ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 13 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7891011 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ผม โหลด FULL RELOADE :ลงอัพเดท UPDATE v3.0.0.9704 Incl DLC - RELOADED :ต่อด้วย แคร็ค CRACK - ONLINE MP FOR v3.0.0.9704 ต้องลง อัพเดทก่อนรึเปล่า หรือลง แคร็ค ธรรมดาก่อน

จะ ปลดล็อค DLC ทั้งหมด และ เล่น กับ A.I. ได้ และ ไม่เด้ง เล่นออนไลน์ได้ รึเปล่า ?

หลังจาก อ่านกระทู้ทั้งหมด ล้วนแล้วไม่มี คำตอบ 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wowokoba : 30th June 2013 เมื่อ 10:43

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นแบบแคมป์เปนยากมากๆ ขนาดเล่นแบบง่ายสุดเลยนะเนี่ย ใครพอมีวิธีโกงมั่งมั้ยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    สำหรับคนที่เล่นแล้วเกม ขึ้นเด้ง Error bug จำพวกนี้ พอดีผมหาวิธีแก้ แล้วก็ได้ผลครับ
    เริ่มต้นด้วยการอัพเดทคอมตัวเองก่อนเลยนะครับ เลือก Hardware ของตัวเองนะครับ

Hardware Intel
    http://intel.com/p/en_US/support/detect
    NVIDIA hardware
    http://www.nvidia.com/Download/Scan.aspx
    AMD hardware
    http://support.amd.com/us/gpudownloa...to_detect.aspx

ต่อกันด้วยการอัพเดทการ์ดจอครับ
    สำหรับคนที่มี การ์ดจอ ATI Radeon HD 4000, 3000, or 2000 จำพวกนี้ ก่อนแรกให้ลบDriver ตัวเก่าออกให้หมดเลยนะครับโดยการโหลดตัวนี้แล้วให้มันหาแล้วลบ Auto ครับ http://support.amd.com/us/gpudownloa...l-utility.aspx

หลังจากนั้น รีคอม 1 ทีครับ แล้วโหลดเจ้า Driver ตัวใหม่ Version 13.4 Beta ยํ้านะครับเฉพาะตัวนี้
    http://support.amd.com/us/gpudownloa...w-vista32.aspx อันนี้ 32 bit ครับ

http://support.amd.com/us/gpudownloa...w-vista64.aspx อันนี้ 64 bit ครับ

ตัวที่มี ไฟล์ 185 Mb นะครับ แค่นี้ รีคอม 1 ทีก็เสร็จแล้วครับเล่นได้สบายมาก

แต่สำหรับคนที่ ใช้ Crossfire systems ให้โหลด
    http://sites.amd.com/us/game/downloa...-profiles.aspx มาลงด้วยครับจะช่วยเพิ่มประสิทธิภาพ

* ปล. โดยตัวเกมที่ผมใช้เทสนั้น เป็นตัวเกมแบบ REPACK AGB GOLDEN TEAM ของท่าน Ramis ครับเล่นได้ไม่มีแลคหน่วง หรือ เด้งเลย จากที่แต่ก่อนเด้งเล่นไม่ได้เลย *

การ์ดจแของผมที่ใช่เทสเป็นตัว ATI HD Redeon 4600 แรมเครื่อง 4 gb ครับ เล่นได้ปรับสูงๆก็ไม่ค่อยแลคนะครับ ลองดูนะครับสำหรับคนที่ใช้ ATI แต่ Nvdia ผมไม่ณู้มีปัญหาจำพวกนี้รึปล่าวนะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wowokoba อ่านกระทู้
    ผม โหลด FULL RELOADE :ลงอัพเดท UPDATE v3.0.0.9704 Incl DLC - RELOADED :ต่อด้วย แคร็ค CRACK - ONLINE MP FOR v3.0.0.9704 ต้องลง อัพเดทก่อนรึเปล่า หรือลง แคร็ค ธรรมดาก่อน

จะ ปลดล็อค DLC ทั้งหมด และ เล่น กับ A.I. ได้ และ ไม่เด้ง เล่นออนไลน์ได้ รึเปล่า ?

หลังจาก อ่านกระทู้ทั้งหมด ล้วนแล้วไม่มี คำตอบ 55+
    เด้งตอนจบด่านแรก ออนไลน์ฝันไปก่อน หุหุ (ใจจริงอยากซื้อแท่แต่แพงโครต 55) ผมเล่นตอน open bata lv. 55 ละ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีคำถามครับ
    1.ภาคนี้เห็นมีการปล็คล็อคตามRankด้วย อยากรู้ว่าว่าจะเพิ่มRankยังไงครับนอกจากใช้แผ่นแท้
    2.แผ่นแท้ราคาเท่าไหร่เหรอครับเผื่อจะลองเก็บตังดู

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onimugae อ่านกระทู้
    มีคำถามครับ
    1.ภาคนี้เห็นมีการปล็คล็อคตามRankด้วย อยากรู้ว่าว่าจะเพิ่มRankยังไงครับนอกจากใช้แผ่นแท้
    2.แผ่นแท้ราคาเท่าไหร่เหรอครับเผื่อจะลองเก็บตังดู
    1.เล่นจบเกมครับ พอปล็คล็อคแล้วก็ทำตามเงื่อนไขก็จะได้เอง
    2.Company of Heroes 2
    ราคา โอน 980 ทรู 1150
    Company of Heroes 2 Digital Collector's Edition
    ราคา โอน 1550 ทรู 1790

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เล่นกับ AI จบแล้วเด้งออกอ่ะ
    War. War never changes.

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    ตัว Repack เล่น Multi ได้ไหมครับ หรือว่าเล่นได้เฉพาะตัว full

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    มีใครยังเล่น steam อยู่ไหมครับ แอดเพื่อนผมด้วยครับ
    VagabondCoH หาเพื่อนเล่น
    Miyamoto Musashi Said “Generally speaking, the Way of the warrior is resolute acceptance of death”

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผม เพิ่ม ai ไม่ได้ครับบบบบบ ลง crack offline เเล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RamzaZero อ่านกระทู้

1.เล่นจบเกมครับ พอปล็คล็อคแล้วก็ทำตามเงื่อนไขก็จะได้เอง
    ทำไมผมลองเล่นแล้ว XP ไม่ขึ้นเลยครับ(หรือเฉพาะแผ่นแท้ครับ) เล่นมาทั้งวันยัง Rank 1 อยู่เลย T.T

กล่าวขอบคุณ
    478
    เล่นจบด่านหนึงแล้วมันเด้ง ตอบหน่อยๆ ปัดโธ่

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mairock อ่านกระทู้
    เล่นจบด่านหนึงแล้วมันเด้ง ตอบหน่อยๆ ปัดโธ่
    เพราะมันเป็นเกมส์ที่เพิ่งออกมาใหม่ + โหลดเถื่อน, แผ่นเถื่อน

สรุปคือ Crack มันยังไม่สมบูรณ์ 100% มั่งครับ
    ส่งเสริมการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    478
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwsamza อ่านกระทู้
    เพราะมันเป็นเกมส์ที่เพิ่งออกมาใหม่ + โหลดเถื่อน, แผ่นเถื่อน

สรุปคือ Crack มันยังไม่สมบูรณ์ 100% มั่งครับ
    อ่อครับๆ ผมเย็นลงแล้วครับ กรุ๊ป B เป็นพวกที่ ถ้าเขาถามอะไรแล้วไม่มีใครตอบจะเครียดมากครับ แป่ว ไม่ใช่ facebook ละ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vagabond อ่านกระทู้
    มีใครยังเล่น steam อยู่ไหมครับ แอดเพื่อนผมด้วยครับ
    VagabondCoH หาเพื่อนเล่น
    มันเล่นด้วยกันได้หรอ? แอดละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RamzaZero : 30th June 2013 เมื่อ 23:26

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เล่นจบแล้วครับบบ... ใช้ Crack ของ Reload อาจมีเด้งบ้างนิดหน่อย แต่เล่นจบได้ครับ
    Forever alone !!!! (T____T)

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~-yoyoyo-~ อ่านกระทู้
    เล่นจบแล้วครับบบ... ใช้ Crack ของ Reload อาจมีเด้งบ้างนิดหน่อย แต่เล่นจบได้ครับ
    ทำไงให้เด้งนิดหน่อยครับ ปรับภาพ? ลงแพท? ผมเด้งแทบทุกครั้งที่พักหน้าจอ กับจบด่านเหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    สนใจทดสอบ co-op add Steam: Assasin

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ของฟรี มันเล่นยากขนาดนี้เลย - -*
    เกมส์มาใหม่ สเป็คอัพเดทใหม่ ๆ แต่คอม อย่าลืมอัพเดทอุปกรณ์ใหม่ ๆ ตามไปด้วยเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ไครที่เล่นแล้วขึ้น Error bug ให้ลองปิดโปรแกรมพวก msi afterburner หรือโปรแกรมเช็กการ์ดจอทั้งหลายออกดูครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RamzaZero อ่านกระทู้
    ทำไงให้เด้งนิดหน่อยครับ ปรับภาพ? ลงแพท? ผมเด้งแทบทุกครั้งที่พักหน้าจอ กับจบด่านเหอะๆ

ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ตอนเล่นผมตัดเน็ตอ่ะครับ ไม่รู้เกี่ยวไหม...
    Forever alone !!!! (T____T)

กล่าวขอบคุณ
    478
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AV Fanboy อ่านกระทู้
    ไครที่เล่นแล้วขึ้น Error bug ให้ลองปิดโปรแกรมพวก msi afterburner หรือโปรแกรมเช็กการ์ดจอทั้งหลายออกดูครับ
    ปิดไงหรอ msi afterburner

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    น่าเล่นจัง

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ถ้าผมโหลดปบบ repack ไป แล้วผมต้องลงแคร็กตัวไหนถึงสามารถเล่นกับเพื่อน ผ่าน สตรีมได้ครับ

Tags for this Thread