ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

เหมือนกำลังโดนหักอก

คือผมชอบ ญ อยู่คนนึง เขาอายุห่างกับผม 4 ปี (ผมชอบคนแก่)
    แรกๆ ผมก็ไม่ได้ชอบหรอก แค่คุยเล่นๆ แต่คุยเล่นๆมากเกินไป มันทำให้เกิดอาการ ชอบ ขึ้นมา พอเกิดอาการชอบขึ้นมา ก็กลายเป็น รัก
    แล้ววันหนึ่ง สารภาพรักกับเขา เขาก็ดูเหมือนจะเขินๆ มั้ง ? - -''
    ผมพยายาม ขอเบอร์เขา เขาให้แค่วันละ 2 ตัวในที่สุดก็สำเร็จ ผมโทรไปหาก็คุยกันดี
    แต่ติดที่ว่า เขาเป็นผู้หญิงห้าวๆ + พูดจาขวานผ่าซากมาก = ='' (จะบอกคิดถึงแต่ละที ก็หาว่าน้ำเน่า )
    พักหลังๆมานี้ เขาแทบไม่ได้คุยกับผมเลย แชทกันใน FB ก็ไม่ค่อยตอบ (แต่ก็คิดในแง่ดีว่า เรียน / ไม่ว่าง / หรืออาจจะคุยกับคนอื่นอยู่ เพราะมีคนชอบเขาเยอะมากๆ - -'')
    จนเมื่อวานนี้ เราเจอหน้ากัน ก็ไม่ได้ทักทายกันเลย เหมือนมองข้ามไป หน้าจากที่แต่ก่อนมองกันบ่อยๆ ก็กลายเป็นว่าไม่ได้มอง คุยกันบ่อยๆก็กลายเป็นไม่ได้คุยกันเลย
    จนตอนกลับบ้านผมบ๊ายบาย เขาก็พยักหน้านิดๆ เหมือนกับเมินนน ~

ดูท่าทางถ้าผมเดินต่อไป คงอกหักแน่ๆ หรือ ผมอาจจะคิดไปเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เอ้าพี่ ไม่เห็นค่อยมาโพสเลยแปลกใจ หรือภูมิไม่เห็นวะ 55

ถ้ารักเขาจริงก็พยายามและทำให้ดีที่สุดสิครับ แต่ถ้าเขาไม่สนก็ไม่ต้องไปแคร์ครับ
    - -ตั้งแต่เปิดบอร์ดใหม่ ผมก็ไม่ค่อยได้โพสเลย อ่ะ ห่างหายไปนาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย locketeer : 11th September 2011 เมื่อ 11:00

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เอ้าพี่ ไม่เห็นค่อยมาโพสเลยแปลกใจ หรือภูมิไม่เห็นวะ 55

ถ้ารักเขาจริงก็พยายามและทำให้ดีที่สุดสิครับ แต่ถ้าเขาไม่สนก็ไม่ต้องไปแคร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ผู้หญิงห้าว คือศัตรูที่แท้จริงของผู้ชายโรแมนติกอย่างเราครับ ผู้หญิงพวกนี้ ความเชื่อมั่นในตัวเองสูงมากครับ เขาอยู่คนเดียวได้ ไม่ต้องง้อผู้ชาย มีก็ดีไม่มีก็ไม่เป็นไร
    หากรักจริง ต้องทำำใจยอมรับครับ แต่ถ้าตัดใจได้ก็ตัดนะ เพราะเราจะไม่มีความสุขอะ เวลาที่ เราทำอะไรโดยหวังให้เขา เซอร์ไพรซ์ แต่กลายเป็นว่า แป๊ก!! อะเก็ตปะ?

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    มันจบลงแล้ว ครับ Y Y วันนี้เธอพูดกับผม 5 คำ เป็น 5 คำที่ผมดีใจมากๆ แต่แล้ว มันก็จบลงเมื่อผมได้ยิน เธอพูดกับเพื่อนเธอว่า จะกลับไปง้อแฟนเก่า ตอนนั้นใจผม สะดุดไป 3 วิ แต่แล้วมันกลับเป็นจริงครับ
    เมื่อตอนกำลังกลับบ้านจากที่ทำงาน ผมเห็น เธอ ยืนยิ้มแล้วร้องไห้ แล้วได้ยินคำว่า '' จริงนะ '' ตอนนั้น เข่าผมหมดแรงทันที จะล้มก็ล้มไม่ได้ ต้องฝืนเดินเลยเธอไป ต้องฝืนไม่ให้หันกลับไปมองเธออีก
    บรรยากาศช่างเป็นใจ อะไรอย่างนี้ ฝนตกเบาๆ อากาศเย็นๆ กับใจที่ค่อยๆแตก ทีละนิด
    ตอนนั้นคิดเพียงแค่ว่า ดีแล้วล่ะมั้ง ทุกอย่างคงลงตัว เขาไม่ได้รักเรา เราแค่รักเขา แล้วเขาก็กลับไปหาคนที่เขารักได้แล้ว เราก็คงต้องหยุดเดินแล้ว

ปล. เวลา 22.15 วันที่ 11/9/2554

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    สู้ๆ ครับ เรามันหัวอกเดียวกัน ขอให้คุณ กลับมา ยืนหยัดขึ้นได้อีกครั้งนะ และถ้าคุณลุกขึ้นมาได้ครั้งนี้ คุณ จะเข้มแข็ง ขึ้น