ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

[PC] Call of Duty Black Ops Online [NemexisOps][MP/Full]

Call of Duty : BO Online (Nemexisops)

Game Play

ข้อแนะนำในการ download

- ใช้ google chrome ในการเปิด link download
    - เข้าไปที่ option ของ chrome และ set ตำแหน่งไฟล์ที่ดาวน์โหลดก่อน
    - เข้าไปตาม link download ทางขวามือจะเห็น nemops part1 ถึง31 ให้กดชิฟแล้วเลือกทั้ง 31ไฟล์ แล้ว คลิกขวา >> download
    - ตัวนี้ได้รวม dlc มาแล้วด้วย

How To Play

1. สมัคร ID nemexisops ก่อนที่ REGISTER NemexisOps (ต้องรอตอบ email เพื่อยืนยันการสมัครด้วย)

** วิธีสมัครโดยละเอียด สำหรับคนที่ไม่ได้อ่าน ข้อความ+เงื่อนไข การสมัคร ในเวบ nemexis แล้วก็บอกว่าสมัครไม่ได้ T_T **
    - เข้า link สมัคร กด before 17 october2000
    - กด i agree to this term
    - ใส่ id ใส่ email (ที่ใช้ได้จริง)
    - ใส่ password โดย พาสต้องมีความยาวมากกว่า 6 ตัว และ ต้องมีตัวพิมใหญ่และตัวเลขผสม เช่น password >> Learntoread1234 แบบนี้เป็นต้นครับ
    - จะมี anti spam หรือ captcha ข้างล่าง เป็นรูปภาพจิกซอต่างๆ ให้เรา นำตัวจิกซอมาต่อในรูปให้ตรง (ที่เห็นมีให้ทำแค่ 2 ชิ้น)
    - กด submit และไปที่ email ของท่าน เพื่อยืนยันการสมัคร เป็นอันเสร็จเรียบร้อย

2. Unzip

3. ไปที่ directory เกม แล้วหาไฟล์ NemOps.ini แล้วใส่ id/password ที่เราสมัครในขั้นแรกไป
    สมมติผมสมัคร ID:blackops PASS:1234
    ให้พิมพ์แบบนี้ในไฟล์ ini

blackops
    1234

4. เข้าเกมที่ BlackOpsMP.exe มันจะอัพเดทตัวเกมก่อนแล้วจึงเข้าเกม (ถ้าจะเล่นซอมบี้เข้า sp)

5. ENJOY!

(อย่าลืมลง .NET Framework 3.5 - 4.0 กับ C++2008 ก่อนนะครับ คนที่มีแล้วไม่ต้องครับ)

******ไม่แนะนำให้ใช้ ตัว skidrow แล้วลง client ทับ เพราะจะมีปัญหาเยอะ developer ในบอร์ด nemexis ก็ไม่แนะนำกัน เขาบอกให้ใช้ตัว client ของ nemexis ไปเลย ถ้าโหลดตรงนี้ไม่สะดวก หาจาก bit เอาก็ได้ครับ **********
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metorika : 19th October 2013 เมื่อ 00:07

Aimboy

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    ขอบคุณครับ ท้าได้อย่างไง อีก 4 ชั่วโมงเดียวมาบอกครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    น่าจะรอเล่นของ 4D1 นะ ตอนนี้เขามี black ops 2 ออนไลท์กันแล้วว เพราะ 4D1 ทำหมดทั้ง MW2 MW3 และ black ops 1 และ 2
    DOPE AIN'T DIRT
    PRODUCTION

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    มีโหลด zombie ไหมมมมม >,<
    [IMG][/IMG]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    จองๆๆๆๆๆๆ ครับบบบบบ
    MW3 ผมเล่นอยู่อิอิ
    เดี่ยวลองโหลดภาคนี้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    1
    Ping โหดเปล่าครับ ?

ตอนนี้ อีก 3.30 ชม. จะโหลดเสร็จครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DOPE AIN'T DIRT อ่านกระทู้
    น่าจะรอเล่นของ 4D1 นะ ตอนนี้เขามี black ops 2 ออนไลท์กันแล้วว เพราะ 4D1 ทำหมดทั้ง MW2 MW3 และ black ops 1 และ 2
    ผมก็รออยู่ครับ แต่ตอนนี้ทาง 4d1 ยังไม่เปิดทั้ง bo1,bo2 (bo1 ได้ข่าวว่าทำเสร็จแล้วแต่ยังไม่เปิด น่าจะเร็วๆนี้ แต่ bo2 ยังพัฒนาอยู่น่าจะอีกนานอะครับ) ส่วนตัว nemexis นี้เปิดมานานแล้ว นี่น่าจะเป็นเวอร์ชั่นที่สามแล้ว ระบบค่อนข้างเสถียรอยู่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ten1942 อ่านกระทู้
    มีโหลด zombie ไหมมมมม >,<
    ในตัว client 10gb มีครบหมดแล้วครับรวม dlc ด้วย แต่ถ้าจะเล่นซอมบี้ต้องให้เพื่อนกับเรา join ห้องเดียวกันใน mp ก่อน แล้วค่อยเข้า sp มา invite เพื่อนจาก recent player ใน โหมด zombie

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    Ping โหดเปล่าครับ ?

ตอนนี้ อีก 3.30 ชม. จะโหลดเสร็จครับ
    เซิฟที่ใกล้ที่สุดปิงจากเครื่องผมประมาณ 120-130 ครับ แต่คนน้อย (ผมเลยมาโพสนี่ไง ฮ่าๆ) ส่วนมากจะเป็นเซิฟ german ปิงประมาณ 250 ครับ

Aimboy

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ปิง 250 แล้วมันแลคไม๊อ่ะ....เรื่องแลคนี่แหละปัญหาของเกมเลยล่ะ ยิงกันไม่โดนเลยทีเดียว กะตุกๆ คนเล่นแล้วช่วยบอกหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tyrannous อ่านกระทู้
    ปิง 250 แล้วมันแลคไม๊อ่ะ....เรื่องแลคนี่แหละปัญหาของเกมเลยล่ะ ยิงกันไม่โดนเลยทีเดียว กะตุกๆ คนเล่นแล้วช่วยบอกหน่อย
    ไอ้กระตุกไหมนี่อยู่ที่คอมครับ อยู่ที่ framerate ไม่เกี่ยวกับ ping ตอนผมเล่นเซิฟ german ก็ลื่นดีครับ framerate ปกติ
    แต่ถ้าปิง 250 หมายถึงถ้าเรายิงพร้อมกันกับเขา แต่กระสุนเราจะเข้าเป้า หรือ register ช้ากว่าเขาประมาณ 200+ milisecond ครับ ก็พอจะยิงสู้ได้อาศัยว่าเราเริ่มยิงก่อนเอาครับ ฮ่าๆ (แต่ถ้าเจอ hack ไม่ต้องสืบเลยครับ หมดทางสู้ )

ส่วนเซิฟใกล้ๆก็มีครับ ปิง 120-130 ยิงสบายๆเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metorika : 20th June 2013 เมื่อ 20:19

Aimboy

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    To continue with the registration procedure please tell us when you were born.

สมัคยังไงหลอครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lkmbl1 อ่านกระทู้
    To continue with the registration procedure please tell us when you were born.

สมัคยังไงหลอครับ
    กดที่ before 19 june 2000 ครับ

Aimboy

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    active ในเมล ยังไงอะ
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    เล่น ซอมบี้แบบ Co-op ได้จริงๆเหรอครับ รบกวนขอวิธีได้มั้ยครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    สมัครยังไงครัย Confirmation code: มันไม่เห็นมีภาพขึ้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    มีคนเล่นได้ยัง ผมยังไม่กล้าโหลด ไฟล์มันใหญ่....ขอเช็คดูก่อน ถ้าเวิร์ค จะโหลดมั่ง

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    มันเล่นไม่ได้ครับ มันบอก binkw32.dll not found พอหาจากเน็ตมาลง เข้าเกมส์ใหม่มันดันขึ้น cannot exe finzone

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    active ในเมล ยังไงอะ
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    มีใครเล่นได้บ้างครับบบบ ไฟล์ใหญ่มาก โหลดกับ idm ไม่ได้ด้วย - -

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    เอ โหลดไม่ได้หวา

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    232
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เว็ปนี้โหลดไม่ได้งะ ถ้า จขกท. ใจดี อับลง one2up ให้หน่อยสิ อิอิ
    AMD FX4100 3.62ghz / Powercolour ATi HD5670 1GB / 4GB*1 RAM / HDD 1TB / PSU Raidmax 530watt

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สมัครไม่ได้เลยครับทำถูกต้องหมดทุกอย่าง แต่ก็เด้งกลับมาที่เดิม

กล่าวขอบคุณ
    61
    ไมกดดาวโหลดสมัครเส็จแล้วไม่เห็นมีอะไรให้โฆลดเลยอ่า อยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    อืมโหลดไม่ได้ครับ สมัครละ ไม่มีข้อมูลอะไรเลย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมยังสมัครไม่ได้เลยติดตรงพาสเวิด เปลี่ยนแล้วเปลี่ยนอีกก็ยังบอก The password does not contain the required characters.