ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingottomann อ่านกระทู้
    หมายถึงว่าถอนออกหมดทุกภาคเลยใช่ไหมครับ แล้วลงใหม่ทั้งหมด ??????
    วิธีที่บอกคือการทำให้ตัวเกมภาคหลักสามารถอัพเดทผ่านรันเชอร์ของ EA ได้นะครับ แต่ที่กระทู้ได้เพิ่มแพท Update 1.55.4 มาให้แล้วก็ติดตั้งไปเลยครับแล้วค่อยลง Crack เข้าเล่น
    [/URL]

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ไม่ต้องลบลงใหม่มดครับ แค่หา2ตัวที่เหมือนตัวCrackแบบ Clean file มาลงทับแล้วลงอัพซุปเปอร์แพทเข้าไปก็ลงได้แล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ ไวมากๆ พึ่งขายเองนิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้ 10000000000000000000000000000% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ค้างตอนโหลดเมืองงะ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    CD-KEY ภาคใหม่ หาได้ที่ไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auireal อ่านกระทู้
    CD-KEY ภาคใหม่ หาได้ที่ไหนครับ
    อ้อ เจอแล้วครับ แอบอยู่ในแคร๊ก + +

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เล่นแล้วบักเยอะมาก ทุกคนเล่นได้ปกติหรือเปล่าคับของผมเล่นแล้ว เจอบักเช่นอยู่ดีๆก็ไปนั่งเรือแล้วขึ้นจากน้ำไม่ได้ ลงบันไดไม่ได้

ของผมแบบdelux นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 25th June 2013 เมื่อ 00:21

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    อยากรู้ว่า สมมุติ เราลง ภาคหลัก+ภาคนี้เสร็จแล้ว ก็เล่น
    มีอยู่วันนึ่ง อยากจะเพึ่มภาคเสริมอื่น ที่เก่ากว่า มันจะทับกันไหมครับ
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingottomann อ่านกระทู้
    สงสัยคงต้องรอต่อไปครับ
    [IMG][/IMG]
    เป็นเพราะ host ใน C:\Windows\System32\drivers\etc ครับเพราะอาจเป็นไฟล์ที่ใช้ลงกับตัว simcity มันเลยโหลดจากลิ้งนี้ไม่ได้ และไม่สามารถอัปเดทผ่าน launcher ได้ด้วยครับ วิธีแก้คือ ไปหา file host ตัวใหม่มาและว่างทับของเดิมครับ เพราะของผมก็เคยเป็นครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ตัว 22 in 1 ใช้กับภาคนี้ได้ไหมครับ ? .. เเล้วมีวิธีติดตั้งไหม ขอเเบบ พร้อมวิธีติดตั้ง เเรกๆ ยัน วิธี update + crack อันไหนมาก่อนมาหลัง อย่าวางไฟล์ อะไรทับก่อน หรือ ลบตัวไหน เเนะนำทีครับ ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xNightRildez อ่านกระทู้
    ตัว 22 in 1 ใช้กับภาคนี้ได้ไหมครับ ? .. เเล้วมีวิธีติดตั้งไหม ขอเเบบ พร้อมวิธีติดตั้ง เเรกๆ ยัน วิธี update + crack อันไหนมาก่อนมาหลัง อย่าวางไฟล์ อะไรทับก่อน หรือ ลบตัวไหน เเนะนำทีครับ ขอบคุณ
    ผมลบเลยนะ ไอ้ In 1 อ่ะ มันหน่วงๆ เล่นไม่สนุก โหลดภาคหลัก มาเล่นดีกว่า แล้วว่างๆ ค่อยหา ภาคเสริมใส่ เรีอยๆ เดียวก็ครบ
    วิธีติดตั้ง
    1. โหลดTheSim 3 ภาคหลัก
    2. ลงตามปกติ
    3. ใส่คีย์ของ TheSim3 ภาคหลัก(ไม่ใช่ภาคเสริม)
    4. ติดตั้งเสร็จแล้ว ไม่ต้องเข้าเล่น ให้อัพแพท SIMS 3 เป็นรุ่น 1.55.4
    5. แตกไฟล์ THE SIMS 3 : ISLAND PARADISE
    6. ลงTHE SIMS 3 : ISLAND PARADISE ตามปกติ ใส่คย์(อยู่ในแคร๊ก)
    6.1 (ถ้าท่านเลีอกแบบกำหนด การลงภาคหลักเองต้องลงโฟล์เดอรตามนี้ เช่น ไดร์ที่ลง\TheSim 3\Game\Bin)
    7. ก็อบแคร๊กมาวางที่ ไดร์ที่ลงTheSim\TheSim 3\Game\Bin
    8. เต้นรำ ก่อนเข้าเล่นเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ
    9. พยามพก ดิกชันนารี เพื่อแปล ภาษา
    10. ยังจะอ่าน ก็เล่นซะสิ(เข้าเล่นในไอคอนTS3W.exe).....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PetZaNa : 25th June 2013 เมื่อ 23:28
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    เพิ่มตัวเกมจากทีม Fairlight จะได้ผลต่างหรือไม่ต่างยังไงก็คงต้องลองดูเอานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมลบเลยนะ ไอ้ In 1 อ่ะ มันหน่วงๆ เล่นไม่สนุก โหลดภาคหลัก มาเล่นดีกว่า แล้วว่างๆ ค่อยหา ภาคเสริมใส่ เรีอยๆ เดียวก็ครบ
    แล้วแต่เวอร์ชั่นนะ ของผมมันหน่วงเพราะลงของเสริมเยอะเกินไป แค่ของเสริมอย่างเดียวก็20GBแล้วมั่ง แถมลงภาคเสริมมันยิ่งกินทรัพยากรเยอะคับ ลงครบทุกภาคของเสริมทุกชิ้น modเข้าไปอีกไม่ว่าตัวเต็มแท้ๆ แรมน้อยยังไงก็หน่วงคับ อีกอย่างมันมีอีกพวกบัคที่เป็นบัคหน่วง แต่in1มันอันตราย เพราะมันมีพวกวางยานี้แหละคับคือถ้าลงของเจ้าอื่นแล้วบักที่วางยาจะมาป่วน และก็in 1มันลงของเสริมไม่ได้อะนะ แต่มันก็มีคับบางเจ้าเช่นของR.G.ซึ่งอันนั้นลงของเสริมได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    แล้วแต่เวอร์ชั่นนะ ของผมมันหน่วงเพราะลงของเสริมเยอะเกินไป แค่ของเสริมอย่างเดียวก็20GBแล้วมั่ง แถมลงภาคเสริมมันยิ่งกินทรัพยากรเยอะคับ ลงครบทุกภาคของเสริมทุกชิ้น modเข้าไปอีกไม่ว่าตัวเต็มแท้ๆ แรมน้อยยังไงก็หน่วงคับ อีกอย่างมันมีอีกพวกบัคที่เป็นบัคหน่วง แต่in1มันอันตราย เพราะมันมีพวกวางยานี้แหละคับคือถ้าลงของเจ้าอื่นแล้วบักที่วางยาจะมาป่วน และก็in 1มันลงของเสริมไม่ได้อะนะ แต่มันก็มีคับบางเจ้าเช่นของR.G.ซึ่งอันนั้นลงของเสริมได้

จริงเพราะเกมมันกินพื้นที่สาหัตมาก คนเลยชอบโหลดin1กัน

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้

จริงเพราะเกมมันกินพื้นที่สาหัตมาก คนเลยชอบโหลดin1กัน
    โหลด In1 มายังไม่ลงMod ก็หน่วงแล้วครับ ต่อใน ระบบพื่นฐานที่บอก Ram 1.5 Cpu2.4
    แต่บางเครื่องแรม8 Cpu I5 ยังไปเลยครับ จนมันไปซื้อของแท้ ก็หายทุกๆอย่างที่ In1 เป็น
    เครื่องผม Ram4
    CPU X3 3.3GHz
    การ์ดจอ HD7770
    ก็หน่วงนะ แต่ตอนนี้ มันมีปัญหาที่แพทอยู่ เล่นแล้วหลุดบ่อย คงต้องรอ แพทหน้า
    (ปล. ผมเล่น TheSim3 ยุคกลางไม่มีคำว่ากระตุกนะ )

กล่าวขอบคุณ
    72
    สำหรับคนที่มีปัญหา อัพแพท ไม่ได้ เล่นแล้วเด้ง อะไรแบบนี้
    ให้เข้าไปดู ที่ลิ้งนี้ก่อนนะครับ(สมัคร์ด้วยก็ดี)(ขออนุญาติแปะลิ้ง)
    http://www.thaithesims3.com/topic.php?topic=107367
    ส่วน ตัวเกมจากทีม Fairlight จะช่วยได้ดีแค่ไหน เดียวผมลอง แล้วเดียวมาบอกละกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    763
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ต้องใช้ภาคหลักไหมครับ
    CPU : Intel Corei5 2400K /MainBoard : GIGABYTE H67M-D2-B3 /Ram : Kingston 6GB /VGA : GIGABYTE GTX550 Ti /PS : Cooler Master eXtreme Power Plus 650W

กล่าวขอบคุณ
    72
    เจอปัญหา ตรงที่ว่า ต้องหา ภาคหลักดีๆ อ่ะครับ
    ขนาดลงแค่ภาคหลัก อย่างเดียว(แพท1.55.4) มันก็หลุด
    กำ ไครมี ภาคหลักดีๆมั้งครับ สงสัย ต้องรอกันยาวๆละ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ 100% นะคะ ไม่มีปัญหาอะไร ^__^
    ขอบคุณมากค่าา

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ได้สิ ทำประจำ....
    "The reward of a good thing well done is to have it done."

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ผมลงแล้วเล่นกระตุกแฮะ เป็นเฉพาะในเมืองใหม่เมืองเก่าไม่เป็น Framrate ก็จะเยอะไหน 120 - 180

Tags for this Thread