ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

เจาะลึกเดโมเกม Watch Dogs งาน E3

~ เจาะลึกเดโมเกม Watch Dogs งาน E3 ~

-----------------------------------------------------------

สวัสดีครับวันนี้ผมจะมาเจาะลึกเดโมเกม Watch Dogs เกมแนว Open World ที่ได้โชว์เดโมอันน่าทึ่งยาว 7 นาที ที่งานประชุมของโซนี่ตัวเดโมนั้นรันบนเครื่อง Ps4
    เกมนี้มีกำหนดออกในเดือนพฤษจิกายนให้กับ Ps3, Xbox 360, Wii U และจะตามด้วยของ Ps4 และ Xbox One ที่ยังไม่มีการกำหนดออก.
    ในเดโมนั้นจะเป็นหนึ่งในภารกิจย่อยๆของเนื้อเรื่องในเกม และภารกิจที่ทาง UbiSoft เอามาโชว์นั้นคือภารกิจช่วย T-Bone ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทกับเรา.
    เดโมเริ่มด้วยเราอยู่ในรถสีดำซึ่งกำหลังถูกตำรวจไล่ล่าอยู่ เราจะต้องหนีตำรวจโดยเทคนิคที่ใช้คือการขับช้าๆเพราะถ้าขับเร็วอาจะผิดสังเกตได้
    และเราสามารถที่จะดับเครื่องรถและอยู่ในรถได้เพื่ออำพรางเฮลิคอปเตอร์ในเดโมผู้เล่นโดนจับได้และนั้นตรงไปยังอู่โมงซึ่งเฮลิคอปเตอร์เข้าไปไม่ได้.

-----------------------------------------------------------

จากนั้นตำรวจก็ไล่ล่า ซึ่งระบบในเกมนั้นเราสามาราจะแฮกได้ทุกอย่างทั้ง ไฟจราจร, กล้องวงจรปิด, ไฟฟ้า, มือถือ ทุกๆอย่าง กลับมาที่โดโมตอนนี้เรากำหลังโดนล่า
    ผู้เล่นได้เห็นประตูที่มีทางเข้าไปหลังร้านของร้านอาหาารซึ่งสามารถหลบได้นั้น ทันไดนี้นผู้เล่นก็ใช้มือถือแฮกเข้าไป ในขณะนั้นตำรวจที่มองไม่เห็นก็ขับเลยไป

ผู้เล่นเข้าไปในร้านอาหาร จะเห็นได้ว่าในข่าวนั้นประกาศจับเราอยู่ ซึ่งระบบเกมออกแบบมาอย่างฉลาดเมื่อคุณหลบหนีจะมีข่าวกระจายไปทั่วเมือง
    กลับมาที่เดโมในขนาดนั้นเองมีแขกในร้านคนหนึ่งจับได้ และกำหลังจะโทรเรียกตำรวจ ในตอนนี้เราสามารถจะแฮกเข้าไปในมือถือเขาก็ได้,
    ฆ่า หรือทำลายมือถือเขาทั้ง ในเดโมผู้เล่นเลือกที่จะทำลายมือถือ

จากนั้นเราจะต้องไปช่วย T-Bone หนีซึ่งเขาอยู่บนตึกอพาร์ทเม้นท์ฝั่งตรงข้าม เราจะแฮกเข้าไปในกล้อง Webcam
    ในห้องที่เพื่อนเราอยู่เราจะสามารถบังคับกล้องนั้นได้ จากนั้นเราต้องเบียงเบนความสนใจโดยการแฮกเปิดเครื่องคอมที่อยู่
    ใกล้ๆผู้ร้ายเพื่อให้ T-bone ก็จะหนีออกไปทางประตู

จากนั้นเราก็ไปแฮกกกล้องวงจรปิดหน้าอพาร์ทเม้นท์และนำทาง T-bone ออกให้พ้นผู้ร้าย หลังจากนั้นมีการยิงกันเพื่อแย่งรถและ T-Bone ก็รอดไป

แต่ทันไดนั้นมีคนเห็นเหตุการณ์และโทรแจ้งตำรวจ เราจะต้องหนีตำรวจให้ได้ ตรงนี้ผู้เล่นได้ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆจะเป็นคนที่นั่งเล่นด้วยกัน
    หรือเพื่อนที่อยู่ที่ไหนก็ได้ในโลกที่มีมือถือหรือแท็บแล็ตช่วยเราหนีตำรวจโดยที่เพื่อนเราสามารถแฮกสิ่งของที่อยู่ในเกมได้
    ซึ่งในเดโมเพื่อนของผู้เล่นได้แฮกทำลายเฮลิคอปเตอร์ และเราก็วิ่งหนีทันไดนั้นเพื่อนเราก็แฮกเอาสิ่งขีดขว้างทำให้รถตำรวจผ่านไม่ได้

และเราก็วิ่งมาสุดท้ายเจอตำรวจล้อมจับให้ยกมือขึ้น ผู้เล่นใช้ระบบแฮกจากมือถือทำให้ไฟฟ้าดับทั้งเมืองในจังหวะนั้นเราก็ฆ่าตำรวจ
    และขับขึ้นเรือหนีไปจากนี้นเดโมก็จบ….แค่นี้ก็น่าเล่นแล้วมาชมเดโมเต็มๆกันเลย

ขอบคุณภาพบางส่วนจาก Engadget.com

http://play4thai.com/wp/2013/06/demo...s-walkthought/

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    "เกมนี้มีกำหนดออกในเดือนพฤษจิกายนให้กับ Ps3, Xbox 360, Wii U และจะตามด้วยของ Ps4 และ Xbox One ที่ยังไม่มีการกำหนดออก"

PC หายไปไหน จขกท.อย่าทำผม ผวา นะ !!!
    BEGONE THOTTTTTTTT

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เป็นเกมที่ แน่นอนที่สุดเลยก้ได้เกมนี้....

ม้ามืด จริงๆ เกมนี้.....
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478
    น่าเล่นมากมาย ว่าแต่ PC ล่ะครับ จขกท.!!!
    CPU : AMD FX-6100 3.3 GHz / M/B : Gigabyte 970A-D3-R3 / VGA : ZOTAC Geforce GTX960 2GB / RAM : Hyper-X DDR3 1600 Kingston 8GB /

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    pc ปีหน้ามั้งครับ....

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    PC หาย.....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่ได้ลง PC แทบขาดใจเลยนะเกมส์นี้
    น้ำที่ใส่มากเกินไป ก็จะทำให้ปลานั้นตายได้มากขึ้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    จำได้ว่าเกมส์นี้ลง PC นะ

กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    PC ละ ! ! !

กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ไม่ลง PC นี่ ไอที่ผมอดข้าว เก็บเงินจอง collector เเทบจะไร้ความหมาย....

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    สุดยอดไปเลยเเมร่งเล่นดับไฟทั้งเมือง - -*
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ลงอยู่ละดู http://uplay.ubi.com/en-GB/game/watch-dogs จากเว็ป ขายหลักของ ubisoft เลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    962
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ท่านทั้งหลายใจเย็นครับ ผมไปเช็คที่เว็ป Ubisoft แล้ว มีลง PC ครับ
    เปิดตัว 22 NOVEMBER 2013

ที่มา:http://www.ubi.com/UK/Games/Info.aspx?pId=10779
    [Core i5 3570K @4.5] [Gigabyte GTX 780] [XFX Pro 750W 80+ Gold] [CM Seidon 120M] [Kingston HyperX 4x2 (8GB)] [MSI Z77A-G41]

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    22 พฤศจิกายน 2556
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    มือถือเครื่องเดียว ดับไฟทั้งเมือง โน้ววว มันจะ...
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    น่าเล่นมากกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    สายเถื่อน ดิ้นกันยิก

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    เเท้ก็ดิ้นครับ :')

กล่าวขอบคุณ
    9,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ทำกราฟฟิกออกมาไม่เห็นใจคนจนเลย (ไม่มีเงินอัพสเปคเครี่ยง)

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CEOnvidia อ่านกระทู้
    สายเถื่อน ดิ้นกันยิก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    เเท้ก็ดิ้นครับ :')
    ชอบอ่ะ 2 ท่านตรงใจผม (ผมเถื่อน 555)

มายืนยันจร้า เจ้าของกระทู้แค่ลืมลง ก็เข้าเน็ตเช็คซิครับ ผวากันจัง

Cr.gamepressure.com
    [/URL]

กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ตอนสุดท้ายที่ดับไฟทั้งเมื่อง แค่ยิงขาตำรวจไม่ใช่เหรอครับ ไม่ได้ฆ่า ผมก็ไม่แน่ใจ

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เกมนี้ทำให้ เฉยๆกับเกม GTA เลย มันสวดยอดเกินไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ผมว่าเจ้าของกระทู้เขียนข่าวผิดนะ PC มันมีหนิ
    TEST

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คอมกุพังอีกแน่ๆ 55555