ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939

[PC/Games] The Saboteur Repack Dz TeaM | 2GB | DLC |(ONE2UP)

The Saboteur Repack Dz TeaM + DLC Midnight Show (2GB)

Screenshots:

INFORMATION GAMES:

Year : 2009
    Genre : Action (Shooter) 3D l 1st Person
    Developer : Pandemic Studios
    Publisher : Electronic Arts
    Platform : PC
    Language : English

The Saboteur ผลงานจากค่าย EA แนวการเล่นของเกมส์ The Saboteur เป็นแบบ Open-World หรือพูดง่ายๆก็คือแนว GTA นั่นแหละ คุณ จะได้สวมบทเป็นนาย Sean Devlin นักแข่งรถชาวไอริชที่ไม่เคยสนใจจะเข้าร่วมศึกสงครามเลยแม้แต่น้อย ในหัวของเขามีเพียงความต้องการการออกแสวงโชคในชีวิตพร้อมกับเพื่อนรักอย่าง สุจริตเท่านั้น แต่ความฝันก็ต้องมลายหายไปเมื่อความชั่วร้ายของนาซี ได้พรากชีวิตสหายและครอบครัวไปจากเขา Sean ตัดสินใจเปลี่ยนเป้าหมายตัวเองจากไฟแค้นและสาบานว่าจะไล่ล่าพวกเยอรมันตัว การมาสำเร็จโทษให้จงได้ เขาไม่สนใจจะเข้าร่วมกองทหาร เขาไม่สนใจฝ่ายสัมพันธมิตร สิ่งที่เขาต้องการมีเพียงหนึ่งเดียวคือ “แก้แค้นให้บุคคลอันเป็นที่รัก” โดยในการเล่นจะมีอะไรต่ออะไรให้เลือกทำอิสระ ไม่ว่าจะเป็นเลือกรับภารกิจตามเนื้อเรื่อง เพื่อจัดการกับทหารนาซี หรือจะเดินเที่ยวเล่นในเมืองแบบคนธรรมดา ไปตามร้านเหล้าหรืออื่นๆก็มีให้เลือกทำมากมาย ซึ่งในไซด์เควสต์ที่ให้ทำนอกเหนือจากเนื้อเรื่องหลักนั้น ผู้เล่นจะได้รับอาวุธ ชุดเสื้อผ้า และไอเท็มต่างๆตอบแทน

Minimum system requirements:

• Processor: Core 2 Dual Core 2.4GHz or AMD equivalent
    • Memory: 2GB or more
    • GPU: Nvidia Geforce 7800 GTX or ATI Radeon HD 2600 Pro
    • VRAM: 256 MB
    • DISC DRIVE: Dual Layer 1x or faster DVD Drive
    • Hard Drive: At least 7GB of free space
    • Sound: Direct X 9.0c compatible sound card

Recommended system requirements:

• Processor: Quad Core running at 2.8 GHz or equivalent
    • Memory: 2 GB RAM (Windows XP) or 3 GB RAM (Windows Vista /7)
    • GPU: nVidia 8800 GT graphics card
    • VRAM: 512 MB
    • DISC DRIVE: Dual Layer 1x or faster DVD Drive
    • Hard Drive: At least 7GB of free space
    • Sound: Direct X 9.0c compatible sound card

Video - Trailer:

Download: (One2up):

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5

>"โหลดไปแล้วเล่นได้ช่วยมายืนยันให้ด้วยนะครับ"<

Copy ของผมไปลงบอร์ดที่อื่น อย่าลืมใส่เครดิตให้ด้วยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 17th February 2014 เมื่อ 03:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    258
    เงียบๆแฮะ เล่นได้ไม่ได้ช่วยมายืนยันให้ด้วยครับ

JKG '2008' Generation..
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,125
    Blog Entries
    2
    รู้สึก Part2 จะโหลดไม่ได้ครับ

ลองมาทั้งวันแล้ว.. เดี๋ยวดึกๆ ลองอีก

Edit : โหลดได้แล้วครับ ยืนยันเล่นได้ 100% เป็นรีแพค ที่ดีมากครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enzo : 29th June 2013 เมื่อ 01:14

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ชอบนะ แต่มันไม่มีขายในสตีม เลยไม่ซื้อ
    Steam : Blackwolf

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    โหลดพาท2ไม่ได้อ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เหลือแค่ พาส3 ครับ โหลดไม่ได้เลย มันบอกว่าไม่มีไฟล์ในระบบ ขอความอนุเคราะห์ลงให้ใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JasonXIII อ่านกระทู้
    เหลือแค่ พาส3 ครับ โหลดไม่ได้เลย มันบอกว่าไม่มีไฟล์ในระบบ ขอความอนุเคราะห์ลงให้ใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    หาเวลาโหลดใหม่ครับ มันโหลดได้เป็นช่วงๆต้องกดโหลดหลายๆทีครับ

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    โหลดได้ทุกพาท ยืนยันแน่นอน 100% จะมีบางเวลาที่โหลดแล้วบอกว่าไฟล์โดนลบ แต่ให้ลองกดโหลดไปเรื่อยๆ ทุกๆ 15-30 นาทีก็จะโหลดได้เอง

//กำลังแตกไฟล์เกม

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ท่าน จขกท. พิมพ์คำว่า coppy ผิดครับ มันต้องแบบนี้ COPY

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ท่าน จขกท. พิมพ์คำว่า coppy ผิดครับ มันต้องแบบนี้ COPY
    ขอบคุณครับ ไม่ได้สังเกตุเลย--*

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พาส 3 โหลดไม่ได้ครับ ไฟล์ไม่ขึนเลย ลองทั้งวันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emayrunz อ่านกระทู้
    พาส 3 โหลดไม่ได้ครับ ไฟล์ไม่ขึนเลย ลองทั้งวันเลยครับ
    ลิงค์น่าจะเก่าแล้วคงต้องอัพใหม่ทั้งหมดครับ เดียวยังไงจะอัพให้ใหม่นะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พาส 3 โหลด ไม่ได้ จริงๆ ครับ ยังไง ช่วย อัพ ใหม่ แล้ว บอก ด้วย นะครับ รอๆๆๆๆ ขอบคุณครับ