ปัญหาแรกนะครับ คือ email ที่ใช้สมัคร steam ของผมโดนบล็อค เนื่องจากโดนแฮ็ค และผมจำอะไรเกี่ยวกับเมลนี่ไม่ได้เลยจึงทำให้กู้คืนไม่ได้ เลยอยากถามว่าจะมีวิธีเปลี่ยน mail ของ steam วิธีอื่นไหมครับ
ปัญหาที่ 2 นะครับคือ เวลาผมเปิดคอมใหม่เเล้วจะเล่นเกม มันจะเด้งว่าข้อความประมาณว่า การ์ดจอของท่านไม่รองรับ DirectX 10 ผมเลยจำเป็นต้องลง Driver VGA ใหม่ทุกครั้งที่เปิดคอมพิวเตอร์ พอจะมีใครทราบวิธีแก้มั่งไหมครับ (การ์ดจอผม GTX560 ครับ)