ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

ขอถามเกี่ยวกับ แฟนพันธ์แท้ "วันพีช" หน่อยครับ .. จำไม่ได้ว่าอยู่ตอนไหน

คือว่า ตอนที่เราเจอ แฟร้งกี้ ตอนแรกเลยอ่ะครับ ไอตัวผมฟ้าๆ ที่มันกินโคล่า เพิ่มพลังอ่ะครับ
    ผมจำไม่ได้ว่ามันอยู่ตอนไหน ภาคไหนอ่ะ พอดีดูค้างเอาไว้ แล้วหาตอนไม่เจอ
    ที่พวกลูฟี่ต่อสู้กับ ล็อบบี้ อะไรสักอย่าง ที่ลูฟี่ใช้ท่าไม้ตายชื่อว่า "เกียร์.." ไรสักอย่างอ่ะ ที่มันเหมือนดูดพลังมา
    แล้วตัวมันจะแดงๆ ใสๆ แล้วมันจะมีควันออกมา แล้วจะพุ่งเร็วมาก ผมจำไม่ได้อยู่ตอนไหน
    ใครเป็นผู้รู้ บอกหน่อยเถอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ประมาณตอนที่ 260 นะ ลองดูครับ อิอิจำไม่ได้
    ปล.ถ้าจะดูตอนถึงเกาะแรกๆก็ย้อนไปสัก10กว่าๆตอนเอานะ- -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gukahnza : 27th June 2013 เมื่อ 17:52

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ตั้งแต่ตอนที่ 261-324 ช่วงภาค 6 ของวันพีซครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    หลักๆน่าจะเป็นช่วงเข้า วอเตอร์-เซเว่น ครับเพื่อนำ แมรี่ ไปซ่อม

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    วันพีซเป็นการ์ตูนที่เจ๋งมากงับ

ไม่รู้ว่าจะจบตอนไหน โอดัจจิตายก่อนชัวร์
    ตอนนี้ถึง ลอว์จะโดน นายพลกับดองกี้เล่น

ไหนจะ ชิกิที่กำลังเดินหน้าแผนอะไรบางอย่าง
    ไหนจะ ดราก้อนที่่กำลังทำอะไรอยู่ไม่รู้
    ไหนจะ บิ้กมัม
    ไหนจะ เรื่องของเพนโนกรีฟ
    ไหนจะ เอเนลที่จะกลับมา (หรือปล่าว?)
    ไหนจะ เรื่องของพวกหนวดดำ
    ไหนจะ เรื่องของไคโด
    ไหนจะ เรื่องของผู้ที่อยู่สูงกว่าเซนโงคุ
    ไหนจะ เรื่องของออลบลู

อีกเยอะแยะ

นึกไม่ออกว่าวันพัซจะจบไงเลย อ่านมา 5 - 6 ปีได้แล้วมั้งเออ = =

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ผมอ่านตั้งแต่ ป.6 ตอนนี้ทำงานมาได้ 2 ปีแล้วครับ ยังไม่มีทีท่าว่าจะจบ

ห้ามปาหมอนนะเรื่องนี้ ไม่งั้นแฟนๆไปด่าอาจารย์โอดะถึงญี่ปุ่นแน่

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ตอนสู้กับCP9อะครับเกียน์2นี่เปิดใช้ตอนสู้กับไอcp9ที่ทรงผมเป็นเขาวัวมีพลังกายาเหล็ก