ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ชะเอม !! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    879
    ได้รับคำขอบคุณ: 273

Sony Xperia Z เกี่ยวกับความจำภายในและ SD card

คือผมจะลงเพลงไว้ฟังอ่ะครับ ผมเป็นคนฟังเพลงหลายแนวเลยซื้อ SD card 32GBมา กะจะใส่เพลงเต็มที่
    พอเอาเพลงใส่เมมแล้วเปิดเล่นที่ Walkman เพลงมันไม่ขึ้นอ่ะครับ เลยลองย้ายไปไว้ในความจำภายในดันขึ้นซะงั้น
    แล้วก็ในโทรศัพท์เห็นว่ามีการโอนย้ายข้อมูลไปที่ SD card แต่ทำไมมันโอนไม่ได้ มันเอาจาก SD ไปไว้ในเครื่องแทนซะงั้นอะครับ

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ลอง Format เมมก่อนครับผม Format ผ่านมือถือนะครับ ไม่ใช่ผ่านคอม เดี๋ยวจะErrorใช้ไม่ได้

ปล.ใช้ของยี่ห้ออะไรครับ ผมใช้ SanDisk MicroSD 32Gb เพื่อความชัวร์พอได้มาจับ Format 1รอบ หลังจากนั้น สบายแฮ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    xperia z มีช่องใส่sdด้วยหรอครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    xperia z มีช่องใส่sdด้วยหรอครับ
    มีครับติดกับช่องชาต อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monmon487 : 20th June 2013 เมื่อ 19:10

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    ลงผ่าน Media Go รึปล่าวครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thotsawat555 อ่านกระทู้
    ลอง Format เมมก่อนครับผม Format ผ่านมือถือนะครับ ไม่ใช่ผ่านคอม เดี๋ยวจะErrorใช้ไม่ได้

ปล.ใช้ของยี่ห้ออะไรครับ ผมใช้ SanDisk MicroSD 32Gb เพื่อความชัวร์พอได้มาจับ Format 1รอบ หลังจากนั้น สบายแฮ
    ตามนั้นเลยครับ แต่เสียดายย้ายแอพที่ติดตั้งลงเมมไม่ได้ เมม 32 กิ๊กว่างอื้อเลย

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monmon487 อ่านกระทู้
    มีครับติดกับช่องชาต อ่ะ
    อ่อโทดทีผมจำสับสนกับoptimus gที่ไม่มีsd card
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE