ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

ซิตอัพแล้วปวดหลัง

ตามนั้นเลยครับมันน่าจะปวดท้องนิ ซิตอัพแล้วปวดหลัง ยังไม่เจ็บท้องหรือเหนื่อยเลยปวดหลังซะก่อนเลยทำได้นิดเดียว ปวดมากเลยต้องหยุดพักแล้วก็ยืดหลังตรงๆถึงจะหาย

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    คุณนอนผิดท่ารึเปล่าครับ ถ้ายกผิดท่าก็น่าจะปวดหลังอยู่แล้วแหละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    http://guru.google.co.th/guru/thread...13bff488cf48bd

ไม่ได้ทำนานแล้ว ตั้งแต่เรียนวิชาพละที่ รร. พอโตขึ้นมา 18-20 มาทำใหม่ผมก็รุ้สึกปวดๆหลังเหมือนกันครับ คงออกกำลังกายน้อยด้วยละมั้งนะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ทำผิดวิธี ที่ปวดหลังเกิดจากก่อนยกตัวขึ้นหายใจเข้า ทำให้ท้องป่อง ไม่ได้ใช้กล้ามเนื้อท้อง นอกจากไม่ทำให้มีกล้ามท้องแล้ว ยังทำให้หลังเสีย
    การออกกำลังท้องทุกท่าให้หายใจออกให้ท้องแฟบลงก่อน ค่อยออกแรง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ขอเดา คุณนอนราบเฉยๆ ไม่มีอะไรยึดเท้าด้วยใช่ป่าว
    OPPAI~~MISSILE!!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ขอเดา คุณนอนราบเฉยๆ ไม่มีอะไรยึดเท้าด้วยใช่ป่าว
    ป่าวครับผมให้พ่อจับเท้าให้ก็ยังปวดครับ แต่ตอนนอนราบเฉยๆก็ปวดเหมือนกัน

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    คุณอาจจะไม่ฟิตพอ คล้ายกรณีดันพื้นแล้วปวดหน้าอก ถ้าทำบ่อยๆมันจะหายปวด

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899
    1.คุณไม่ได้วอมไรเลย จะปวดหลังตรงเส้นเอ็น หรือเปล่า
    2.ทำพื้นที่ราบๆ แบบกระเบื้อง

แนะนำทำบนเตียงค๊าบ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    แสดงว่าใช้หลังออกแรงครับ

จังหวะที่ ซิตขึ้น ห้ามใช้หลังออกแรง กรณีที่หลังออกแรง ตัวจะเอียงไปทางด้านหลัง

ท่าที่ถูกคือ ต้องโค้งตัวมาข้างหน้าแล้วเกร็งท้องไว้ครับ ให้รู้สึกว่าท้องทำงาน

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ผิดท่าครับเล่นท้องไปโดนหลัง ตอนแรกๆผมก็เป็นครับ เวลาเล่นให้เกรงท้องแทนหลังนะครับบ

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IaMFusE อ่านกระทู้
    แสดงว่าใช้หลังออกแรงครับ

จังหวะที่ ซิตขึ้น ห้ามใช้หลังออกแรง กรณีที่หลังออกแรง ตัวจะเอียงไปทางด้านหลัง

ท่าที่ถูกคือ ต้องโค้งตัวมาข้างหน้าแล้วเกร็งท้องไว้ครับ ให้รู้สึกว่าท้องทำงาน
    ตามนี้ครับ อย่าเหวี่ยงตัวครับ ต้องเกร็งหน้าท้องแล้วยกตัวขึ้นครับ ถ้าซิทอัพแล้วปวดหลังแสดงว่าใช้หลังเหวี่ยงมากเกินไปครับ