ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 68

ช่วยแนะนำซีรี่ย์ มันๆหน่อยครับ

ซีรี่ย์ที่ผมชอบดูจบแล้วหรือดูอยู่อะนะครับก็จะมีตอนนี้ก็

Game of ทอน ไรนั่นอะ -ยังไม่จบ คิดอยู่ว่าจะดูต่อดีไหม

nikita - ดูจบไปนานแล้วแต่จบแค่ss2 ยังไมได้ดูต่อ

arrow - ติดตามอยู่ เรื่อยๆ

teenwolf - จบแล้ว

vampire ไดอารี่ - ไม่ค่อยได้ดูเท่าไหร่ เลี่ยนไป555

walkingdead - จบแล้ว

heroes หรือ se นี่แหละ ที่คล้ายๆx-men อะ ก็ดูไปแล้วหลังๆออกอ่าว เลยไม่ได้ดู

เลยอยากถามว่า มีอะไรแนะนำอีกไหมครับ อยากหาโดนๆ สักเรื่อง แนวพวกนั้นผมดูได้หมดอะ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ถ้าไม่ซีเรียสจะตอบว่า ฮอร์โมน วัยว้าวุ่น แล้วนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188

Da Vinci's Demons - ลองดูดูครับ เป็นแนวพวกแก้เกมส์กับสถานการณ์ต่างๆ ได้คะแนน imdb ตั้ง 8.1 เลยน้ะ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    Prison Break
    Lost
    ไม่แน่ว่าดูยังเห็นไม่มีในลิส 55+
    Fring
    Misfits โครตจะแนะนำเลย วางเรื่องมาดีมากๆ
    House MD
    Supernatural
    Dextor
    Spartacus
    24 Hours
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    misfits เป็นเด็กวัยรุ่นมีพลัง สนุกมากกกกกกกกกกกกก
    Prison break แผนลับแหกคุกนรก เข้าคุกไปช่วยพี่ชาย
    banshee นักโทษพ้นคดีคุก มาฆ่านายอำเภอสวมรวยเป็นตำรวจ
    walking dead รู้ๆกันอยุ่ ดุกันทุกบ้าน

เคยดูแค่นี้เองครับ ตอนนี้ย้ายสำนัก มาติดนิยาย แทนครับ
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    USA:hannibal ลองดูสนุกมากครับ
    Korea:Personal taste นี่ก็สนุก
    China:มังกรหยก มี4ภาค ลองดูครับมันมากถึงขนาดมีboxset เลย
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    Prison Break เลยครับ ดูกันติดงอมแงมแน่นอน 555

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    24 hours กับ lost น่าสนใจเหมือนกันนะ ท่านน

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    Game Of Throne ครับ แนะนำ ๆ ดูไปเรื่อยๆ ตั้งใจหน่อยจะเข้าขั้นบ้าซีรี่เลยครับ 5555

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    แนะนำ Game of thrones ครับ ตอนนี้ผมดู season3 อยู่ อิอิ

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729

PRISON BREAK ครับอีกเสียง
    JETGACK

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    ลองดูซีรี่ยส์ของฝั่งญี่ปุ่นมั่งไหมครับ ดูเบาสมองดี เพลินๆแถมสนุกสุดๆ
    IRYU Team Medical Dragon มี3ภาค แนวหมอผ่าตัดสนุกชิพหายเลยครับ
    Mr.Brain แนวสืบสวน พระเอกเป็นนักประสาทวิทยา
    Galileo มี2ภาค แนวสืบค้นหาความลับของคดีต่างๆด้วย วิทยาศาสตร์ พระเอกเป็นนักฟิสิก
    Priceless อันนี้ชอบมากพระเอกใต่เต้าจากยาจก จนเป็นเจ้าของบริษัท
    Biblia Koshodou no Jiken Techou สนุกโฮกนางเอกน่ารักมากกก ออกแนวคลี่คลายคดีปริศนา ด้วยหนังสือโบราณ
    Shiawase ni Narou yo ชื่อภาษาไทย อกหักไม่ยักกะตาย อันนี้ผมเพิ่งดูเพลินดีเหมือนกัน พระเอกเป็นคนจับคู่รักให้ชาวบ้านเค้า