ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333

หลังจากดู accel word จบ ....

ไม่รู้เพราะอะไร ผมถึงได้สงสัยว่า 2 คนนี้ มันเป็นคนๆเดียวกันหรือเปล่า..... ผู้หญิงแต่ Avatar เป็นชาย มันเป็นไปได้ไหมนะ.... หรืออาจจะเป็นสาวดุ้น -_-"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    accel word สนุกรึครับ พอดีไม่เคยดูเรื่องนี้
    สปอยเนื้อเรื่องให้ฟังหน่อยสิ เอาแบบน้ำๆนะครับ ไม่เอาเนื้อ ^ ^

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ^เป็นเกมออนไลน์คล้าย SAO (คนเขียนคนเดียวกัน) แต่เป็นแบบ avatar fighting

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ตั้งแต่ Rose Lc ไป ผมก็ไม่ได้ดูอีกเลย..

เห็นบอก จะออกบลูเรย์ เดือนหน้า เตรียมเสียตัง

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    คนขวานั้นใคร จำไม่ได้ ดูนานแล้ว โผล่มาตอนไหนบอกที

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    accel word สนุกรึครับ พอดีไม่เคยดูเรื่องนี้
    สปอยเนื้อเรื่องให้ฟังหน่อยสิ เอาแบบน้ำๆนะครับ ไม่เอาเนื้อ ^ ^
    สปอยแบบน้ำๆนะครับ นางเอกและตัวประกอบน่ารักมากๆ พระเอกเห่ยมากๆ อิอิ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ id_iuoiuo อ่านกระทู้
    ตั้งแต่ Rose Lc ไป ผมก็ไม่ได้ดูอีกเลย..

เห็นบอก จะออกบลูเรย์ เดือนหน้า เตรียมเสียตัง
    ผมบิทมาดองไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว เพิ่งจะมีโอกาสดูนี่เอง ดองนานมาก 5555

ปล.อยากให้ ss2 ออกไวๆจัง เนื้อเรื่องมันจบคาใจเกิ๊นนน เผื่อจะมีเฉลยว่าคนในรูปมันคนเดียวกันป่าว -.-

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GtXl24o7l3c อ่านกระทู้
    คนขวานั้นใคร จำไม่ได้ ดูนานแล้ว โผล่มาตอนไหนบอกที
    ตอนพิเศษ EX2 น่ะครับ

นาทีที่ 12.54 โผล่มาครั้งแรกแค่แว่บเดียว -..-

http://www.youtube.com/watch?v=Ot5UzMbqIH4

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ตอนแรกก็ว่าจะดู แต่ คาแร็คเตอร์ พระเอกไม่โดนขอผ่านๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    ตอนแรกก็ว่าจะดู แต่ คาแร็คเตอร์ พระเอกไม่โดนขอผ่านๆ
    ตอนที่ผมดูตอน 1 ผมก็รู้สึกอึดอัดไม่อยากดูเหมือนกัน ก็เลยดองไว้ข้ามปีเลย พอดีอ่านแบบมังงะมาแล้วด้วย ก็เลยรู้เนื้อเรื่องตอน 1 แล้ว

แต่พอมาเปิดดูตอน 2 เท่านั้นแหละครับ ยาวเลย 5555

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ผมไม่ดูเพราะพระเอกนี่ล่ะครับ เห่ยสุดๆ เฮ้อ แต่ ผญ. ทั้งเรื่องนี่เจ๋งหมดเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ยังไม่เวล 10 เลยนิ
    เลือกที่จะแตกต่าง

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ดูไปตอนเดียวแล้วไม่ดูเหมือนกันครับเรื่องนี้ รับพระเอกไม่ได้ คิดได้ไงวะ เป็นหมู!! ต่อให้นางเอกสวยกะไม่ดู

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    เรื่องนี้เน้นที่ความมันส์เวลาสู้กันครับ แ่ต่ส่วนใหญ่แล้วจะเป็นซีนอารมณ์ ทั้งนั้น

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เรื่องนี้แวบแรกที่้เห็นนางเอกต้องดูแน่นอนครับ แต่พอเห็นพระเอกผมเลิกดูเลย

ไม่รุ้เพราะอะไรพอเห็นหน้าพระเอกแล้วมันไม่มีอารมณ์ดูต่อ!!!

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ดูนางเอก กับตัวประกอบพอครับ พระเอกดูตอนเป้นซิลเวอร์โครวเอา

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkung อ่านกระทู้
    ไม่รู้เพราะอะไร ผมถึงได้สงสัยว่า 2 คนนี้ มันเป็นคนๆเดียวกันหรือเปล่า..... ผู้หญิงแต่ Avatar เป็นชาย มันเป็นไปได้ไหมนะ.... หรืออาจจะเป็นสาวดุ้น -_-"

ผมเคยไปเจอข่าวมาในเว็บนะครับ มีโอกาศเป็นไปได้ว่าเป็นคนเดียวกัน
    avatar หัวกระโหลก รู้สึกจะเป็นของพี่ชาย เธอครับ แล้วมีเหตุบางอย่างทำให้เธอมาเล่นแทน ผมก็จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน

ปล. เรื่องนี้เห็นนางเอกแล้วรู้สึกคล้ายๆ อาสึนะ SAO มาก อาจจะเป้นเพราะคนแต่งคนเดียวกันมั้ง เลยปลื้มดูจบโดยไม่สนพระเอก ^^

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้
    ผมเคยไปเจอข่าวมาในเว็บนะครับ มีโอกาศเป็นไปได้ว่าเป็นคนเดียวกัน
    avatar หัวกระโหลก รู้สึกจะเป็นของพี่ชาย เธอครับ แล้วมีเหตุบางอย่างทำให้เธอมาเล่นแทน ผมก็จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน

ปล. เรื่องนี้เห็นนางเอกแล้วรู้สึกคล้ายๆ อาสึนะ SAO มาก อาจจะเป้นเพราะคนแต่งคนเดียวกันมั้ง เลยปลื้มดูจบโดยไม่สนพระเอก ^^
    ที่ผมสงสัย เพราะว่าทุกคนที่นี่ได้เปิดเผยตัวจริงแล้ว ยกเว้นเจ้าหัวกะโหลก

แล้วอยู่ๆสาวน้อยคนนี้ก็โผล่มา แถมมาเจอฉากที่ 2 คนนี้รู้จักกันอีก

เจ้าหัวกะโหลกกับเจ้คนนี้ในโลกความเร่งเป็นแม่ลูกกัน ถ้าจะรู้จักกันภายนอกก็ไม่แปลก

มันเลยทำให้ผมสงสัยอย่างมาก ยิ่งเจ้าหัวกะโหลกดันใจดีช่วยตอนพระเอกเสียปีกยิ่งทำให้สงสัย ปกติผู้ชายที่ไหนใจดีขนาดนี้ -.-

ปล. สรุป เป็นคนๆเดียวกันสินะครับ -..-