ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

Olympus Has Fallen โคตมันส์เลยครับ

หนังเรื่องนี้สนุกสุดๆตั้งแต่ดูมาแล้วครับ (ความคิดส่วนตัว) ยิงกันตลอด ไม่มีคำว่าเบื่อเลยครับ ฉากอลังการดี ได้เห็นถึงความเสียสละและความรักชาติของสหรัฐ

เป็นหนังที่ดูแล้วติดใจเลยครับ ใครดูแล้วบ้างมาแชร์ความรู้สึกหน่อย (ถ้าเกิดขึ้นกับเมืองไทยจะเป็นไงมั่งน่ะ T^T)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปล่อย.....ไปตามหัวจัย!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ส่วนตัวยังไม่ได้ดู แต่ที่รู้ คือ ผู้กำกับคนเดียวกับเรื่อง shooter กับ training day เลยคิดว่าจะต้องสนุกแน่ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auronx01 : 29th June 2013 เมื่อ 02:18

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    เรื่องนี้ไปดูในโรงโคตรประทับใจหนังไร้ความหน้าเบื่อ สุดยอดสุดๆ 9/10 ไปเลย
    Tonyhero Store Steam Seller

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonyhero อ่านกระทู้
    เรื่องนี้ไปดูในโรงโคตรประทับใจหนังไร้ความหน้าเบื่อ สุดยอดสุดๆ 9/10 ไปเลย
    ผมก้ไปดูในโรงครับ คุ้มเงินครับ//รอดู whitehousedown อีกเรื่อง เรื่องนี้น่าจะสู้กันในพื้นที่ทีกว้างกว่าเอฟเฟคน่าจะดีกว่านิดหน่อย(ต้องรอดู)
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เช่นกันครับ รอดู White House Down อยู่อีกเรื่องเหมือนกัน

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    Olympus Has Fallen พึ่งดูมาเมื่อคืน สนุกมากกคับ 9.5/10 ส่วน White House Down ดูตัวอย่างเมื่อกี้ ok เลย

แต่เอ้ หนัง 2 เรื่องนี้ ทำเกี่ยวกับ"การโจมตีทำเนียบขาวที่มีระบบการรักษาความปลอดภัยอย่างเข้มงวด" หรือว่าเขากำลังจะบอกอะไรกับรัฐบาลสหรัฐ ว่าให้ระวังอะไรบางอย่าง

...บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม กลายเป็นโกโก้ครั้งที่ 3

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    ดูแล้วนึกถึง Die Hard ภาคแรก เลย

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    Olympus Has Fallen พึ่งดูมาเมื่อคืน สนุกมากกคับ 9.5/10 ส่วน White House Down ดูตัวอย่างเมื่อกี้ ok เลย

แต่เอ้ หนัง 2 เรื่องนี้ ทำเกี่ยวกับ"การโจมตีทำเนียบขาวที่มีระบบการรักษาความปลอดภัยอย่างเข้มงวด" หรือว่าเขากำลังจะบอกอะไรกับรัฐบาลสหรัฐ ว่าให้ระวังอะไรบางอย่าง

...บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม กลายเป็นโกโก้ครั้งที่ 3
    เขาจะสื่อประมาณว่าประเทศไทยน่ะหาอะไรบึ้มเล่นได้แล้วไม่ต้องไปกลัวแบน 55+
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    เพิ่งโหลดดูมะคืน หนุกมากครับถ้าระบบป้องกันภัยในทำเนียบขาวมันหละหลวมเหมือนในหนังละก็ชี้โพรงให้กระรอกแน่นอน ผมให้9/10
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE