ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: คิดมากครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

คิดมากครับ

ผมนอนไม่หลับเพราะคิดมากเนี่ยหละ

คือเป็นคนคิดดีจริงๆ เวลานอน ผมก็อยากทำหัวสมองให้โล่งๆนะ

ก็รู้ตัวอยู่ว่าพรุ่งนี้เช้าผมมีเรียน แต่ผมก็ยิ่งคิด

คิดถึงทั้งเรื่องอดีต และวันข้างหน้า คิด*****ทุกอย่าง ไม่ได้มีปัญหานะครับ

แต่หัวมันชอบคิด ไม่ค่อยเข้าใจกับตัวเองสักเท่าไหร่ 555+

ทำไงให้หัวมันโล่งโดยไม่คิดอะไร

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    Blog Entries
    1
    อื่มดี ครับดี ผมก็ตื่นมาเพราะนอนไม่หลับเนี้ยแหละ

ผมนึกว่าเป็นคนเดียวน่ะที่นอนแล้วแมร่-ต้องคิดคิดได้ทุกเรื่อง ทั้งอดีคปัจจุบัน เรื่องตีกัน เรื่องทุบกัน เรื่องความรักเรื่องเงินแม่มทุกเรื่องอ่ะ จนนอนไม่หลับ

ขนาดคิดว่าพรุ้งนี้มีงานมีเรียนรีบๆหลับเหอะพยายามทำหัวให้โล่งล่ะแต่สักแปปมันก็คิดอีก เวลาผมจะหลับผมต้องเผื่อเวลาไว้ 1-2 ชั่วโมง

เช่นนอน ต1 แต่จะหลับประมาณ ตี 2-3 อะไรแบบเนี้ย

เซง ผมนึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอีก = =a

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    นั่งสมาธิครับ ผมเคยทำเเล้วหลับท่านั่งเลย หรือผมหลับง่ายหว่า
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    นั่งสมาธิครับ ไม่งั้นก็นอนกำหนดลมหายใจเอา ลองดื่มนมอุ่นๆก่อนนอนดูครับ ช่วยได้เยอะเลย ^^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ibanez อ่านกระทู้
    อื่มดี ครับดี ผมก็ตื่นมาเพราะนอนไม่หลับเนี้ยแหละ

ผมนึกว่าเป็นคนเดียวน่ะที่นอนแล้วแมร่-ต้องคิดคิดได้ทุกเรื่อง ทั้งอดีคปัจจุบัน เรื่องตีกัน เรื่องทุบกัน เรื่องความรักเรื่องเงินแม่มทุกเรื่องอ่ะ จนนอนไม่หลับ

ขนาดคิดว่าพรุ้งนี้มีงานมีเรียนรีบๆหลับเหอะพยายามทำหัวให้โล่งล่ะแต่สักแปปมันก็คิดอีก เวลาผมจะหลับผมต้องเผื่อเวลาไว้ 1-2 ชั่วโมง

เช่นนอน ต1 แต่จะหลับประมาณ ตี 2-3 อะไรแบบเนี้ย

เซง ผมนึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอีก = =a
    ผมก็เป็นแบบนั้นหละครับ

แทบทุกวัน 555+

แต่ช่วงนี้ ผมไม่ค่อยมีปัญหาความรักเท่าไหร่ เพราะรักกับเมียดีแล้ว เรื่องเงินการอยู่กินสมบูรณ์ดี

การเรียนชีวิตโอเคละ เลยไม่ค่อยได้คิด

แต่ชอบนึกถึงอดีต วันเก่าๆ มากกว่า แล้วก็วันข้างหน้าว่าจะเป็นยังไง

บางทีมันอยากระบายนะครับ

ตอนนี้ผมอยาก ออกไปจิบเบียร์ดูดยา ขึ้นเวที ถอดเสื้อร้องเพลงมาก ร่างกายผมมันเรียกร้อง 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LuFy อ่านกระทู้
    นั่งสมาธิครับ ผมเคยทำเเล้วหลับท่านั่งเลย หรือผมหลับง่ายหว่า
    ผมว่านายหลับง่ายครับ *-*

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้
    นั่งสมาธิครับ ไม่งั้นก็นอนกำหนดลมหายใจเอา ลองดื่มนมอุ่นๆก่อนนอนดูครับ ช่วยได้เยอะเลย ^^
    แม่ผมห้ามกินนมครับ เพราะกลัวผมสูง ตอนนี้ผม18 สูง183ครับ

ผมจะลองกินน้ำร้อนๆก่อนนอนแล้วกันครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 28th June 2013 เมื่อ 02:59

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    แม่ผมห้ามกินนมครับ เพราะกลัวผมสูง ตอนนี้ผม18 สูง183ครับ

ผมจะลองกินน้ำร้อนๆก่อนนอนแล้วกันครับ ^^
    โหสูงจังครับ ผมเเค่ 176 เดินกะเเฟนไกลเค้าคิดว่าพ่อกะลูก 555
    STEAM

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ยังอยู่ไหมพวกท่าน
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ผมโพสเรื่องความฝันตอนเด็กผมอยู่ครับ. ในเม้นฟอรั่ม

คาดว่า. จะอดนอน. ไปโรงเรียน

ชิพหาย. ตี5แล้ว. เฟ๊ดเฟ่ 5555555+

เตรียมกระทิงแดงซักลังแล้วผม

หลับแน่ๆ. เรียนไม่ไหวหรอก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    คุณคิดมากนอนไม่หลับ

ส่วนผมหลับๆตื่นๆมาหลายปีล่ะว่าจะไปปรึกษาแพทย์ซักหน่อย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    โอ่ว ว อาการคล้ายๆผมเลย คิดโน่นคิดนี้ ส่วนมากจะมานั่งคิดตัวเองในเเง่ (-)
    ไม่ว่าจะเรื่อง ความรัก ที่เเสนจะท้อเเท้ เเต่ก็ยังยิ้มได้จนถึงทุกวัน
    ไม่ว่าจะเรื่อง การเรียนที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย เเต่ก็อ่านหนังสือ ก่อนสอบ 1 วัน ^ ^"
    ไม่ว่าจะเรื่อง อนาคต เกี่ยวกับ อะไรสารพัดต่างๆนาๆ ยั้วเยี้ยเต็มหัว
    ไม่ว่าจะเรื่อง นิสัยตัวเองที่โคตรจะขี้เกียจ

เอาเ็ป็นว่า ไม่เคยมีความสุขเลย เเต่ก็พยายามหาอะไรมาคลายเครียดให้ ยิ้มไ้ด้ไปทุกๆวัน
    1 หาเกมเล่น สำหรับผม โคตรคลายเครียดเลย เเบบว่า สมองโปร่งอ่ะ <เล่นมากก็ไม่ดี ติด>
    2 เล่นกีต้าร์ พลางๆ ความคิดส่วนตัว เสียงกีต้าร์ มันทำให้หัวเราโปร่ง ดี
    3 ระบายความเครียด ไม่ว่า โพสตามเว็บต่างๆ ตะโกน หรือ ไปลงที่อะไรซักอย่าง ก็ทำให้ใจเราผ่อนคลายได้เหมือนกัน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899
    เป็นเหมือนผมเลยครับ