ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    QWER Gaming, DOTA2
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 185

มีสิทธิ์มั้ยครับที่เกมของ PS3 ดังๆ จะมาลง PS4 ด้วย

ตามหัวข้อเลยครับ มีสิทธิ์มั้ยครับที่จะมาลง อาจจะมาใน V.HD เพราะผมกะจะซื้อ PS4 แต่ก็อยากเล่น Uncharted กับ The Last of Us ของ PS3
    DOTA 2

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    มันก็แล้วแต่ sony อะ แต่ผมว่า อย่าง sony ไม่น่ารอด แต่คงจะต้องรอ 1 ปี หรือ นานกว่านั้น แต่ Uncharted 4 มีลง PS4 แน่นอน
    แล้วถ้า The Last of Us มีภาค2 ก็มีแน่นอน แต่มันจะเป็นโหลดเอา ไม่มีขายเป็นแผ่นแบบ PS3 ในตอนนี้เท่านั้น เท่าที่ค่ายพัฒนาบอก
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    ผมว่าเป็นไปได้สูงที่มันจะมาในรูปแบบ 4k Remaster แต่เกมพวกนี้จะไม่ออกตอนใหม่ๆหรอกจะออกช่วงเกมที่รายได้ไปเยอะแล้วแต่อยากเอาเกมเก่ามาขายเพื่อพยุงตัวเกมไว้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    190
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ผมเล่น console ครั้งสุดท้ายตอน ps1 5555555
    DOTA 2

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    PS4 โหลดแบบออนไลน์ PSN มีแน่ๆ แต่ต้องนานหน่อย เ้ค้าจะเอามาขายโดย แ่ค่ปรับภาพ HD แน่ๆ ส่วนภาคใหม่ ลงแน่ๆ เหมือนท่านอื่นๆว่า..
    ..+:.) ไม่จำเป็นต้องมีเพื่อน 100 คน แต่จงมีเพื่อนคนเดียวที่มีค่ามากกว่า 100 คน (.:+..

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมว่าซื้อ ps3 ไปก่อนเถอะครับ
    กว่า ps4 จะออก กว่าราคาเข้าไทยจะนิ่ง ท่านลงแดงตายพอดี
    ส่วนเรื่อง เล่นเกม ps3 ใน ps4 เค้าประกาศมาแล้วว่าจะเป็นการเล่นผ่าน GAIKAI เป็นการ streaming ผ่านเซิฟเวอร์อีกที
    ซึ่งไม่รู้ว่าประเทศเรา เน็ตเรา จะไหวรึเปล่า

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    PS ไม่รู้ ต้องถาม Dev สร้างเกมส์ ว่าเขายอมเขียน Code ใหม่ให้สามารถเล่นบน PS4 ได้

ถ้าเกมส์ขายได้ไม่ค่อยดี หรือเล่นเถื่อนเยอะ เขาคงไม่ทำหรอก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เห็นมีบอกว่า เกมPS3ดังๆจะเอาลงPS4ด้วยนิครับ
    ตอนแถลงเปิดตัวนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    มีแน่ แต่ไม่ทุกเกมหรอก อาจจะมีแบบรี ทำให้ภาพสวยขึ้น ขายแบบดิจิตอลดาวโหลด หรือมาแบบออริจินอลเลย แต่น่าจะหลังเครื่องออกนานอยู่นะ

กล่าวขอบคุณ
    190
    รอๆ The Last of Us ขอมาให้ทีเถ้อออ ไม่อยากซื้อ PS3 ด้วย
    DOTA 2