ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554

Arrow Miku Miku Dance Thai โปรแกรมโมเดลเต้น[ขุดมา]

โปรแกรม Miku Miku Dance Thai

*รูปใครไม่รู้จิ้กมา เอิ้กๆ*

เหมาะสำหรับพวกว่างจัด(คนแปลเอ็งก็โคตรๆว่าง) แล้วก็นักวาดการ์ตูนที่ต้องการได้ท่า(อย่าคิดไปไกล)
    แล้วก็คนที่ต้องการทำเพื่อความสนุก เนื่องจากกระผมว่างจัด นอกจากจะแปลโปรแกรมแล้วยังทำคู่มืออีก
    แน่นอนมันก็ยังใช้ยาก แต่ถึงยังไงไม่ลองทำก็ไม่รู้ละนะ ใช้เวลาแปลกับทำกี่วัน อันนี้ไม่ขอบอกแล้วกัน เราจะเนรมิตให้มิคุจัง
    ไม่ก็ตัวอื่นเต้นยังไง ก็ลองทำดู มันง่ายดี หากมีข้อผิดพลาดขออภัยนะครับ

1. Developer :MikuMikuDanceE_v728 (ออกเมื่อ 30 มกราคม 2554)
    2. ดัดแปลง:MikuMikuDanceT_v728 โดย PeaceterZero
    3. Version : v7.28
    4. File Size :8.18 MB+โมเดลเสริม
    5. License : Freeware
    6. Requirements : Windows 2000 ขึ้นไป
    7. Released Date : 1/2/2011

• Download

http://www.mediafire.com/?8yms6dbhm48d4ud

• คู่มือการใช้ Miku Miku Dance

http://www.mediafire.com/?wygytzhhv1typl6

ภาพหน่อยๆ

ปล.พวกเจ้าจงฟัง hans zimmerซะ(นอกเรื่องละ)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    มีภาษาไทยด้วย

ว่าแต่มีภาษาญี่ปุ่นด้วยให้เพื่อนแปลให้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    เจิมๆ น่าลองแหะ
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    น่าสนใจมากเพื่อนผมเคยเอาให้เล่นที่บ้านผมแต่อ่านภาษายุ่นไม่ออก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โอ้ มีภาษาไทยด้วย
    GU ROCK!!!!

Tags for this Thread