ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[ACTION|ADVENTURE] - STRIDER - (RELOADED) - [One2UP|FILECONDO]

Genre: Action, Adventure
    Developer: MOTO KIKAKU
    Publisher: CAPCOM

Strider returns in a brand new adventure,
    complete with incredible side-scrolling action,
    and lightning fast combat all in a massive interconnected world!
    Download the full game February 19th and become the original assassin!

เกมแพลตฟอร์มเมอร์รุ่นเก๋าคงรู้จักกันดีสำหรับเกมวิ่งฟันเฉกเช่นเกมนินจาไกเดนในตำนาน
    ซึ่งเกมนี้ก็ไม่ทิ้งเสน่ห์จากอดีตแถมเพิ่มดีกรีความสดใหม่ของกราฟิกให้ตามสมัยพร้อมลูกเล่นนินจาด้วยอาวุธและอุปกรณ์อีกเพียบ
    ตัวเกมยังคงมีกลิ่นอายความเป็นญี่ปุ่น ด้านการออกแบบตัวละคร ลีลาฟาดฟัน
    การเคลื่อนไหวที่ดูเท่ห์มั๊กๆ แต่ก็มีเท่านั้นแหละ ตัวเกมเล่นสนุก ไม่ต้องคิดมาก
    แต่ว่าคงเอาใจเกมเมอร์สมัยนี้ค่อนข้างยากแล้วเพราะด้วยเนื้อเรื่องที่แทบไม่มีอะไรนอกจากกำจัดศํตรูให้หมดเพื่อไปต่อ
    กดสวิตช์เพื่อเปิดประตู ต่อสู้กับศัตรู "ที่เหมือนบอส" ตามทาง แต่มาซักพักก็จะเจอมันอีกแต่กลายเป็นศัตรูทั่วไป (ซะงั้น)
    เลยรู้สึกจำเจเล็กน้อย ฉากออกแบบให้ห้อยโหนอย่างต่อเนื่อง ทางลับไม่ค่อยมีนัก
    ถ้าเทียบกับเกม Mark of Ninja ยังมีทางลับเยอะกว่า แต่ดีตรงที่ตัวละครปีนป่ายได้ทั้งฉากจึงหาทางไปต่อไม่ยากนัก
    ความเป็นนินจาไม่ค่อยมีเพราะมันเน้นบู้แหลกแหกค่ายจึงไม่มีโหมดลอบเร้นใดๆ มีแต่วิ่งฟัน ปะ ฉะ ดะ ไปเรื่อยๆ (
    แต่ไม่ยักกะมีการนับ combo ตอนฟัน) ถือว่าทำได้ดีในเรื่องความสะใจ รูปแบบการต่อสู้ ท่าโจมตีมากมาย (ปลดล็อกเรื่อยๆ)
    แต่อยากให้มีเนื้อเรื่องและเส้นทางที่หลากหลายไม่ตรงแหน่วแบบนี้จะเวิร์คมั๊กๆ

ขอบคุณรีวิวจาก : JAYFOX (STEAM)

ตัวเกมตัวเต็ม - RELOADE - ขนาด 3GB

FILECONDO (VIP) 1-PART DOWNLOAD

ONE2UP DOWNLOAD
    PART01 PART02 PART03 PART04
    FILECONDO DOWNLOAD
    PART01 PART02 PART03 PART04
    PASSWORD
    LINK01 LINK02

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ยังมีเกมอีกมากมายที่ MYCENTER ผมด้านล่างครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 18th March 2014 เมื่อ 17:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    น่าสนๆเป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zGanKerz อ่านกระทู้
    น่าสนๆเป็นกำลังใจให้
    ขอบคุุณมากครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ
    ๑۞๑๑۩ﺴﺴ۩๑๑۩۞۩๑o Chloe ๑۞๑๑۩ﺴﺴ۩๑๑۩۞۩

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jjlnwkord อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ยินดีค้าบ ^^

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อัพเดตลิ้งเรียบร้อยครับ