ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

Unhappy ช่วยคนอื่นตัวเองเอาตัวไม่รอด

เรื่องของผมคือ ตอนนี้แฟนเก่าของผมได้เลิกกับแฟนใหม่เขาเรียบร้อยแล้ว แต่!!! พวกคุณเชื่อไหม พอผมขอที่จะคบกับเค้า เค้ากลับตอบว่า
    ไม่อยาผูกมัดกับใคร คิดกับผมได้แค่เพื่อน ผมนึกในใจ เฮอะเพื่อนหรอ ไปไหนมาไหนด้วยกัน 2 คนตลอด พาไปหาหมอ ผมก็พาไป
    ไปนั่งกินพิซซ่า ก็ไปด้วยกัน เรียนก็เรียน มหาลัยเดียวกันห้องเดียวกัน เอกเดียวกัน พอผมบอกว่า จะย้ายเรียนคนละเวลา ก็ร้องไห้บอกว่า
    ต้องการอะไรจากเค้า เค้าคิดกับนับแค่เพื่อน 5 ปีนะครับ ท่านผู้ชม อยู่ด้วยกันมา ในฐานะเพื่อนบ้างแฟนบ้าง 5 ปี ตอนนี้ มาบอกไม่อยากผูกมัดกับใครไม่มีอยากมีแฟน
    พอ ตอนไปคบกับไอคน ข้างต้นที่กล่าวมาก็พูดแบบนี้แหละ ไม่อยากมีแฟน เรื่องของเรื่องคือ ผมเจ็บเรื้อรังไง
    การรอความรักจากใครสักคน มันทรมาน มากจริงๆนะครับ หลายๆครั้งที่ผมจะถอนตัวออกมา เค้าก็จะกลับมาทำทีว่า มีใจให้ แต่พอผม
    กลับไปก็เป็นแบบเดิมอีก มันฝังลึกจนยากที่จะผมถอนตัวแล้วแหละครับ ท่านผู้ชม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ทำใจครับหาคนใหม่ดีกว่าครับ

เชื่อเถอะครับคนเค้าไม่ได้คิดอะไรด้วย เราจะยังมีใจให้ต่อไปมันก็เจ็บเฉยๆครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ความรู้สึกผมเหมือนเขา ไม่รักแต่ เก็บไว้อะครับ เพราะ หลายๆครั้ง ที่ผม พยายาม ถอนตัว เขาก็จะมาทำดีด้วย ตลอดเหมือนไม่เคยมีอะไรเกิดขึ้นเลย
    สิ่งที่ผมต้องการจากเค้าคือ ไม่อยากให้ไปเจอคนใหม่อีกแล้ว เพราะทุกๆคนที่เข้ามาในชีวิตเค้า มองแค่เพียงภายนอก เพียงแค่หน้าตา
    แต่ผมไม่เคยสนใจ ผมรักในความผูกพันที่มีให้กัน เพื่อนทุกๆคนบอกผมว่า ถ้าแฟนเรานิสัย เหมือนนาย นะ เราจะไม่มีใครใหม่เลยจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    เม่ง คุณ เหมือน ผม มาก แต่ผม 4ปี พอจะไปเม่งก็มา(ขึ้นโวย) มีทางเดี่ยว ครับ กัดฟัน เหมือน ผม แล้ว หายไปเลยไม่คุย คุยด้วยถามคำตอบคำ พอ

ผมบอกได้เลย แบบนี้ เขาไม่ได้รักคุณ แต่ เสียดายคนดีๆ อย่างคุณแค่นั้น เอง ถ้าเขาถาม มากว่าทำไมไม่คุย คุณบอกเขาไปเลยว่า(บีบน้ำตานิดๆ)

บางครั้งผู้ชายดีๆ ก็ไม่ได้มีไว้รักแต่มีไว้พักเมื่อยามเสียใจ แล้วก็บอกว่าตอนนี้เราเหนื่อย ขอพักหน่อย นะ

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ผู้หญิงแบบนี้ หน้า เอาไปจับ ใส่หม้อ ท่วงน้ำให้หมด เม่งเกรียดกว่าพวกที่เราไปจีบแล้วบอกไม่ชอบเรา อีก

อีกพวก คบมาเป็นเพื่อน พอเราขอเป็นแฟนไม่ ผ่านไป พอเรามีแฟน เสือกอยากเอาเราเป็น แฟน อีก ปลวก เอ่ย (ของขึ้นจริงๆ มันจิ๊ดๆที่ใจ) ขอโทษที่รุงแรงไปนิด ด้วย เด่อ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    คุณมีค่า แค่ตอนเค้าเหงา

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    เค้าเป็นคนหน้าตาดีครับ พอผมพูดไปตรงๆว่า ที่ไม่อยากผูกมัดกับใคร เพราะจะได้คุยกับคนนั้น คนนี้ สะดวกใช่มั้ยล่ะ ก็ร้องไห้ ดราม่าใส่หาว่า ผมมองเค้าไม่ดี
    (ก็มันจริงนี่หว่า)หาว่า ตัวเค้าเลวขนาดนั้นเลยหรอ ผมเจอคำนี้กลายเป็นว่า ผมผิดอีก ผมผิดหรอที่ต้องการ ความรักจากคนที่ผมทุ่มเทให้มาตลอด
    ผมผิดหรอ ที่ อยากจะ พูดกับคนอื่นได้เต็มปากว่า คนคนนี้ เป็นแฟนของผม นะ ผมผิดมากใช่มั้ยอะ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ถ้าผมหายไป เขาจะกลับมาสนใจมั้ยอะ

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ถอนเลยดีกว่าครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ออกแนวว่า ถึงไม่ได้รัก แต่ก็ขาดนายไม่ได้

ประมาณนั้น ทำไงดีหว่านึกไม่ออก
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    เป็นเหมือนผมเลยพี่ T^T
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ทุกวันนี้ ไม่มีความสุขเลยครับ สำคัญกับเค้า แต่เค้าไม่รักเรา มันทั้งเจ็บ และเวลาที่เห็นเค้าคุยกับคนอื่นอะ พอเราไปถาม เค้าก็บอกว่ามีสิทธิอะไร เป็นอะไรกับเค้า เจ็บมากอะ

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nonmd อ่านกระทู้
    คุณมีค่า แค่ตอนเค้าเหงา
    ประมาณนี้ละครับ แต่ถ้าอยากรู้จริงๆต้องถามให้เคลียกันไปข้างนึงเลย ถ้าเค้ายังรักคุณจริงๆก็โอเึค แต่ถ้าคุณมีค่าแค่ตอนเค้าเหงาก็ถอนตัวเถอะครับอยู่ไปแบบนี้มีแต่เจ็บจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    ประมาณนี้ละครับ แต่ถ้าอยากรู้จริงๆต้องถามให้เคลียกันไปข้างนึงเลย ถ้าเค้ายังรักคุณจริงๆก็โอเึค แต่ถ้าคุณมีค่าแค่ตอนเค้าเหงาก็ถอนตัวเถอะครับอยู่ไปแบบนี้มีแต่เจ็บจริงๆ
    ถามแล้วครับ เป็นแค่เพื่อน ไม่อยากผูกมัดกับใคร เรารู้จักันมา 5 ปี ผมรู้ครับ เขาอยากคุยกับคนนั้นที คนนี้ที โดย ที่ไม่มีใครมาว่าเขาไงครับ