ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - THE SIMS 3 : ISLAND PARADISE - (FAIRLIGHT) [2013|ENG|DLC] (4GB|1GB) [MU|PL|O2U|FC|+8]

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FAIRLIGHT VERSION 4GB
    ต้องการ Sims 3 ภาคหลักเหมือนกัน ก็ไม่รู้ว่าขนาดต่างจะมีผลอะไรต่างจากเดิมไหม

PutLocker 1 Part Link 1 -||- PutLocker 1 Part Link 2

SaveUFile 1 Part Link 1 -||- SaveUFile 1 Part Link 2

FileCondo 1 Part Link 1 -||- FileCondo 1 Part Link 2

MultiUpload
    รวมลิงค์ตรงกับอีก 3 เว็บทางเลือกด้านใน(เซิฟเวอร์ไหนถ้าคนใช้เยอะลิงค์ตรงจะหายไปชั่วคราว)

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

สนับสนุนการอัพใช้ลิงค์ชุดบนครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

PutLocker

สนับสนุนการอัพใช้ลิงค์ชุดบนครับ

JumBoFiles

UpAFile

One2Up(DIRECT LINK)
    โหลดสลับกันได้หมด ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ GAME.part01.rar, GAME.part02.rar, GAME.part03.rar, ......

One2Up(สำรอง)

SaveUFile

FileCondo

MightyUpload

MegaFiles

HugeFiles

AkaFile

BillionUploads

Games4theworld - VERSION

PutLocker 1 Part Link 1 -||- PutLocker 1 Part Link 2

SaveUFile 1 Part Link 1 -||- SaveUFile 1 Part Link 2

FileCondo 1 Part Link 1 -||- FileCondo 1 Part Link 2

MultiUpload - Part 1 : Part 2
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2
    MegaFiles - Part 1 : Part 2
    UpAFile - Part 1 : Part 2
    AkaFile - Part 1 : Part 2
    4UpFiles - Part 1 : Part 2
    HugeFiles - Part 1 : Part 2
    PutLocker - Part 1 : Part 2
    MightyUpload - Part 1 : Part 2
    BillionUploads - Part 1 : Part 2
    One2Up - Part 1 : Part 2
    One2Up - Part 1 : Part 2
    SaveUFile - Part 1 : Part 2
    FileCondo - Part 1 : Part 2

- ต้องการ Sims 3 ภาคหลัก -
    ลงเกมด้วยคีย์ที่ให้แล้วลงแคร็ก - เล่น

เวอร์ชั่นเกม Sims 3 ต้องอัพล่าสุดด้วย
    โหลดจากนี่ก็ได้ ตัว 下载地址(1.3GB)

หรือโหลดจากที่ผมอัพให้ Update 1.55.4

FileCondo || One2Up || One2Up(2) || PutLocker
    BillionUploads || AkaFile || MultiUpload || UpAFile
    MightyUpload || HugeFiles || MegaFiles

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Barcelona,Spain
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ใช้กับตัว 22 in 1 ของพี่ ได้ป่าวครับ
    รักชาติไทย รักประเทศไทย เราคนไทย ช่วยกันใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    มาแล้ววว ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มาแล้วว ><

น่าจะมีแบบ Limited Edition

ขอบคุณมากครับบ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkblack อ่านกระทู้
    ใช้กับตัว 22 in 1 ของพี่ ได้ป่าวครับ
    ไม่ได้ครับ ท่านต้องมีภาาคหลักเท่านั้นครับ
    FwAGoN

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    มาไวมากขอรับไปลองนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เจิมคับ รออยู่นานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ลงไม่ได้ครับ แก้ไขให้หน่อย ผมลง The Sims 3 ภาคหลัก จนถึงภาคเสริม ครบทุกภาคเลยครับ
    [IMG][/IMG]
    ตนแล เป็นที่พึ่งแห่งตน

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    เวอร์ชั่นเกม Sims 3 ต้องอัพล่าสุดด้วยครับ ลองดูจากนี่ก็ได้ไปอัพเดทก่อน http://game.ali213.net/thread-4919530-1-1.html ตัว 下载地址(1.3GB)

ส่วนมากเกมจะลง DLC ใหม่ได้ก็มักต้องการอัพเดทล่าสุดตอนนั้นแทบจะทุกครั้ง เป็นพิ้นฐานอยู่แล้ว จำข้อนี้กันไว้ด้วยครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    เวอร์ชั่นเกม Sims 3 ต้องอัพล่าสุดด้วยครับ ลองดูจากนี่ก็ได้ไปอัพเดทก่อน http://game.ali213.net/thread-4919530-1-1.html

ตัว 下载地址(1.3GB) ส่วนมากเกมจะลง DLC ใหม่ได้ก็มักต้องการอัพเดทล่าสุดตอนนั้นแทบจะทุกครั้ง เป็นพิ้นฐานอยู่แล้ว จำข้อนี้กันไว้ด้วยครับ
    สงสัยคงต้องรอต่อไปครับ
    [IMG][/IMG]

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แล้วมันเอาไปรวมกับ 22 in 1 ได้ไหมครับ
    " You still have lots more to work on "

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    จัดมาไวได้ใจได้ จริงครับ สำหรับ ชาว JKG โดยเฉพาะ้
    ปล.เว็บของ thaithesims3 ยังไม่มีเลย
    มีภาษาประจำชาติไม่ดีตรงไหน ???

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirayoot1 อ่านกระทู้
    จัดมาไวได้ใจได้ จริงครับ สำหรับ ชาว JKG โดยเฉพาะ้
    ปล.เว็บของ thaithesims3 ยังไม่มีเลย
    เว็ป Thaithesims3 เขาห้ามแจกครับแต่ก็ยังมีคนเอามาแจกอยู่เยอะแยะ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    เว็ป Thaithesims3 เขาห้ามแจกครับแต่ก็ยังมีคนเอามาแจกอยู่เยอะแยะ
    อ่านะ ห้ามแจกแต่ PM ขอได้ครับผม และก็ยังไม่เห็นมีมา
    มีภาษาประจำชาติไม่ดีตรงไหน ???

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    THE SIMS 3 : ISLAND PARADISE มันเอาไปรวมกับ 22 in 1 ได้ไหมครับ
    " You still have lots more to work on "

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ว้ายยยยยยยยยยยย มาละเหรออ(สำเนียงมาดามมด) ขอบพระคุณมากค่ะ =3=

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ผมรุ่นบุกเบิกThaithesims3เลย แต่เดียวนี้เลิกแล้ว โลกสวยจัด - -"

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    มายืนยันเล่นได้ 100% ครับ วิธีติดตั้งเกมของผมนะครับ Windows 7 64

-ลงตัว The Sims 3 ภาคหลัก ลงเสร็จแล้วยังไม่ต้อง Crack นะครับ

-ลงตัว Update 1.55.4

-ลง The Sims 3 Island Paradise ลงเสร็จแล้ว ก๊อป Crack ของตัว Island Paradise ไปลงในโฟลเดอร์ The Sims 3/Game/Bin

-เข้าเล่นได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoshi3416 : 25th June 2013 เมื่อ 22:01

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ถ้าลงเป็นพวกดีลักษ์(อันที่ลงmodได้)พวกนี้จะลงเสริมเข้าไปได้คับมันมีวิธีอยู่ คือลงดีลักษ์ไปก่อนแล้วลบตัวภาคหลักไปแล้วลงภาคหลักตัวเต็มทับ อัพเดตแพตแค่นี้ก็ลงภาคอื่นต่อไปได้แล้ว วิธีนี้บักถ้าไม่ใช้จากตัวแพทไม่เจอเลยนะ ไม่ก้รอตัวดีลักษ์ออกมาแล้วโหลดไปรอบเดียวก็ได้คับภาคนี้ก็ภาคสุดท้ายแล้วยังไง เวอร์ชั่นดีลักษ์มันก็ต้องออกมาอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มาเเล้ววววววววววววววววว

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    มาตอบให้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingottomann อ่านกระทู้
    ลงไม่ได้ครับ แก้ไขให้หน่อย ผมลง The Sims 3 ภาคหลัก จนถึงภาคเสริม ครบทุกภาคเลยครับ

ของคุณให้ทำใจก่อนเนิ่นๆ เพราะเนื่องจากซิมส์ของคุณมีภาคหลักกับภาคเสริมต่างๆ ลงเล่นไว้อยู่แล้วและนั่นหมายถึงคุณมีตัวเข้าเกมไม่ใช่ตัวจริงเวอร์ชั่นล่าสุด ซึ่งก็หมายถึงตัว Crack ที่ใช้เข้าเล่นนั่นเองครับ วิธีแก้คือให้ลบของเก่าลงซิมส์ภาคหลักใหม่แล้วอย่าเพิ่ง Crack ของตัวภาคหลักครับ ให้ติดตั้งภาคล่าสุดนี้แล้วมันจะกดอัพเดทผ่านลงเล่นได้ตามปกติครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akegame : 24th June 2013 เมื่อ 16:21
    [/URL]

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JonjatSurvey อ่านกระทู้
    THE SIMS 3 : ISLAND PARADISE มันเอาไปรวมกับ 22 in 1 ได้ไหมครับ

จำไว้ครับว่าตัว IN 1 ทั้งหลาย จะไม่สามารถอัพเดทแพทได้และลงภาคเสริม หรือ ชุดไอเทมเสริมต่างๆ ไม่ได้ครับ เพราะ IN 1 เป็นซิมส์ฉบับโมดิฟายครับ คือลงเล่นได้เฉพาะภาคที่มัดรวมกับภาคหลักครับ ดังนั้นคุณจะต้องมีตัวหลัก ตัวเต็ม เท่านั้นครับ
    [/URL]

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegame อ่านกระทู้
    มาตอบให้ครับ

ของคุณให้ทำใจก่อนเนิ่นๆ เพราะเนื่องจากซิมส์ของคุณมีภาคหลักกับภาคเสริมต่างๆ ลงเล่นไว้อยู่แล้วและนั่นหมายถึงคุณมีตัวเข้าเกมไม่ใช่ตัวจริงเวอร์ชั่นล่าสุด ซึ่งก็หมายถึงตัว Crack ที่ใช้เข้าเล่นนั่นเองครับ วิธีแก้คือให้ลบของเก่าลงซิมส์ภาคหลักใหม่แล้วอย่าเพิ่ง Crack ของตัวภาคหลักครับ ให้ติดตั้งภาคล่าสุดนี้แล้วมันจะกดอัพเดทผ่านลงเล่นได้ตามปกติครับ
    หมายถึงว่าถอนออกหมดทุกภาคเลยใช่ไหมครับ แล้วลงใหม่ทั้งหมด ??????

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ภาคใหม่ออกมาแล้วมีดำน้ำด้วยสุดยอดเลย

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    กาลังโหลดอยู่ เล่นได้ไม่ได้จะมาบอกนะครับ ขอบคุณครับ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread