ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841

[PC]Knight Of Paper And Pen : ลองเก็บเวลแบบนั่งโต๊ะ กันบ้างดีกว่า [RPG/RETRO/INDIE][One2UP]

SS :

VIDEO :

แนะนำเกม :

เกมนี้เป็นเกม RPG เกมแรกเท่าที่เคยเล่นมาที่ ไม่ต้องเดินไปไหนเลยครับ นั่งโต๊ะอย่างเดียว สิ่งที่เราต้องทำคือ เลือกสถานที่ เควส มอนสเตอร์ที่จะสู้ ฮีโร่ ไอเทม สิ่งต่างๆ จะถูกสร้างขึ้นได้ในหน้าจอเดียว
    อาจจะฟังดูแปลกๆ แต่ตัวเกมทำออกมา น่าสนใจ จุดจบของเกมจะอยู่ตรงไหน ต้องลองค้นหาดูครับ

How To Play :

เกมนี้ เริ่มแรกเลยเราต้องสร้าง ฮีโร่ของเราก่อน แล้วตัวเกมจะนำเข้าสู่การฝึกเล่น ไม่มีไรมากครับ เลือกฮีโร่ เลือกจำนวนมอนฯ (ยิ่งจำนวนมอนฯ เยอะระดับความยากยิ่งสูง) ผลตอบแทนที่ได้จะต่างกัน
    หลักจากที่จบเควสฝึกแล้ว ตัวเกมจะปล่อยให้เราเลือก เล่นได้อย่างอิสระ ผมยังไม่ได้ลองเล่นมากมาย รบกวนลองกันเองเลยครับ

DOWNLOAD :

DoWnLoad

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momowalker : 18th June 2013 เมื่อ 23:52

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    อัพเสร็จแล้วนะครับ เล่นได้แล้วบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    มาแล้วๆ เกมแปลก ฮ่าๆๆๆ
    เจิมๆ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ เกมส์นี้สนุกจนขายดีใน android

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    น่าลองอ่ะ ฮ่าๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ขอบคุณมากครับ กะว่าจะซื้อในสตีม อยู่ แต่มาเจอนี่ซะก่อน ชอบเล่นแนวๆนี้มากเลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    แหล่มคับมันมาก แต่เอฟเฟก สกิลกับภาพถ้าเนียนกว่านี้จะถือว่าโครตมันส์ เควสแต่ละเควสมีตั้งแต่บ้านๆไล่ตีมอนจิปาถะ ยันข้ามเมืองไปส่งเควสอีกเมือง (เจอมอนเตอร์ตามทาง นรกแตกชัดๆบางตัวเก่งเวอร์ๆ) แต่ถามหน่อยคับ เซฟเกมนี้เก็บไว้ที่ไหนหรือคับ จะได้ก๊อปสำรองไว้ได้นะคับ เพราะพกไปแอบเล่นที่ โรงเรียนคับผม

บอกทั้งของ XP/7 เลยนะคับ ว่าเซฟเกมนี้ มันเก็บไว้ไหนอ่าคับ
    ขอบคุณมากคับแหล่มคับผม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    แอบมา โหลดไปเล่น อีกรอบครับ
    ผ่านไป ปีนึงแล้วนะ ไวจัง

แถมปีนึงแล้ว ยังโหลดได้เล่นได้ อีก ขอบคุณครับ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: