ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824

หลุด!! EA สุ่มทำเกมรีบูทใหม่ Syndicate ผลงานใหม่จากผู้สร้าง Riddick

.::[ หลุด!! EA สุ่มทำเกมรีบูทใหม่ Syndicate ]::.
    -ผลงานใหม่จากผู้สร้าง Riddick-

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ไม่รู้จักเกม Syndicate งั้นรึ? ก็คงไม่ใช่เรื่องแปลกหรอกนะสำหรับชาวเกมเมอร์ยุคใหม่ทั้งหลายเพราะ Syndicate ภาคต้นฉบับนั้นวางจำหน่ายเมื่อตอนปี 1993 นู่นแหนะ ในฐานะแนว RTS เนื้อหาล้ำยุคดุจดั่ง Cyber Punk จากนวนิยายชื่อดัง มาคราวนี้หลังจากห่างหายไปเกือบ 20 ปี Syndicate เตรียมความพร้อมกลับมาเอาใจคนรุ่นใหม่กันแล้วด้วยการการเป็นเกม FPS จากฝีมือการสร้างของ Starbreeze Studio

โดยทาง Starbreeze นั้นเป็นหนึ่งในสตูดิโอของ EA ที่ได้ทำสัญญากันไว้ ซึ่งก่อนหน้านี้เมื่อปี 2008 ก็ได้มีข่าวลือว่าพวกเขาได้เริ่มทำการพัฒนาโปรเจ็คลับๆกับทาง EA หลายโปรเจ็คอาทิเช่น Project Redlime,เกมจากภาพยนต์ Jason Bourne โดยทางสตูดิโอนั้นได้ออกมาบอกกับเราเมื่อตอนปี 2010 ว่าตัวเกม Jason Bourne ที่ชื่อว่า The Bourne Ascendancy นั้นได้ถูกยกเลิกการพัฒนาไปแล้ว แต่ Project Redlime จะยังคงมีการพัฒนาต่อ ซึ่งก็เป็นที่แน่ชัดแล้วว่า Project Redlime นั้นคือเกม Syndicate อย่างแน่นอนโดยรายละเอียดของเกม Syndicate นั้นได้หลุดออกมาจากทางบริการซื้อขายสินค้าออนไลน์ของ EA อย่าง Origin ที่ได้มีทั้งรายละเอียดและภาพ Screenshots ออกมามากมายก่อนที่มันจะถูกนำออกไปจาก Origin อย่างรวดเร็ว แต่ก็ไม่พ้นบรรดาสื่อตาไวทั้งหลายที่ได้เก็บรายละเอียดของมันเอาไว้แล้ว

Syndicate เป็นการกลับมาอีกครั้งของเกมสุดคลาสสิคในปี 1993 ในรูปแบบของเกมยิงที่มีความสดใหม่ที่มีฉากหลังอยู่ในอนาคตอันใกล้นี้ ที่ๆซึ่ง “ธุรกิจนั้นคือสงคราม” ใน 2069 ระบบการปกครองนั้นไม่มีรูปแบบการปกครองด้วยนักการเมืองอีกต่อไปแล้วโลกทั้งโลกถูกแบ่งออกเป็นภูมิภาคต่างๆที่ถูกควบคุมโดย องกรต์ยักษ์ใหญ่ที่รู้จักกันในนามของ Syndicates คุณจะได้รับบทเป็น Miles Kilo สายลับต้นแบบคนล่าสุดของ Eurocorp¡¦s ในร่วมผจญภัยเปิดโปงแผนชั่วและล้างแค้น ภายในเกมๆนี้

.::[ โดยในเกมนั้นจะมาพร้อมกับฟีเจอร์เด็ดๆ อย่าง ]::.

- Chip Enhanced Gameplay: การชะลอหรือหน่วงเวลา,ความสามารถในการมองทะลุกำแพง การแหกด่านศัตรูเข้าไปยังทุกอย่างที่เป็นดิจิตอลด้วย Dart vision ความสามารถของ DART6 chip ที่ผังอยู่ในตัวคุณที่จะเปิดโลกของคุณเข้าสู่ Dataverse ได้โดยตรง
    - 4-Player Online Co-op: รวมทีมของคุณขึ้นมากับโหมด Co-op 4 ผู้เล่นที่ไม่มีใครเหมือน ด้วยการใช้ chip enhanced ตลอดทั้ง 9 ภารกิจที่จะเป็นการนำภารกิจของเกม Syndicate ฉบับดั้งเดิมมาตีความใหม่อีกครั้ง
    - สัมผัสประสบการณ์ของ FPS :คุณสามารถอัพเกรดอาวุธต่างๆอันแสนล้ำยุคภายในเกมได้ รวมไปถึงเกราะ และ Gadget ต่างๆ เพื่อใช้ในการสังหารศัตรูและรวบรวม chip technology จะเพื่อความสุขส่วนตัวหรือเพราะผลประโยชน์ขององค์กรก็สุดจะแล้วแต่
    - นวนิยาย Sci-Fi ชั้นเยี่ยม:ดื่มด่ำไปกับโลกของ Syndicate ในปี 2069 ด้วยเนื่อเรื่องชั้นไซไฟเยี่ยมระดับ World Class ที่แต่งขึ้นโดยเจ้าของนวนิยายขายดีชื่อดังอย่าง Richard Morgan

โดยเราคาดวว่าตัวเกม Syndicate นั้นจะมีการเปิดเผยอย่างเป็นทางการในอาทิตย์หน้านี้ผ่านทางนิตยสาร Gamereactor ของสวีเดน

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    PLeAsE...THx-AnD-CoMMenT

Source:
    ขอบคุณสำหรับเนื้อหาจากคุณ ninjacyber4219 แห่ง NC4G
    Composed by:
    Hisman {Gamer-Unleashed}
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HISMAN : 11th September 2011 เมื่อ 15:56

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    คล้าย Deus - Ex เลยนะ โหะๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    โอ้ว co-op 4คนเรย สุดยอด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    น่าเล่นจริง..

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    อยากเล่นเเล้วสิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    ใช่ๆคล้าย deus ex หะหะ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ใครเป็นเกมเมอร์รุ่นตอนเกมนี้
    ช่วยมาเล่าให้ฟังหน่อยครับ

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เกมรัยหว่าาา???

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1
    แว็บแรกที่เห็นเนี่ยนึกถึง deus ex เหมือนกันครับ ถ้าออกแนวคล้ายๆกันจะชอบมากๆครับ

ดูๆแล้วเป็นเกมที่น่าเล่นมากๆอีกเกมแน่ๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    Syndicate สมัยก่อน ค่าย Bullfrog เป็นผู้่ผลิตครับ EA จัดจำหน่าย
    เป็นแนวคล้ายๆ RTTs Commandos โดยการควบคุมยูนิตแล้วทำภาระกิจในแต่ละด่านครับผม
    โดยสามารถเลือกจำนวนสมาชิกในทีม อัพเกรดตัวละครต่างๆได้ เช่น ความแม่นยำ ความเร็วในการวิ่ง และยังสามารถซื้อปืนหรืออุปกรณ์ที่จำเป็นในการผ่านด่านแต่ละด่านได้ด้วยครับ (ไม่ใช่บู๊แหลกทุกด่านนะครับ บางด่านก็ต้องอาศัยความคิดเหมือนกัน)
    ไม่นึกเลยว่าจะเอาเกมนี้กลับมาพัฒนา ดีใจเหมือนกันครับ อิอิ
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zilvia : 12th September 2011 เมื่อ 14:57

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: