ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

มาดูอุปกรณ์เสริมของ Ps4 กัน

~ มาดูอุปกรณ์เสริมของ Ps4 กัน ~

--------------------------------------------------------

ภายในงาน E3 นั้นมางด้านสุ่มของโซนี่นั้นเต็มไปด้วยคนที่อยากจะมาชมเดโมเกมต่างๆ ตัวเครื่อง Ps4 แบบเป็นๆ
    รวมถึงอุปกรณ์เสริมซึ่งทางบริษัท Nyko ของญี่ปุ่นเป็นบริษัทในเครือ Nvidia ได้ออกอุปกรณ์เสริมมาสามชิ้นด้วยกัน
    ซึ่งทางบริษัทยังไม่เปิดเผยราคาอุปกรณ์แต่คาดว่าจะออกให้ทันในช่วง Ps4 วางขายเรามาดูอุปกรณเสริมกันเลยว่ามีอะไรบ้าง.

--------------------------------------------------------

อย่างแรกอาจจะเดาไม่ยากนั้นคือแท่นชาร์ดจอยของ Ps4 ซึ่งสามารถชาร์ดได้พร้อมกันสองจอยหน้าตาก็คล้ายๆกับแท่นชาร์ดของ Ps3.

อย่างที่สองอันนี้ไม่มีรายละเอียดนั้นสำหรับใครที่ไม่มี Ps Vita นั้นเหมาะมากครับ เป็นอุปกรณ์ที่สามารถเอามือถือ Smart Phone
    มาติดกับจอยด้วยอุปกรณ์พิเศษของ Nyko ไว้สำหรับเป็นจอเล่นเกมเมื่อเวลาคุณหญิงทั้งหลายดูละครอันนี้ก็แก้ขัดได้ส่วนหนึ่ง.

อย่างสุดท้ายซองใส่จอยซึ่งเวลาเราไปเล่นเกมบ้านเพื่อนหรือไปต่างจังหวัดเราก็สามารถใส่จอย Ps4 เราได้ที่นี่.

ขอบคุณภาพจาก Nyko.com

http://play4thai.com/wp/2013/06/ps4-accessories/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    Blog Entries
    3
    ว้าว ยิ่งดูยิ่งน่าซื้อ
    Bossanowa

กล่าวขอบคุณ
    788
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ถ้าแท่งเป็นอุปกรณ์เสริม แสดงว่าใช้สายชาร์ตเหมือนเดิมสินะ?

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    อยากได้ซองใส้จอยจัง เท่โคตร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ภาพสุดท้ายมันเป็นที่ใส่เครื่องเกม shield ของ nvidia ไม่ใช่เหรอ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    อยากได้ ๆ ๆ ๆ ๆ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    ใช้การ์ดจอค่ายแดง แต่ใช้อุปกรณ์เสริมค่ายเขียว แสดงว่า Sony เป็นกลางจริงๆ (ธุรกิจล้วนๆ 555)
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    ไม่เคยอยากได้มันเท่านี้มาก่อนเลย 5555

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    น่าสนนะ แต่กว่าจะเข้าไทยล่ะ...

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อยากได้แต่เงินทุนไม่ถึง ......

L o V e You

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ garadona อ่านกระทู้
    ถ้าแท่งเป็นอุปกรณ์เสริม แสดงว่าใช้สายชาร์ตเหมือนเดิมสินะ?
    ก็ดีกว่าใช่ถ่านแหละครับเปลืองมาก

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้าว ซื้อตัวเครื่องแล้วค้องซื้อแท่งชาร์ตอีกเหรอครับ ว่าจะซื้อหน่อย สงสัย ??