ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

รู้ได้ไงว่าเขามีใจใ้ห้เรา

ผมชอบเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งอ่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะมีใจให้เราหรือป่าว มีวิธีสังเกตอย่างไงบ้างครับ

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    1.เขาอยากคุยกับเรามั้ย
    2.คุยกับเขาแบบว่า พอเราถามคำ แล้วเขาตอบคำรึเปล่า
    3.พอเราไม่ทักเขาบางที เขาทักเรากลับบ้างไหม

เป็นต้นครับผม
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ทำไมต้องรอเขามีใจให้เราด้วยละครับ

แค่คุณมีใจและทำให้ดีที่สุดก็พอไม่ใช่หรอครับ ?

บางทีการรักใครสักคนก็ไม่จำเป็นต้องหวังอะไรก็ได้นะ

แค่ทำแล้วมีความสุข
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ถามเลยครับ ไม่ต้องมาคิดเองเออเอง นั่งหลงตัวเองซะอย่างนั้น

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ผมก็อยากรู้เมหือนกัน .
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    - คนคนนั้นจะมา จู้จี้ จุ้งจ้านกับเราบ่อย
    - ชอบเข้ามาทัก เเละมักจะมีประติกริยาเเปลกๆ เวลาเราคุยกับหญิงอื่น เเต่ไม่เเรง เท่าไร

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    ถ้าเขาฟามนานแล้วยังไม่ออกไอเทม เราก็ลองถามเขาดู ว่าเขารอจะซื้ออะไร อาจจะเป็น ล้อเล่นนะคับ อิอิ

ถามเลยครับ หาวันเวลาเหมาะๆ ไปเที่ยวด้วยกัน แล้วพอบรรยากาศโอเคก็ถามเลย ถ้าเขาบอกไม่ได้คิดอะไร เราก็บอกว่าเราถามเล่นๆเป็นมุข จะได้ไม่เสียเพื่อน

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    เค้าจะชอบมองเราบ่อยๆเวลาเจอครับ
    dadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadaDADADADA

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    ทำไมต้องรอเขามีใจให้เราด้วยละครับ

แค่คุณมีใจและทำให้ดีที่สุดก็พอไม่ใช่หรอครับ ?

บางทีการรักใครสักคนก็ไม่จำเป็นต้องหวังอะไรก็ได้นะ

แค่ทำแล้วมีความสุข
    บางครั้งก็ไม่คิดว่าเขาจะรู้สึกยังไง

เพียงแค่ใจเรารู้สึกว่ารักเธอ แค่นั้นพอ ^^

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    - คนคนนั้นจะมา จู้จี้ จุ้งจ้านกับเราบ่อย
    - ชอบเข้ามาทัก เเละมักจะมีประติกริยาเเปลกๆ เวลาเราคุยกับหญิงอื่น เเต่ไม่เเรง เท่าไร
    ******ละ งั้นก็มีคนชอบผมเต็มเลยอะดิ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    บอกไม่ได้หรอกครับ บางทีอาจจะแค่ไม่มีเพื่อนหรืออะไรซักอย่าง
    บางครั้งที่เราคิดว่าเขามีใจให้ อาจจะเป็นเราที่คิดแบบนี้เพียงคนเดียว
    ส่วนการสังเกตุไม่รู้จะได้ผลมั้ยก็คือ ดูว่าเธอปฏิบัติกับเรคาเหมือนเพื่อนทุกคนหรือเปล่า เธอทำแบบนี้กับเราคนเดียวมั้ยน้อ ขนาดคิดแล้วว่าเธอปฏิบัติดีกับเราคนเดียว ทำดีกับเราคนเดียวบางทีมันก็ยังไม่ใช่เลยว่าเธอมีใจให้
    ตอนที่ผมจีบแฟนผม ผมรอจังหวะเหมาะตั้ง หกเดือนแนะ ที่ผมแน่ใจก็เพราะ 1 เธอโทรหาผมทุกวัน 2 เธอเป็นคนโทรหาผม 3 ชอบเล่าเรื่องทุกร้อนไม่สบายใจให้ฟังแล้วก็ชอบให้ผมปลอบใจ 4 เธอปฏิเสธบอกรัก 5 คู่แข่งผมเจอผู้หญิงมอมเหล้า แล้วผู้หญิงคนนั้นดันท้องกับมัน 6 เหลือผมคนเดียวที่ยัง.....อะไรก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าตอนนั้นเหมือนในโลกมีกันแค่ 2 คน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ถ้าอยากรู้ว่าเขามีใจให้เราไหม แล้วอีกอย่างเป็นเพื่อนกันด้วย ผมลองแกล้งป่วยดูดิ หรือไม่ก็เครียดอะไรสักอย่าง ถ้าเขาเป็นห่วงเรามาก แคร์เรามาก แต่มันก็ยังดูยากนะ เพราะเพื่อนกันก็ต้องห่วงกันรักกันเป็นธรรมดา ถ้าอยากรูจริงๆ ก็บอกไปตรงๆเลยดีกว่าครับ
    หรือถ้าคุณไม่อยากเสียมิตรภาพผมแนะนำให้ค่อยๆทำดี แต่อย่าให้มันมากเกินคำว่าเพื่อน เอาแค่ให้เหมือนเพื่อนสนิทเขาทำกัน ค่อยเป็นห่วง ถ้าเขามีปัญหาอะไรก็คอยรับฟังช่วยในทุกเรื่อง ผมว่าเขาต้องรักคุณแน่ (ต้องลองดูน่ะสู้ๆ)

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pangblackarmy อ่านกระทู้
    1.เขาอยากคุยกับเรามั้ย
    2.คุยกับเขาแบบว่า พอเราถามคำ แล้วเขาตอบคำรึเปล่า
    3.พอเราไม่ทักเขาบางที เขาทักเรากลับบ้างไหม

เป็นต้นครับผม
    หลักสูตรเฟสบุ๊ค อยากรู้ก็ง่ายๆครับเขาจะชอบมองเราแล้วเพื่อนเขาก็อาจจะชอบล้อประมาณนี้