ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 81

แฟนผมเป็นอะไรครับ

คือสงสัยครับ เดือนที่แล้วแฟนผมเป็น ประจำเดือน 5 วันครับ เลือดออกตามปกติ แล้วเป็นตั้งแต่วันที่ 18หรือ19นี่แหละครับ แล้วจู่ๆ วันที่14ที่ผ่านมาแฟนผมมีเลือดออกแค่นิดนึง เปอะกางเกงในเฉยๆ แล้ววันที่15(วันนี้) ช่วงกลางวัน แฟนผมมีเลือดออกมาอีกแต่ไม่เยอะเหมือนประจำเดือน
    คือแฟนผมเป็นอะไรครับ ประจำเดือนหรือเลือดประจำเดือนที่มันค้างครั้งก่อนๆ แล้วถ้าเป็นประจำเดือน มาจะมาก่อนได้หรอครับ เห็นมีเรื่องที่ว่า ผุ้หญิงสามารถติดประจำเดือนกับเพื่อนที่มีประจำเดือนได้ด้วยหรอครับ อย่างเช่น เพื่อนของเธอกำลังมีประจำเดือนแล้วเธอไปอยู่ไกล้กับเพื่อนคนนั้นแล้วเธอจะเป็นประจำเดือนตามเพื่อนนี่จริงหรอครับ
    EDIT ผมไม่ได้มีอะไรกับแฟนมา 2-3 เดือนแล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tigerza7779 : 15th June 2013 เมื่อ 16:39

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เท่าที่ผมรู้ นะ ผมคิดว่ามันติดไม่ได้หรอกคับ ที่เพื่อนเปนแล้วเป็นตามอะ ถ้าจะเปนไปได้ละก็ ก็น่าจะเป็นอากาศผิดปกติที่เรียกว่า "ประจำเดือนมาไม่ปกติ" อะครับๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    คำถามลงลึกแบบนี้ทำไมไม่ไปให้หมอตรวจครับ ? เดี่ยวเป็นมากไปตรวจทีหลังอันตรายนะ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    คำถาม อย่างนี้ ผู้หญิง กันเองน่าจะรู้ดีที่สุด ไม่ใช่ชายๆ อย่างเราเลย โฮ๊ะๆ

เเต่ความคิดผม น่าจะให้เเฟนคุณไปหาหมอตรวจหน่อยนะ ถ้าเป็นนานๆ เพื่อนผมก็เคยเป็น ซีด ที่มดลูก เป็นประจำเดือน ทั้งเดือนเลยอ่ะครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    นายมาผิดบอร์ดแล้วครับ

ที่นี่มีแต่ชายกับเกย์เท่านั้นครับ ส่วนผู้หญิงสูญพันธ์ไปจากบอร์ดนี้แบ้ว

ฟัคคคคคคคคคคคคคค
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    เดียวท่าน Balla มาตอบครับ อิอิ