ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

:: Android: HTC เซ็นสัญญา Robert Downey Jr. จาก Iron Man เป็นพรีเซนเตอร์คนใหม่! ::

.:: HTC เซ็นสัญญา Robert Downey Jr. จาก Iron Man เป็นพรีเซนเตอร์คนใหม่! ::.

สาวก HTC ได้กรี๊ดกร๊าดกันถ้วนหน้ากับพรีเซนเตอร์คนใหม่ของพวกเขา หลังจากที่มีข่าวว่า HTC ได้เซ็นสัญญากับ Robert Downey Jr. หรือเฮีย Tony Stark จากภาพยนตร์เรื่อง Iron Man มาเป็นโฆษกคนใหม่ของพวกเขาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

โดยว่ากันว่าสัญญาฉบับนี้ที่ HTC มอบให้กับ Robert Downey Jr. มีมูลค่าสูงถึง $12 ล้านเหรียญสหรัฐเลยทีเดียวและ Robert Downey Jr. จะมีสิทธิในการร่วมครีเอตโฆษณาใหม่ๆของ HTC อย่างเต็มที่อีกต่างหาก

อย่างไรก็ตามในโฆษณาเหล่านี้เขาจะมาปรากฏตัวเป็นตัวเองเท่านั้นไม่ได้สวมบทเป็น Iron Man หรือ Sherlock Holmes ที่เขานำแสดงแต่อย่างใดครับซึ่งก็ต้องมาติดตามผลงานใหม่ๆของเฮียเขากับ HTC กันละฮะ

---------------------------------------------------------------------
    ขอขอบคุณข้อมูลจาก
    techxcite.com

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    ขาขึ้นของเฮียแกจริงๆ

ชอบดูเมะ H เป็นชีวิตจิตใจ
    เพดานห้องน้ำหญิงที่ไหนสักแห่ง!
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    โชคดีของเฮียแกล่ะ จะรอดูโฆษณาเฮียนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    360 ล้านเลยเรอะสัญญา OMG

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    คงไม่ได้เห็นเกราะ iron man หรอกม้าง น่าจะเซ็นในชื่อ robert downey ไม่ใช่ iron man

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    user : จาวิส เปิด360
    จาวิส : เจ้านาย จะให้ผมใช้เอฟเฟกไหนดีครับ
    user : ถามสามัญสำนึกสิ เอฟเฟกไหนฉันสวยอันนั้นแหละ
    จาวิส : .... system error ....

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ติดภาพลักษณ์ของหนัง
    จนคนแทบจะเรียกชื่อ โทนี่ สตาร์ค แทนชื่อจริงแล้วมั้งคนนี้

กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ royser อ่านกระทู้
    ติดภาพลักษณ์ของหนัง
    จนคนแทบจะเรียกชื่อ โทนี่ สตาร์ค แทนชื่อจริงแล้วมั้งคนนี้
    คิดเหมือนผมเลยครับ น้อยคนที่จะรู้ชื่อจริงของคนนี้
    ไปถามใครๆเค้าก็ตอบว่า เค้าคือ โทนี่ สตาร์ค !!
    [/url]

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เป็นนักแสดง ที่มีความสามารถเยอะมากจริงๆ เฮียแกสุดยอด

เป็นพระเอกในจอและนอกจอด้วย

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ในอนาคตอาจจะได้เห็นป๋าเอาHTC Oneไปเข้าฉากก็เป็นได้