ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    ชาติไทยอยู่มาได้เพราะประชากรครับ เรามีคนที่ทำการเกษตร คนที่เป็นแรงงาน คนที่เป็นฟันเฟืองระบบ จนถึงคนที่เป็นนักบริหาร เพราะเราไม่ใช่รัฐบาลทหาร

มันมีคำเสียดสีว่าทหารไทยรบเก่ง เวลาที่รบกับประชาชนครับ ดีเนอะประเทศนี้ จ่ายภาษีให้เขามาฆ่า
    ยกเว้น นักการเมือง R.I.P
    จุ๊ๆ !! โดนดุแล้ว

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikhunter อ่านกระทู้
    อย่าลืมสิ นักการเมืองส่วนใหญ่มาจากเสียงของประชาชน ขึ้นอยู่กับประชาชนว่าจะเลือกใครไปโกง ไม่ใช่นักการเมืองทุกคนโกงนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikhunter อ่านกระทู้
    นักการเมืองเลว เพราะตรวจสอบได้
    ส่วนคนที่ตรวจสอบไม่ได้ คุณมีความเห็นว่าอย่างไรครับ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    เห็นกระทู้นี้ผมก็ชักจะคิดละว่ามันยกตนเป็นที่ตั้งกันรึเปล่าเห็นเรื่องไหว้หลักกิโลไหว้ซากสัตว์ก็ถกก็คุยกันได้ปกติ อันนี้ทหารไทยคนเเย้งหน่อยนี้ด่ากันไม่รักชาติมั้งเด็กน้อยสมัยใหม่มั้ง ผมจะบอกว่าคนเฒ่านะตัวดีเลยเรื่องเล่าพวกเกี่ยวกับของบูชาเครื่องลาง ผมว่าเขาไม่ได้เก่งกันเพราะของดีหรอกครับเขารอดคือรอดครับ มันก็อยู่ในเรื่องเดียวกับพวกไหว้ขอหวยหรือสักเเล้วไปตีไปเเทงกับคนอื่นนะเเหละ เดิมที่คนไทยเราแต่ก่อนเป็นคนที่เชื่อในภูติผีครับ เพราะอย่างงั้นการที่บางคนเชื่อบา่งคนไม่เชื่อเพราะเป็นเรื่องของการรับข้อมูลมาจากใครครับ จะไปบอกไม่รักชาติ เด็กน้อยไม่รู้จักทำพูดก็ไม่ใช่ละ หรือถ้าผมไม่รักชาติเดี๋ยวพรุ่งนี้ผมซื้อน้ำเเดงไปไหว้หลักกิโลให้ก็ได้ครับ

ผมว่าเผลอๆไอตัวที่เขียนเนี่ย มันก็วัยรุ่นนั่งคิดนั่งเขียนกันเองนี้เเหละ ผมคุ้นๆว่ามันอยู่ในเมลผมเนี่ย ก็เหมือนทุกทีนะเเหละผมว่า
    โอ๊ยคุณ คนไทยมันคลั่งเรื่องแฟนตาซี ขี้ขึ้นสมอง อิอิ
    เอาง่ายๆนะคุณ ศาสนาพุทธเถรวาทสอนเรื่องดับทุกข์ สอนเรื่องหลุดพ้น มันยังไม่รู้เลยว่า อริยสัจ 4 เนี่ยมันมีอะไรบ้าง
    สิ่งที่มันจำได้ก็แค่ พระพุทธเจ้าเกิดมาเดินได้เลย 7 ก้าวเอย ถาดลอดทวนน้ำเอย พยานาคขอบวชเอย เดี๋ยวก็พุ่งไปสวรรค์ทีพุ่งไปนรกที เปลี่ยนนิกายเลยดีกว่าไหม?
    ถ้าของมันเจ๋งจริง ก็เดินมือเปล่าไปต่อยข้าศึกให้ตายเลยดีไหม ยังไงก็ไม่ตายอยู่แล้วนี่หว่า จริงป่าว จะไปกลัวมันทำไม๊กะอีแค่ลูกกระสุน ลูกระเบิด ลูกนิดเดียว 555
    หรืออยากจะครองโลกก็เสกหนังควายเข้าท้องโอบาม่าเลยดีป่าว ว่างๆก็เหาะเหินเดินหาวไปเชือดคอผู้นำประเทศนู้นประเทศนี้
    เอาให้มันครองโลกกันไปเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exodus : 26th June 2013 เมื่อ 20:53
    รอวันโดนแบน