ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

[PC]Command and Conquer Red alert 2 Yuri's revenge [Original][LAN][1 Part]

ตัวนี้เป็นภาค Original นะครับ ไม่มีการใส่ mod ใดๆทั้งสิ้น

สำหรับใครที่กำลังมองหาเกมเก่าๆหรืออยากย้อนอดีต

ไฟล์เดียว แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลย

Download -->>CLICK
    Password -->>CLICK

วิธีแก้ปัญหาเบื้องต้นสำหรับ Windows 7

ไปที่ตัวเข้าเกม คลิกขวาเลือก Properties -> Copatibility เลือกตรง Copatibility mode for แล้วเปลี่ยนเป็น Windows XP ครับผม

วิธีเล่น Lan กับเพื่อน

โหลด Lan-fix -->>CLICK

1.เมื่อโหลดเสร็จแตกไฟล์จะพบกับโฟลเดอร์ MP-Fix ด้านในจะมี 3 ไฟล์ คือ Ra2.reg WOLDATA และ KeyCreator
    2.เปิดไฟล์ Ra2.reg ด้วย Notepad แก้เลข 22 ตัวในเครื่องหมาย "..." ห้ามแต่ละเครื่องซ้ำกัน
    3.เปิดไฟล์ WOLDATA ด้วย Notepad แก้เลข 4 หลัก หน้าสุด เป็นอะไรก็ได้ ห้ามแต่ละเครื่องซ้ำกัน
    4.Copy ไฟล์ทั้งหมดไปไว้ใน Floder ที่ลงเกม ทับอันเก่าไปเลย
    5.เปิด KeyCreator กด Generate กด Ok ปิด KeyCreator
    6.Restart เครื่อง แล้วสามารถเล่น Lan ได้เลย

**หากเกิดปัญหาไม่สามารถแลนได้ สามารถสอบถามได้ เพราะตัวผมลองแล้วเล่นกับเพื่อนในหอ เเลนได้ปกติ 100% ครับ

กดขอบคุณแทน Like หรือ Comment ให้กำลังใจอัพโหลดเดอร์หน้าใหม่กันได้ครับผม

-----------------------------------------------------------

Visit My World! ZeRoOnE's Center
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thut01 : 28th August 2013 เมื่อ 21:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    เอามายั่วน้ำลายชาว Windows 7 64bit อีกเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T8109 อ่านกระทู้
    เอามายั่วน้ำลายชาว Windows 7 64bit อีกเเล้ว
    เครื่องผม ก็ win 7 64 bit เล่นได้ 100% ครับผม

ไปที่ตัวเข้าเกม คลิกขวาเลือก Properties -> Copatibility เลือกตรง Copatibility mode for แล้วเปลี่ยนเป็น Windows XP ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thut01 : 26th August 2013 เมื่อ 00:02

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกมส์ในตำนานจริงๆ
    !@@@@@----- Wannared Butsiri

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยผมหน่อยคับ ผมเข้าเล่นเกมไม่ได้ ผมยังไม่ได้ทำ LAN FIX นะ พอแตกไฟล์มา ผมก็เข้าเกมเลย ตามรูปคับ(รูปไม่ขึ้นนะคับคลิกขวา open new tap ดูเอานะคับ)

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SunShine39 อ่านกระทู้
    ช่วยผมหน่อยคับ ผมเข้าเล่นเกมไม่ได้ ผมยังไม่ได้ทำ LAN FIX นะ พอแตกไฟล์มา ผมก็เข้าเกมเลย ตามรูปคับ(รูปไม่ขึ้นนะคับคลิกขวา open new tap ดูเอานะคับ)

*แก้ไข

ยังไงก็รบกวนเข้าเกมส์ตรงที่ A-1.0 ดูนะครับว่าเข้าได้มั๊ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sakolsak : 30th December 2013 เมื่อ 13:44