8 งับ ใช่เลย เพราะ ตัวทำ Mods skyrim ไปใช้ window 7 ไม่ stopwork แต่ 8ดันเป็น เฉพาะบางเกมส์บางโปรแกรมน่ั

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมก็ กะไว้แล้ว เป็น กับ window 8 งับ ใช่เลย เพราะ ตัวทำ Mods skyrim ไปใช้ window 7 ไม่ stopwork แต่ 8ดันเป็น เฉพาะบางเกมส์บางโปรแกรมน่ั
    ผมก็รู้สึกจะเป็นเหมือนกัน เล่นไปสักพัก hasstop จะเป็นบางจุด บางเกม ตอนนี้เป็น 2 เกมแล้ว มันมีวิธีแก้ไขไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ผมก็รู้สึกจะเป็นเหมือนกัน เล่นไปสักพัก hasstop จะเป็นบางจุด บางเกม ตอนนี้เป็น 2 เกมแล้ว มันมีวิธีแก้ไขไหมครับ
    ผมแก้ด้วยการเอาพัดลมเป่า เหมือนเวลาที่เครื่องร้อนมันจะขึ้นตลอด แต่พอเอาพัดลมเป่าไม่ขึ้นอีกเลย
    ไม่รู้ว่าเกี่ยวมั้ยแต่มัยใช้ได้จริงนะเออ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goopae อ่านกระทู้
    ผมแก้ด้วยการเอาพัดลมเป่า เหมือนเวลาที่เครื่องร้อนมันจะขึ้นตลอด แต่พอเอาพัดลมเป่าไม่ขึ้นอีกเลย
    ไม่รู้ว่าเกี่ยวมั้ยแต่มัยใช้ได้จริงนะเออ
    ลองแล้วครับไม่ได้ 5555 ขนาดตอนเปิดเครื่องมาใหม่ๆยังเป็น

กล่าวขอบคุณ
    205
    Hatsune Miku Project Diva Extend ใครมี ภาค Patch Eng มาปล่อยผมหน่อยดิครับ แบบตัวเต็มเลย

ปกติผมเล่นเกมส์ แต่ พวก Teken และ God of war หรือ Street Fighter และ DMC กดนิ้วแล้วมันเมื่อ

ผมเห็นเพื่อนผมหลายคน บอกให้ไปเล่น Hatsune Miku Project Diva มันแน่ นอน ผมเลยอยากรู้มันเป็นเกมส์ยังไง และอยากได้มาลองเทส

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ผมว่าโปรแกรม PPSSPP ดีกว่า Jpcsp เยอะครับ
    ทั้งที่ผมลองมา Jpcsp ถ้าเกมไหนเล่นไม่ได้ก็เข้าไม่ได้เลย แต่ PPSSPP เข้าได้ เล่นได้แต่ภาพจะไม่สมบุรณ์เลย
    แต่เสียดาย โปรแกรมทั้งสอง ไม่ลองรับ windows 8

(แนะนำถ้าอยากเล่นให้ลื่นๆ ก็เล่นบน windows 7 x64 bit เพราะเครื่องผมก็ใช้ แล้วเล่นได้ลื่นมากๆ)
    โหลดเร็ว ตัวเต็ม เล่นง่าย ซ้อมได้ทุกPart ไม่มีลบ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ถ้าผมบอกว่ามี Monster Hunter Portable 3rd [JPN] ที่เล่นได้ลื่น แถมเป็น HD ซะด้วย

จะอยากได้กันมั๊ย ผมจะอัพให้

กำลังอัพโหลดครับ

ปัญหาที่เจอตอนนี้ คือไม่มีเสียงเอฟเฟก เสียงพูด มีแต่เพลงประกอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย camillo131 : 25th July 2013 เมื่อ 20:24

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ camillo131 อ่านกระทู้
    ถ้าผมบอกว่ามี Monster Hunter Portable 3rd [JPN] ที่เล่นได้ลื่น แถมเป็น HD ซะด้วย

จะอยากได้กันมั๊ย ผมจะอัพให้

กำลังอัพโหลดครับ

ปัญหาที่เจอตอนนี้ คือไม่มีเสียงเอฟเฟก เสียงพูด มีแต่เพลงประกอบ
    เอาครับรอมานานเลย หาโหลดไม่ได้สักที

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผม window 8 ก็เล่นได้หลายเกมนะ ที่เล่นไม่ได้ที่ลองตอนนี้ก็มี Def jam fight for NY ที่ค้างฉากโหลด และก็ Resistance ที่เริ่มมาก็ stopped working

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมเข้าเกมส์แล้วจอดำอ่ะครับ เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นเลย

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DavidNassau อ่านกระทู้
    มุดเล่นกะผมดีก่านะ

เกมอะไรคับเนี่ย น่าเล่น