ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

เหมือนกำลังโดนหักอก

คือผมชอบ ญ อยู่คนนึง เขาอายุห่างกับผม 4 ปี (ผมชอบคนแก่)
    แรกๆ ผมก็ไม่ได้ชอบหรอก แค่คุยเล่นๆ แต่คุยเล่นๆมากเกินไป มันทำให้เกิดอาการ ชอบ ขึ้นมา พอเกิดอาการชอบขึ้นมา ก็กลายเป็น รัก
    แล้ววันหนึ่ง สารภาพรักกับเขา เขาก็ดูเหมือนจะเขินๆ มั้ง ? - -''
    ผมพยายาม ขอเบอร์เขา เขาให้แค่วันละ 2 ตัวในที่สุดก็สำเร็จ ผมโทรไปหาก็คุยกันดี
    แต่ติดที่ว่า เขาเป็นผู้หญิงห้าวๆ + พูดจาขวานผ่าซากมาก = ='' (จะบอกคิดถึงแต่ละที ก็หาว่าน้ำเน่า )
    พักหลังๆมานี้ เขาแทบไม่ได้คุยกับผมเลย แชทกันใน FB ก็ไม่ค่อยตอบ (แต่ก็คิดในแง่ดีว่า เรียน / ไม่ว่าง / หรืออาจจะคุยกับคนอื่นอยู่ เพราะมีคนชอบเขาเยอะมากๆ - -'')
    จนเมื่อวานนี้ เราเจอหน้ากัน ก็ไม่ได้ทักทายกันเลย เหมือนมองข้ามไป หน้าจากที่แต่ก่อนมองกันบ่อยๆ ก็กลายเป็นว่าไม่ได้มอง คุยกันบ่อยๆก็กลายเป็นไม่ได้คุยกันเลย
    จนตอนกลับบ้านผมบ๊ายบาย เขาก็พยักหน้านิดๆ เหมือนกับเมินนน ~

ดูท่าทางถ้าผมเดินต่อไป คงอกหักแน่ๆ หรือ ผมอาจจะคิดไปเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เอ้าพี่ ไม่เห็นค่อยมาโพสเลยแปลกใจ หรือภูมิไม่เห็นวะ 55

ถ้ารักเขาจริงก็พยายามและทำให้ดีที่สุดสิครับ แต่ถ้าเขาไม่สนก็ไม่ต้องไปแคร์ครับ
    - -ตั้งแต่เปิดบอร์ดใหม่ ผมก็ไม่ค่อยได้โพสเลย อ่ะ ห่างหายไปนาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย locketeer : 11th September 2011 เมื่อ 11:00