ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

Wink [PC] REUS [ENG][2013][SIMULATION/STRATEGY/INDY][ONE2UP]

REUS

SCREENSHOT

VIDEO

INFOMATION

Minimum:
    Processor:Intel Core 2 Duo or AMD Phenom processor
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:DirectX10(R) compatible card with 512MB of memory
    Hard Drive:500 MB HD space

Recommended:
    Processor:Intel® Core i5 or AMD Phenom II
    Memory:4 GB RAM
    Graphics:DirectX10(R) compatible card with 1024MB of memory
    Hard Drive:500 MB HD space

ขอขอบคุณข้อมูลจากท่าน momowalker
    REUS เป็นเกมแนววางแผน แนว อินดี้ นะครับ ในเกมเราจะต้องควบคุมยักทั้ง 4 ตน เพื่อสร้างโลก ที่เหมาะ กับคนแต่ละพื้นที่ขึ้นมา โดยจะมี 4 พื้นที่ ได้แก่ ทะเล ทะเลทราย ป่า แล้วก็ บึง ครับ ช่วงแรกของเกมจะเป็นการฝึกสอนวิธีการเล่น อาจจะงงๆซักหน่อยเดี๋ยว ผมจะอธิบายคร้าวๆ ให้ พอพ้นจากช่วงฝึกเกมจะมี อีก 2 หัวข้อให้เล่นคือ เล่นแบบมีเวลาจำกัด กับ free to play ครับ หากเลือกหัวข้อ เวลาจำกัดสามารถเลือกได้ 2 ช่วง คือ 30 นาที กับ 1 ชม. ส่วนอีกอันจะคล้ายๆ กันแต่แค่ไม่มีเวลาจำกัด ครับ

DOWNLOAD
    l PART-01 l

PASSWORD
    REUS.BY.Xelx.JKG

หากไฟล์เสียสามารถซ่อมไฟลได้ ไฟล์มี Recovery Record 5%
    joker123
    แอดมาได้นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับ เกมแบบนี้แหละชอบบบบบ

จัดมากอีกเยอะ ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Blog Entries
    1
    ขอบคุนมากครับ ไว้ผมจะลองไปเล่นดู น่าจะสนุกนะครับแหะๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ชอบมากเกมส์แนวอินดี้ เพราะแต่ละเกมส์มันไม่จำเจน่าเบื่อ แถมอินดี้อีกด้วย อิอิ
    ขอบคุณมากครับที่นำมาฝากกัน
    UPLOADER IS MY LORD

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ขอบคุณทุกคนเลยครับ
    แอดมาได้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงแล้วเล่นได้
    ขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ครับ

Tags for this Thread