ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 56

Arrow Avira โปรแกรมป้องกันไวรัสฟรีที่ต่อเนื่องอย่างรวดเร็ว

Avira AntiVir Personal -- ป้องกันไวรัสฟรีเป็นที่เชื่อถือได้โปรแกรมป้องกันไวรัสฟรีที่ต่อเนื่องอย่างรวดเร็วและสแกนคอมพิวเตอร์ของคุณสำหรับโปรแกรมที่เป็นอันตรายเช่นไวรัส, โทรจัน, โปรแกรมลับๆ, หลอกลวง, เวิร์ม, dialers ฯลฯ ตรวจสอบการกระทำทุกการดำเนินการโดยผู้ใช้หรือระบบปฏิบัติการ และตอบสนองทันทีเมื่อมีโปรแกรมที่เป็นอันตรายถูกตรวจพบ

ตรวจสอบและลบกว่า 150,000 ไวรัส
    เสมอในหมู่ผู้โชคดีจากการทดสอบการเปรียบเทียบคุณลักษณะในวารสารคอมพิวเตอร์
    ยามไวรัสมีถิ่นที่อยู่ทำหน้าที่ในการตรวจสอบการเคลื่อนไหวของไฟล์โดยอัตโนมัติเช่น การดาวน์โหลดข้อมูลจากอินเทอร์เน็ต
    การสแกนและการซ่อมแซมของไวรัสแมโคร
    การป้องกันที่ไม่รู้จักก่อนหน้านี้ไวรัสแมโคร
    การป้องกันโทรจัน, เวิร์มแบ็, ตลกและโปรแกรมที่เป็นอันตรายอื่น ๆ
    การป้องกันไวรัสไวรัสเวิร์มและโทรจัน
    การป้องกัน AntiDialer กับ dialers ราคาแพง
    การป้องกัน AntiRootkit กับ rootkits ซ่อน
    AntiPhishing การป้องกันฟิชชิ่ง
    AntiSpyware ป้องกันสปายแวร์และแอดแวร์
    NetbookSupport สำหรับแล็ปท็อปมีความละเอียดต่ำ
    QuickRemoval กำจัดไวรัสที่กดปุ่มที่
    ใช้งานง่าย
    ตัวช่วยสร้างอินเทอร์เน็ตปรับปรุงสำหรับการปรับปรุงง่าย
    ป้องกันไวรัสที่ไม่รู้จักก่อนหน้านี้บันทึกการบูตและต้นแบบไวรัสบูตเรกคอร์ด

Title: AntiVir Personal 10.2.0.700
    Filename: avira_antivir_personal_en.exe
    File size: 64.74MB (67,889,832 bytes)
    Requirements: Windows 2000 / XP / Vista / Windows7 / XP64 / Vista64 / Windows7 64
    Languages: en-US
    License: Non-Commercial Freeware
    Date added: August 11, 2011
    ดาวน์โหลด

เครดิต : By ศุภรักษ์คอนโซน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joworking : 11th September 2011 เมื่อ 22:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    antivirus นี้ห่วยที่สุดในบรรดาทั้งหมดเลยครับ สู้ของ Microsoft ไม่ได้เลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพได้ปะครับ แต่ไงก็ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    14

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BestG036 อ่านกระทู้
    antivirus นี้ห่วยที่สุดในบรรดาทั้งหมดเลยครับ สู้ของ Microsoft ไม่ได้เลยครับ
    ยังมีโปรแกรมอีกมายมายที่เหนือกว่าโปรแกรมนี้ครับเข้าไปดูได้ที่ www.suparak.ws

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ตัวนี้ไม่เหมือนกับตัวฟรีที่เว็ปมีให้โหลดใช่ครับ แต่ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodtea อ่านกระทู้
    ตัวนี้ไม่เหมือนกับตัวฟรีที่เว็ปมีให้โหลดใช่ครับ แต่ยังไงก็ขอบคุณมากครับ
    อ่อใช่ครับพอดีเอามาเป็นเกร็ดความรู้ให้เฉยๆ เพื่อใครสนจก็ไปโหลดที่หน้าเว็บผมได้เลย

เครดิต : By ศุภรักษ์คอนโซนผู้สร้างเว็บ www.suparak.ws

Tags for this Thread