ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,170
    ได้รับคำขอบคุณ: 215

ปวดเอวข้างซ้าย

ปวดเองข้างซ้ายมากๆ เลยครับ ไม่แน่ใจว่าเพราะอะไร อาจเป็นเพราะ นั่งเล่นคอมนานไป
    ไปหายากินที่เภสัช ก็แค่ระงับอาการชั่วคราว พอยาหมดอาการก็กลับมา
    มีวิธีไหมครับ หรือต้องลองไปหาหมอดูครับ
    Nightwing

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    โรคไตรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    ปวดเอวหรอ

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    อาจเป็นเพราะที่นอน...รึท่านอน รึ ป่าวครับ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ถ้าไม่หายซักทีไปหาหมอนะ อาจมีนิ่วอุดตันที่ไตหรือท่อไตก็ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สำหรับท่านที่มีอาการปวดเอว หรือปวดหลัง วิธีการที่ถูกต้องผมแนะนำให้ไปพบแพทย์จะดีที่สุดครับ

เพราะว่าผมมีประสบการณ์ปวดเอวแบบปวดบ่อยมากๆ นั่งทำงานนี่มาแระเจ็บแปล๊บๆ แต่ผมไม่เคยจะไปหาหมอ กินแต่พวกยาแก้ปวด กับเข้าร้านนวดแผนไทยตลอด
    กินไปนวดไปแต่ก็ไปหาย สุดท้ายก็ต้องไปพึ่งหมอ เพื่อนแนะนำมาคลินิกหนึ่งชื่อ Npain Clinic อยู่ตรงเลียบทางด่วนรามอินทรา ก่อนถึงแยกตัดลาดพร้าว ( มาจากทาง town in town)
    ที่นี่มีทั้งแพทย์และนักกายภาพ ร่วมกันรักษาครับ โดยจะวิเคราะห์อาการเราก่อน เครื่องไม้เครื่องมือก็ทันสมัยหมอก็น่ารักครับ ช่วงแรกๆ หมอก็ยังให้ยาทานบ้างแต่ไม่เยอะ
    แต่ไปหามาซักพักตอนนี้ยากินแทบจะไม่มีแีะ กับหมอแนะนำให้ปรับพฤติกรรมการนั่ง การทำงานซะหน่อย ตอนนี้แบบโล่งไปเยอะเลยครับ
    ใครจะมาหาหมอก็ลองโทรถามเขาดูครับ เบอร์ 0 84 712 3711 มีเว็บไซต์ด้วยนะ http://www.npainclinic.com ใครเป็นอยู่ก็ขอให้หายเร็วๆนะครับ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    โรคปวด นี่เป็นโรคเดียวเลยมั้งที่หมอรักษาให้ไม่ได้ อยากหายปวดก็ต้องแก้ที่พฤติกรรมตัวเอง
    ทั้งเลี่ยงสิ่งที่ทำให้ปวด เช่น นั่งหลังงอ นั่งเล่นคอมทั้งวัน ยกของหนัก
    ต้องบริหารคลายเส้นกล้ามเนื้อ บิดท่าต่างๆ แล้วก็ยังต้องออกกำลังกายเพื่อเสริมความแข็งแรงของกล้ามเนื้อนั้นอีก