ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

ใครอยากจะเล่าเรื่องน่า อับอายในการจีบหญิงให้ฟังเชิญทางนี้

คุณเคยไม่เวลาจีบคนที่เราชอบมากๆ จะกล้าทําเรื่องคิดว่าอับอายขายขี้หน้าแต่ต้องทนเพื่อคนที่เรารัก

แต่ในทีสุดเธอ..............เธอก็ไม่ชอบเรา ไม่รู้เอาหน้าไปมุดที่ไหนเลยขอบอก

คิดแล้วมันก็ตลกกูทําไปได้อย่างงัย แล้วจะทําอีกไม่เนี้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boon111 : 8th June 2013 เมื่อ 02:32 เหตุผล: ขาดๆหายๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แล้วนายทำอะไรหรอครับ อยากรู้ 5555

มาโพสซะดึกเลย เครียดๆมากินเหล้ากับผมนี่

ก้านคอคลับ ยกแก๊งมาร้านเช็คอินคืนนี้ครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ผมเข้าใจความรู้สึกครับท่าน
    (ทำไปเพือหวังว่าเธอจะสนใจ)
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อย่าว่าตัวเองเลยครับ ผมยังไม่กล้าจีบหญิงเลย
    วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การสร้างมันขึ้นมา

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เคย ตะโกน ข้ามถนนไปอีกด้านนึง..... คิดถึงนะ..... จากนั้น รถผ่านไปผ่านมา มองผมใหญ่เลยแต่ผมไม่อายเพราะ มันไม่มีที่หลบ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    อาจจะอายแต่อย่างน้อยก็ได้ทำไปเพื่อเธอ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ถือตุีกตาหมีไปให้เธอในโรงเรียน ครับ อายมาก คนมองตลึม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ทำทุกวิธีแต่เธอก็ไม่สนใจ เศร้า T__T
    เว็บดาวน์โหลดโปรแกรมมากมายตัวเต็ม Full Versionคลิกเลย!!

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    แต่จะน่าอายนะ แต่ผมว่า อย่างน้อยๆ คุณก็เคยได้ทำ ดีกว่ามานั่งเสียใจภายหลังว่า ไม่ได้ทำ

กล่าวขอบคุณ
    962
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    แหมๆ ผมว่า 75% ของผู้ชายต้องมีบ้างหล่ะครับ ผมยังเคยเลย
    สมัยก่อน ยอมตามผญ.คนนึงที่ชอบไปทุกที่จนกลุ่มเพื่อนเพื่อนเธอเริ่มซุปซิปกันเรื่องผม
    แต่ก็พลิกวิกฤษเป็นโอกาศ ผมก็เอาความสามารถพิเศษที่สามารถทำให้คนฮาแตกได้ง่าย (ผมเป็นคนตลก) ก็เลยสนิทกับกลุ่มผู้หญิง
    ดีนะที่ผ่านมาได้ไม่กลายเป็นตุ๊ด T_T

ดีแล้วหล่ะครับที่ได้ทำไป อย่างน้อยเราก็ได้พิสูจน์ว่าเราจริงใจ
    [Core i5 3570K @4.5] [Gigabyte GTX 780] [XFX Pro 750W 80+ Gold] [CM Seidon 120M] [Kingston HyperX 4x2 (8GB)] [MSI Z77A-G41]

กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961
    ของผมเนี่ยโคตรอายที่สุดในชีวิตเลยครับ ผมเนี่ยอาสาจะไปส่งเค้าครับ ตอนนั้นยังหัดขับมอไซใหม่ๆ อยู่
    แล้วผมจะกลับ รถครับ แล้วทีนี้ผมเข้าเกียร์ 1 ไว้ แต่ไม่รู้ไงครับ คิดว่าเกียร์ว่าง พอจังหวะนั้น ผมเข็นรถไป
    คันเร่ง เครื่องทำงานเข้า รถ พยศมันก็ลากผม เข้าไปอัดกับถังขยะข้างทาง ครับ คือตอนแรกรู้แหละว่ามันจะลากผมไป
    แต่ทำไงได้ครับ ถ้าทิ้ง รถลง รถมันขูดกับพื้นแน่ครับ ผมเลยตัดสินใจเอากำมือเอาไว้ แต่ตอนนั้นมันกระทันหัน
    คิดอะไรไม่ทันผมเลยบิดคา ไว้อย่างนั้นแล้วผมนี่กลิ้งไปตามรถ ขยะบริเวณนั้น ล้มลงมาทับและ โอบล้อมผมไว้ด้วยกลิ่นสุดจะบรรยาย
    ไอขยะเป็นชิ้นไม่เท่าไหร่ครับ มันมาเป็นน้ำครับ ขยะครับ ราดไปที่ขาผม ดีนะที่มันไม่โดนหัว แล้วพอลุกขึ้นได้นี่แบบ
    เสียฟอร์ม จนตัวเย็นไปทั้งตัวทำไรไม่ถูกเลยครับ 5555 สุดท้ายเค้าก็เรียก วินมอไซกลับบ้าน นับเป็นเหตุการณ์ ที่อายที่สุดในชีวิตเลยก็ว่าได้

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: