ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853

เข้ามาร่วมวิเคราะห์กันครับ ว่าคลิปนี้ เรื่องราวจริงๆแล้วมันเป็นยังไงกันแน่

คำเตือน : กรุณาดูคลิปให้จบก่อนออกความเห็นใดๆ

อธิบายเนื้อหาภายในคลิป : ผู้ถ่ายกำลังถ่ายวิดีโอรถ BMW ที่จอดโชว์ภายในห้างสรรพสินค้า ปรากฏว่าไปเจอสาวน้อยนางหนึ่งนอนแน่นิ่งอยู่บนพื้น ผู้ถ่ายคิดว่าเธอเป็นลมไม่ก็หมดสติ ด้วยความเป็นพลเมืองดีผู้ถ่ายเข้าไปหวังจะช่วยเหลือ ทันใดนั้นชายผู้หนึ่งซึ่งคาดว่าเป็นแฟนหนุ่มของสาวน้อยนางนี้เดินเข้ามาเขย่าตัวและเรียกชื่อ ซึ่่งสาวน้อยผู้นี้ก็ยังคงแน่นิ่งจนกระทั่งแฟนหนุ่มลากเธอมาพิงเสา หลังจากนั้นแฟนหนุ่มของเธอมีท่าทีหงุดหงิดขึ้นทันทีแล้วเดินไปหยิบถุงของผู้หญิงมาโยนใส่ ปรากฏว่าผู้หญิงรีบเก็บของที่ตกอยู่ทันที โดยไม่มีท่าทีว่าเหมือนคนเป็นลมหรือหมดสติเลยแม้แต่น้อยแล้วเดินตามแฟนหนุ่มต้อยๆโดยที่แฟนหนุ่มของเธอตะคอกใส่เธอไประหว่างทางก่อนที่คลิปจะจบเพียงเท่านี้

ความเป็นไปได้มากที่สุดมีอยู่ 3 ทาง

1.ฝ่ายหญิงเป็นลมจริงๆแต่ฝ่ายชายไม่มีความเป็นสุภาพบุรุษ
    2.ฝ่ายหญิงแกล้งเป็นลมทำให้ฝ่ายชายหงุดหงิด
    3.เป็นการจัดฉากถ่ายเรื่องสั้นหรือโฆษณาอะไรซัีกอย่าง

ส่วนนี่คือการวิเคราะห์ของผม

ผมเดาว่า ฝ่ายหญิงคงไปง้อให้ฝ่ายชายทำอะไรหรือซื้ออะไรให้ซักอย่างแล้วฝ่ายชายไม่ยอม ฝ่ายหญิงไม่พอใจเลยเรียกร้องความสนใจโดยการแกล้งเป็นลม เพื่อหวังว่าฝ่ายชายจะยอมมาสนใจและตามใจ ปรากฏว่าฝ่ายชายไม่เล่นด้วยแถมรู้ว่าฝ่ายหญิงแกล้ง เพราะฝ่ายหญิงอาจจะทำมาแล้วหลายครั้ง จากคำพูดท้ายคลิปของฝ่ายชายว่าทำอย่างนี้อีกแล้วนะ ผมคิดว่าเรื่องราวน่าจะเป็นแบบนี้

และที่สำคัญที่สุดคือ ขาอ่อนขาวมาก //ถุ้ย!!

แล้วคนอื่นๆคิดว่ายังไงกันบ้างครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    Blog Entries
    1
    ใครจะผิดยังไงไม่รู้ แต่ที่แน่ๆผู้หญิงมั้งถูกเสมอ

คิดเหมือนกันเลยครับ ขาอ่อนขาวมาก //ถุ้ย!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ผมว่านะ ผัวเมียเขาจะทำอะไรอย่าไปสนใจเลยครับ เขาจะเป็นลมจริงหรือแกล้งทำก็ปล่อยไปครับ คิดซะว่าไม่เกี่ยวกับเราครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    ผมไม่รู้ มองแต่ขา

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    น้องมิ้วแกล้งงอลสามีแน่นอนครับ

ปล. น้องมิ้วขาสวยนะ แต่เสียดายไม่เห็นหน้า 55

ปล.ถ้าผมเป็นผู้ชายคนนั้นผมก็อายนะ ผู้หญิงทำอะไรแปลกๆไม่อายชาวบ้าน

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ผมก็ิคิดแบบ จขกท นะเเต่ถ้าเป็นแบบนั้นจริงฝ่ายหญิงเค้าไม่อายเลยหรอเป็นผมอายแบบสุดๆอะ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    ชัดเจนครับ ว่าผู้หญิงแกล้ง ผมเห็นหน้าฝ่ายชายตอนหันหน้ามาดูคนรอบๆ แบบหน้าเค้าอายมากเลยนะ ว่ามีคนมามุงเยอะอย่างนี้ เค้าก็คงรู้แหละว่าฝ่ายหญิงแกล้ง ด้วยความโมโห ก็เลยโยนถุงข้าวของใส่ผู้หญิงเลย ความจริง ถ้าคนเป็นลมจริงๆ ไม่ฟื้นได้ด้วยการได้ยินเสียงดังๆ หรอกครับ มันคือการหมดสติ ไม่ใช่การหลับ สงสารแทนฝ่ายชาย ท่าทางจะอายมาก ฉุนจัดเลยทีเดียว

ปล.BMW สวยอ่ะ อยากได้ 5555

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    1
    ผมว่าข้อ2แน่ๆ แกล้งทำเป็นลม(อาจจะขอซื้อของแบรนเนมก็ได้ 555+)
    จัดผมที่ยุ่งๆน่ะ -////- 

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ตามความเห็น ผู้ชายเขาท่าทางจะไม่ได้เจอกรณีนี้เป็นครั้งแรก จากที่เขาพูดมา แต่ไอการออกท่าทางหงุดหงิดจนเกินไปอันนี้ผมถือว่าไม่เหมาะเท่าไรนะ ส่วนกรณีของผู้หญิงนี่ . . . . . เฮ้อ ถ้าแกล้งยั่งงี้เป็นผม ผมปล่อยไว้แถวนั้นแหละ แต่ก็ต้องขอเช็คก่อนแหละว่าเป็นเป็นจริงหรือแกล้งทุกครั้งล่ะนะ ขืนเป็นจริงขึ้นมาล่ะได้จิตตกแหงๆ
    OPPAI~~MISSILE!!!

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 686
    ถ้าในคลิปไม่ใช่การจัดฉากละก็ ผู้หญิงเรียกร้องความสนใจ 100% ค่ะ เพราะเราก็ทำบ่อยเวลาอยากให้แฟนมาสนใจมาตามใจ แต่ She ทำเกินไปหน่อยนะ แกล้งเป็นลมน่ะ ทำผู้ชายเค้าเป็นห่วง พอผู้ชายรู้ว่าแกล้งไม่ตบให้ก็บุญแล้ว

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ฝ่ายหญิงเดินช็อปจัดหนักจนตังหมด ฝ่ายชายเลยถามไปว่าซื้อเยอะแล้วพอหรือยังตังหมดแล้วด้วย

ผ่ายหญิงงองแงง้องแง้งจะช็อปต่อ อ้อนให้ฝ่ายชายไปกดตังเพิ่ม ก็เดินไปกดด้วยกัน พอกดดูยอดเงินคงเหลือ 2.56 บาท

ฝ่ายหญิงเห็นเลยเงิบดีกว่า แกล้งเป็นลมหนีความผิดที่ช็อปจนเจ๊ง 5555555 (เรื่องแต่งขึ้นมาเอง)

เป็นผมผมก็ทำ เคยทำด้วย กรณีคล้ายกัน คือผมไม่มีตังเลยซักบาท เลยอยู่แต่ในบ้าน พยายามไม่ออกไปไหน

แฟนก็ดทรมาบอกอยากดูหนัง ผมก็บอกไปว่าไปไม่ได้ไม่มีตังเลย แฟนก็งอนตามประสา จนแล้วจนรอดผมก็ต้องไป โดยที่ไปขอแม่ 200 บาท

แม่ก็มีเท่านี้จริงๆ พอไปถึงมันบอกให้เลี้ยงด้วย ถุยเถอะ บอกแล้วว่าไม่มีตัง ยังจะไม่ให้เลี้ยงอะไร มีอยู่ 200 ทั้งตัว มันก็ด่าๆๆๆ จนผมทนไม่ไหว

เลยเอา 200 นั้น ให้มัน แล้วก็เดินหนี มันขู่ว่าถ้าเดินหนีเลิกกัน ผมไม่สน มันด่ามาขนาดนี้ จะอยู่ทำไม สุดท้ายมันก็มาทำทีว่าจะง้อเรา แต่กลัวเสียฟอร์มมั้ง

เลยทำเป็นเสียงแข็งว่า คราวหลังต้องมีถึง 400 น่ะ แล้วก็เดินจูงมือเราไปซื้อตั๊ว ผมก็ไม่อยากเถียงอีก เลยเงียบๆไป
    0000000000000000000000

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ใช่ครับ ขาวจริงๆ ถุ้ยยยย

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เมื่อคืนจัดหนักไป มาเดินห้าง เกิดอาการง่วงนอน

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผู้หญิงแกล้ง ลากไปแล้ว ขายังงอเค่าอยู่เลย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    ขาววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    3
    แกล้งเป็นลมซะงั้น ผู้หญิงนี้เข้าใจงยากที่สุดในโลก

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ทำไม่เนียนเท่าไหร่ครับ แต่ขาเนียนดี ฮ่าๆๆๆๆ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    เหมือนเด็กๆงอแง ตอนไม่ได้ของเล่นอ่ะ

หนูจะเอาๆๆๆๆ //ลงไปดิ้น

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ก็ในท้ายคลิปผู้ชายก็ตะคอกว่า เล่นแบบนี้อีกแล้วนะ ก็รู้แล้วว่าฝ่ายหญิง แกล้ง แสดงว่าบ่อย
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ฝ่าย ญ แกล้ง แต่มันเป็นหน้าที่ของ สุภาพบุรุษที่จะต้องไม่ให้ฝ่าย ญ อาย แม้ว่าฝ่าย ช จะไม่ผิดก็ตาม
    ผู้ชายอย่างเรามันทำเรื่องหน้าอายออกจะบ่อย 555+

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    780
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เหมือนจะจัดฉาก ถ่ายซะเกือบจบ 555 ปล. ความคิดผมนะ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    อืมขาวดีนะ

... " JOKERGAMETH " ...

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Cool ผมว่าหญิงแกล้งเป็นลม

ผมว่า ฝ่ายหญิงแกล้งน่ะครับ ลองนึกถึงความเป้นจริงแล้วว เป้นแฟนกัน ไปวื้ของกันเยอะๆเดินห้าง ไม่มีผู้ชายคนไหนไม่กลัวภาพลักษณ์ไปดีหรอกครับ แลวที่เค้าเดินหนีปุ๊บ ฝ่ายหญิงก่อลุกเดินตามเฉยเลย คนเคยเป็นลมหน้าจะรู้ครับว่าพอหายแล้วมันจะมีอาการมึนๆเล็กน้อย สามารถลุกขึ้นได้ แต่ไม่สามารถทรงตัวได้แบบนั้นหรอกครับ ฟันธง!!

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ผมว่าผู้ชายคงจะเอือมครับ เพราะผมก็เบื่อเมียผมเหมือนกัน ดูตอนท้ายดิ โคตรมารยาสาไถ แบบนี้มันเรยวยหัวคาชัดๆ

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    -0- เพิ่งดูคลิปแรกกันรึเปล่าครับ คนถ่ายทำคนเดียวกับคลิปที่เอาปืนมายิงครับ ดูจากลักษณะการพูดก็รู้แล้วครับ ลองไปหาดู จะมีประมาณ2คลิปมั้ง อีกคลิปจะเป็นคนนั่งมอไซ แล้วมีรถกระบะมาจอดแล้วลงมายิง

50. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: