ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50

[ 1 PART ] SCP-087 เกมลงบันไดสุดหลอน [ เกมเล็กแต่ความหลอนไม่เล็กน่ะ 2MB one2up ]

สุดยอดเกมหลอน เพียงแค่เดินลงบันไดเท่านั้น แต่ขอบอกเลยว่าเกมนี้สามารถสร้างความกดดันได้อย่างมากเลยทีเดียว ด้วยตัวเกมที่เราจะไม่รู้เลยว่าจะมีอะไรโผล่มาเมื่อไหร่ และความกดดันในการลงบันไดแคบๆ ไปเรื่อยๆ สำหรับเกมนี้จะมี 2 ภาค ด้วยกัน โดยผมนั้นได้ลองเล่น SCP - 087b ที่คนส่วนใหญ่บอกว่าน่ากลัวที่สุด ซึ่งงานนี้ต้องขอบอกเลยว่าผมถึงกับตกเก้าอี้ตอนเดินไปถึงชั้น 9 งานนี้เลยขอยกเกม SCP - 087 ให้เป็นเกมอินดี้สุดหลอนอันดับ 1 ไปเลย

ำหรับเกมนี้เป็นเกมที่คอ Pewdiepie รู่้จักดี ซึ่งเกมนี้จะเปิดโอกาสให้คุณลงบันไดกว่า 20 ชั้น!!!!!!
    ในแต่ละชั้นก็จะมีทางเลือกแตกต่างออกไป หากคุณเข้าผิดก็ Game Over และต้องเล่นตั้งแต่ต้น
    (ผมไม่ขอบอกว่าเจออะไรอิๆ)และที่พิเศษส ุด เกมนี้มีขนาดแค่ 2MB เท่านั้น!!!!!!
    สำหรับคอเกมสยองขวัญโหลดไปคุ้มแน่ๆ

One2upPart1

สำหรับคนที่เข้าเกมแล้วขึ้น unable to set graphics mode ให้เข้าไปแก้ใน options ในโฟลเดอร์เกมส์น่ะครับ
    ตามลิ้งนี้เลยครับ http://www.youtube.com/watch?v=KnX1LQvVcog 2 อันบนไม่ต้องปรับก็ได้น่ะครับ มันคือขนาดจอครับ ปรับอันที่3 อย่างเดียวครับ

ส่วนตัวน่ะครับ ถ้าจะเล่นให้ได้บรรยากาศ ควรเปิดเสียงดังหน่อยน่ะ ฮิฮิ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beskes001 : 2nd July 2013 เมื่อ 22:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    อย่าลืมมาแชร์ความหลอนกันน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ลุ้นซะ..ตอนจบสวยมาก 555+ สงสัยตกกระอี้
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณคับ โผล่มาทีหัวใจาวาย

กล่าวขอบคุณ
    39
    ผมเดินลงถึงชั้น 6 เจอทีเดียวเลิกเล่นเลย เกือบหงายท้อง