ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

อุ้ย!! เด็ก ม.ต้น กับ ถุงยางอนามัย

อุ้ย!! เด็ก ม.ต้น กับ ถุงยางอนามัย

เหตุเกิดที่ สระบุรี เย็นวันนี้... หลังจากเลิกงานและเดินทางกลับบ้านด้วยรถบัสโดยสารประจำทาง โดยปกติ น้องสาวเราจะมารับ พอดีวันนี้น้องมีประชุมที่เทศบาลแถวบ้านทำให้มารับช้า เราเลยแวะเข้า 7-11 ฆ่าเวลา

ระหว่างที่กำลังเดินเข้า7-11 ก็ได้มีเด็กวัยรุ่นซ้อน3มอเตอร์ไซด์มาจอดหน้าร้านพอดี สายตาเราก็มองเห็นว่าเป็น นักเรียนผู้ชาย2คน ประกบหน้าหลัง โดยมีเด็กผู้หญิงนั่งตรงกลาง!!! หืมม ประกบกันแซนด์วิชทั้งชุดนักเรียนเลยนะ!!! แหม่

ากนั้นเด็กผู้ชายที่นั่งข้างหลังก็ลงจากรถ (เราเดินนำหน้าอยู่ก่อน) พลันเด็กผู้ชายก็หันมาตะโกนถามเพื่อนว่า "เอาไซส์อะไร? ฮะ!!"

เอ๊...หัวสมองเราก้อคิดได้ทันทีว่า เด็กนี่เข้า7-11มาคงไม่ได้มาซื้อถุงเท้านักเรียนคาร์สันแน่ๆ แล้วมันมาซื้ออะไร? ถุงยาง แหง็มๆ

แต่แหม ถุงยางอยู่หน้าเคาน์เตอร์พอดี จังหวะนั้นคนกำลังรอคิดเงินเยอะมาก น้องมันคงอาย หรือไม่ก็ไม่อยากรอ พอดีมีร้านขายยาอยู่ข้างๆ เข้าทางล่ะค่ะ แหม่ >< เท้าคงไวกว่าความคิด แป๊บเดียวเท่านั้นออกมาพร้อมกับกล่องถุงยางอย่างที่คิด (จขกท.แอบดูอยู่ห่างๆ) หึๆ ซื้อเสร็จแล้วรีบยัดใส่กระเป๋าเสื้อเด็กผู้หญิงที่มารอรับถุงยาง เฮ้ย++ ที่ไม่มีท่าทีเขินอายแต่อย่างใด เด็กผู้หญิงหน้าตาน่ารัก ผมสั้นเท่าติ่งหู! มองดูก็รู้ว่าเด็ก ม. ต้น หลังจากที่ยัดกล่องถุงยางใส่กระเป๋าเด็กผู้หญิงเสร็จ เด็กผู้ชายคนดังกล่าวก็จับเอวน้องผู้หญิง ให้รีบขึ้นมอไซค์ แล้วซ้อน3 แบบประกบกันเหมือนเดิมออกไป

จากเหตุการณ์นี้เพื่อนคิดว่าไงกันมั่งครับ สำหรับเราคิดว่า มัน...โจ๋งครึ่ม กันเกินไปไหม (เราคงไม่ได้แก่เกินไปนะ) แต่พอคิดไกลๆออกไป ก็ยังดีนะที่เขารู้จักป้องกัน - -" แต่ยังไง๊ ยังไง ก็ไม่น่ารีบเรื่องของเพศสัมพันธ์กันนะ หนูๆ

จากคุณ ไข่เยี่ยวม้ากระเพรากรอบ เว็บไซต์พันทิป http://pantip.com/topic/30649527
    อ้างอิงจาก http://webboard.news.sanook.com/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    พวกเราคงต้องทำใจยอมรับ และเปิดกว้างเรื่องนี้ให้มากขึ้นล่ะครับ โลกมันเปลี่ยนไปเยอะ
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    โอ้ววววววว .. ผมอยู่ ม.ปลาย ยอมรับเลยว่า เด็กๆที่โรงเรียน ม.ต้น แถวนี้ มีเพศสัมพันธ์ กันแล้วเยอะมาก
    อย่าว่าแต่คนอื่นเลยครับ จำได้ตอนผมอยู่ ม.ต้น ผมก็เคยมีเพศสัมพันธ์ครับ .. มันอาจจะมองว่าเร็วไป
    แต่มันก็ผ่านไปแล้ว 5555555555 แต่ก็ยังดี ที่เด็กคนนั้นรู้จักป้องกันนะ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เด็กสมัยนี้มันเรวครับ เด็ก ม.ต้น โรงเรียนผมอัพรูปลงเฟสตอนนอนด้วยกันละ ทำไรไม่ต้อสงสงสัย
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    ก็ดีครับที่ซื้อถุง อย่าไปเครียดเลยครับ
    ถ้าเด็กไม่กล้าซื้อนี่สิ น่าเป็นห่วง
    ผมเองยังไม่ค่อยกล้าเลยจะซื้อแต่ละทีเดินวนแล้ววนอีก ^^

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    กรรม

อยากกินแซนวิชมั่งอ่ะ แต่เอาแบบ ญ2 นะ >_<"

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    กรรม

อยากกินแซนวิชมั่งอ่ะ แต่เอาแบบ ญ2 นะ >_<"
    กินไส้กรอกไปพรางๆก่อน 55+

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neobleak อ่านกระทู้
    กินไส้กรอกไปพรางๆก่อน 55+

กรรม

ไม่ใช่ละ -_-|||

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เรื่องแบบนี้ไม่ขำเลยนะครับ จริงอยู่ที่ว่าการใช้ถุงยางอนามัยเป็นสิ่งที่ดีเพราะช่วยลดโอกาสติดโรคทางเพศสัมพันธุ์และการตั้งครรภ์ก่อนวัยอันควร แต่ต้องคำนึงถึงความเหมาะสมด้วยว่าเด็กเยาวชนเหล่านี้อยู่ในวัยเรียนศึกษาหาความรู้ ไม่ใช่วัยที่จะมาสนใจกับเรื่องเพศสัมพันธุ์ ในอนาคตถ้าผมมีครอบครัวและมีลูกสาว ผมจะสอนลูกของผมให้เขารู้จักคุณค่าในตัวเอง ให้เขารู้ว่าสิ่งอะไรก็ตามที่ได้มาง่ายๆมันจะไร้ค่า การที่เรายอมไปมีเพศสัมพันธุ์กับใครๆแบบง่ายๆ(ใจง่าย) พอเขาได้ในสื่งที่เขาต้องการแล้ว(เพศสัมพันธุ์) คุณค่าในตัวเราก็จะหมดลง และสักวันเขาก็จะเบื่อหน่ายจนในที่สุดก็จะไปหาคนอื่นต่อไปเรื่อยๆ สิ่งสำคัญบางอย่าง(พรหมจรรย์)ถ้าเสียไปแล้ว มันไม่อาจจะเรียกกลับคืนมาได้ หรือถ้ามีลูกชาย ผมก็จะสอนให้เขารู้จักการให้เกียรติเพศหญิง ไม่เป็นคนฉวยโอกาส รู้จักการยับยั้งชั่งใจ เป็นต้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ILoveJKG : 26th June 2013 เมื่อ 11:00

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    เรื่องแบบนี้ไม่ขำเลยนะครับ จริงอยู่ที่ว่าการใช้ถุงยางอนามัยเป็นสิ่งที่ดีเพราะช่วยลดโอกาสติดโรคทางเพศสัมพันธุ์และการตั้งครรภ์ก่อนวัยอันควร แต่ต้องคำนึงถึงความเหมาะสมด้วยว่าเด็กเยาวชนเหล่านี้อยู่ในวัยเรียนศึกษาหาความรู้ ไม่ใช่วัยที่จะมาสนใจกับเรื่องเพศสัมพันธุ์ ในอนาคตถ้าผมมีครอบครัวและมีลูกสาว ผมจะสอนลูกของผมให้เขารู้จักคุณค่าในตัวเอง ให้เขารู้ว่าสิ่งอะไรก็ตามที่ได้มาง่ายๆมันจะไร้ค่า การที่เรายอมไปมีเพศสัมพันธุ์กับใครๆแบบง่ายๆ(ใจง่าย) พอเขาได้ในสื่งที่เขาต้องการแล้ว(เพศสัมพันธุ์) คุณค่าในตัวเราก็จะหมดลง และสักวันเขาก็จะเบื่อหน่ายจนในที่สุดก็จะไปหาคนอื่นต่อไปเรื่อยๆ สิ่งสำคัญบางอย่าง(พรหมจรรย์)ถ้าเสียไปแล้ว มันไม่อาจจะเรียกกลับคืนมาได้ หรือถ้ามีลูกชาย ผมก็จะสอนให้เขารู้จักการให้เกียรติเพศหญิง ไม่เป็นคนฉวยโอกาส รู้จักการยับยั้งชั่งใจ เป็นต้น
    เยี่ยมครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    เขาอาจจะซื้อไปให้เด็กผู้หญิงใส่ก็ได้ นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เด็กสมัยนี้มีเซ็กส์เร็วเกินวัยจริงเหรอ เอาจริงๆนะ เรื่องแบบนี้มันเป็นมาตั้งแต่รุ่นปู่รุ่นย่าแล้วล่ะครับคุณ มองในแง่ดีคือเด็กมันยังรู้จักป้องกันตนเอง แต่ไม่รู้มันจะหมกมุ่นจนไม่เป็นอันเรียนกันเลยรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ก็ดีแล้วที่มาวื้อถุงยางแบบไม่อายกล้าซื้ออีกด้วย แต่มันก็เหมือนเร็วไปแต่สำหรับผมตอนเป้นเด็กนะผมไม่คิดว่ามันเร็วไปผมคิดว่าตัวเองโตอยู่ตลอดเวลาเลยแหละ ผมก็ผ่านมาเข้าใจความรู้สึกอยู่แล้วแต่ไม่มีใครห้ามได้หรอก ต้องทำใจละยอมรับอย่างเดียว จะบอกว่าของแบบนี้มันห้ามกันไม่ได้จริวๆ ยิ่งห้ามก็ยิ่งอยากผมว่านะเชื่อเถอะ โยมสาธุ!

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สำหรับผมคิดว่ามันเป็นเรื่องปกติไปแล้วครับ
    ไม่ว่าจะเห็นอะไรก็ตามแต่ถ้าอยากจะให้คนรอบข้างมีความสุข... ก็จงยิ้ม

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ไอ้ป้องกันมันก็ดีหรอกน่ะ เเต่มันก็ต้องรู้จักรักนวลสงวนตัวไว้บ้าง เเหม่ เล่นซะเเซนวิดเลย

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    มีเพศสัมพันธ์ตอน ม.ต้น มันเป็นเรื่องปกตินะ ครั้งแรกผมก็ ม.ต้น
    แต่นี้มันไม่ใช้นะ มันไม่ลับๆเด็กผู้หญิงมันโจ่งแจ้งเกิดไปและเหมือนจะสวิงกิ้งกันด้วยนะ
    แต่ก็มีดีอยู่ที่้เด็กมันรู้จักใช้ถุงยางอนามัย แต่ยังไงๆมันก็ไม่เหมาะสมอยู่ดี เร็วไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 26th June 2013 เมื่อ 12:16

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    1
    ผมจะขึ้นปี 1ยังซิงอยู่เลยครับเนี่ย แฟนก็ไม่เคยมี

แต่ผมก็คิดว่ามันก็ยังดีนะครับ ที่เด็กมันรู้จักป้องกัน เรื่องแบบนี้มันห้ามกันไม่ได้

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,241
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ได้อ่านแล้วรู้สึกปวดตับครับ ผมก็มีลูกสาวน่ารักซะด้วย คนเล็กอยู่อนุบาล 3 ก็เถอะ แต่เจ้าคนโตมัน ป.5 แล้วสิเนี้ย เค้าบอกว่าให้สอนเรื่องเพศกับลูกเริ่มตั้งแต่ 10 ขวบ ให้เมียสอน เมียมันก็บอกแล้วจะให้ตูสอนยังไงเหลา คงทำได้แค่เป็นเพื่อนกับลูกให้ได้มากทีสุด เป็นพ่อที่ลูกๆอยากจะมีเหมือนที่ผมจะมีตอนวัยเด็ก เผื่อลูกมีอะไรก็สามารถคุยกลับเราได้โดยไม่ต้องกลัวโดนดุ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ใช่อ่ะปล่าว เค้าอาจจะซื้อไปเป่าทำลูกโป่งงานวันเกิด เด็กผู้หญิงคนนั้นก็ได้ เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    โรงเรียนผม โจ๋งครึ่มตั้งแต่ม.1แล้วครับจนตอนนีจะแจกถุงยางอนามัยอยู่แล้ว ตอนผมม.1 ผมยังปีนรถไอติมอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ไม่เร็วนะ เพราะแต่ก่อน มีลูกคนแรก แม่ประมาน 16 17 ได้มั้ง แล้วแต่ครอบครัวนะ ถ้าเป็นคน ต่างจังหวัด ก้จะมีลูกเร็ว ไม่แปลกๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    มันเป็นธรรมชาติครับ เด็กวัยรุ่นอยากรู้อยากลอง
    ยังดีที่น้องรู้จักป้องกัน แต่เค้าคองไม่ไปสวิง,แซนวิช
    อะไรอย่างที่ จขกท. คิดหรอกครับ

Dead
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    เด็กสมัยนี้กี้เงี้ยแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เปล่าหรอก เขาซื้อไปใส่HDD เพราะ HDD ร้อน เลยเอาถุงยางครอบ HDD แล้วก็จุมลงน้ำเพื่อลดอุณหภูมิไงครับ
    หรืออาจจะเป็น SSD ผมก็ไม่แน่ใจครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: