ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1

มีงบ 10k หาอะไรทำให้หน่อยคั๊บบบ

มีงบ 10,000บ.

อยากเอามาลงทุนเองครับ ลงทุนเล็ก ๆ ไม่ใหญ่เกินตัว

มีใครพอ ธุรกิจขนาดย่อมมานำ เสนอไหมครับ

^____^

มีเวลาว่างครับ เลิกเรียนว่างทุกวัน

อันดับงานที่ทุกท่านแนะนำเข้ามานะครับ

1. เล่นหุ้น

2.ขายเกม Stream

เพื่อมีใครนำเอาไปเป็นแนวทาง ^^

อาชีพง่าย ๆ ที่ทำได้ไม่ยาก

1. ขายแผ่นเกมส์ก๊อฟ เกมส์ระ 50บ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheOne : 3rd July 2013 เมื่อ 19:14

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    พอมีเวลาว่างวันละ 2-4 ชม. ไหมครับ?

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ขายก๋วยเตี๋ยว

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doraemon:) อ่านกระทู้
    พอมีเวลาว่างวันละ 2-4 ชม. ไหมครับ?
    ว่างครับ ว่างทุกวันหลังเลิกเรียน ^^

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652
    ที่บ้านมีปัญหาเรื่องเงินมั๊ย ถ้าไม่มีผมแนะนำให้เก็บไว้ก่อน (เก็บไปเรื่อยๆ) การทำงานพร้อมกับเรียนนั้นลำบากมากนะคับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ขายก๋วยเตี๋ยว
    อาชีพนี้ขอผ่านครับ ^^

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    ขายปาท่องโก๋ ...

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ขายเกมส์
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bct4alive อ่านกระทู้
    ที่บ้านมีปัญหาเรื่องเงินมั๊ย ถ้าไม่มีผมแนะนำให้เก็บไว้ก่อน (เก็บไปเรื่อยๆ) การทำงานพร้อมกับเรียนนั้นลำบากมากนะคับ
    ไม่มีครับที่จริง10k ไม่มีในมือ แม่ให้มาลงทุนโดนเฉพาะครับ

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    แนะนำ https://www.exness.com/ เริ่มง่ายๆอย่าเพิ่งเยอะ อ่านหนังสือหุ้นเยอะๆ จับทางให้ได้

ตอนแรกแนะนำให้ใจเย็นๆก่อนครับ

ส่วนทางลัดผมมีให้

http://www.forexthaipop.blogspot.com/p/blog-page_2.html

ลองศึกษาดูก่อนไม่เสียหาย หากมีเวลาเฝ้าตลอดเวลาก็โอเค

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ซื้อกีต้าร์ หรือ ไม่ก็ ซื้อสิ้งของที่เหมาะกับการเก็บเกี่ยวประสบการณ์ เกี่ยวกับอานาคตไว้ตอนนี้ดีที่สุดครับ เพราะวัยเรียนลงทุนอะไรมากไม่ได้หรอกครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muchinw อ่านกระทู้
    ขายเกมส์
    โครงการนี้ คิดอยู่ครับแต่ยังไม่เริ่ม

^___^

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matsushiro อ่านกระทู้
    แนะนำ https://www.exness.com/ เริ่มง่ายๆอย่าเพิ่งเยอะ อ่านหนังสือหุ้นเยอะๆ จับทางให้ได้

ตอนแรกแนะนำให้ใจเย็นๆก่อนครับ

ส่วนทางลัดผมมีให้

http://www.forexthaipop.blogspot.com/p/blog-page_2.html

ลองศึกษาดูก่อนไม่เสียหาย หากมีเวลาเฝ้าตลอดเวลาก็โอเค
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477
    ขายเกมส์ STEAM

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    คิดไว้อยู่ครับ แต่ยังไม่มีความสามารถ สร้างเว็บ T___T

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Price อ่านกระทู้
    ขายเกมส์ STEAM
    คิดไว้อยู่ครับ แต่ยังไม่มีความสามารถ สร้างเว็บ T___T

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheOne อ่านกระทู้
    ไม่มีครับที่จริง10k ไม่มีในมือ แม่ให้มาลงทุนโดนเฉพาะครับ
    แนะนำให้หาคนลงทุนร่วมก่อนคับ การลงทุนเองนั้นความเสี่ยงจะสูงมากคับ ถ้าเจ๊งมานี่กู้วิกฤตยาก
    หรือไม่ก็ไปลงทุนกับคนที่ทำไว้ก่อนแล้วกินเปอร์เซนต์ โดยเราออกทุนร่วม ถ้าแม่ให้เงินมาลงทุนโดยเฉพาะ
    ที่บ้านคงมีฐานะอยู่ เพราะดูจากรูปโปรไฟล์แล้วคุณยังเด็กอยู่สำหรับการลงทุนเอง
    ถ้าแม่คุณตอนนี้ทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ เงินที่ให้อาจจะเป็นค่าประสบการณ์ในการสานต่องานท่าน

ผมก็เดาไปเรื่อยอ่ะนะคับ 555+

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ผมแนะนำว่า ให้เล่น หุ่น ซื้อหุ่นมาเยอะๆ รอหุ่นโต (ใช้เวลาหลายปี กว่าราคาหุ่นจะขึ้น **เรื่องนี้ต้องศึกษา) พอหุ่นมียอดเยอะแล้ว ก็ขาย ยิ่งซื้อเยอะ ยิ่งกำไร **หุ่นมี 2 แบบ สั้นกับยาว

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bct4alive อ่านกระทู้
    แนะนำให้หาคนลงทุนร่วมก่อนคับ การลงทุนเองนั้นความเสี่ยงจะสูงมากคับ ถ้าเจ๊งมานี่กู้วิกฤตยาก
    หรือไม่ก็ไปลงทุนกับคนที่ทำไว้ก่อนแล้วกินเปอร์เซนต์ โดยเราออกทุนร่วม ถ้าแม่ให้เงินมาลงทุนโดยเฉพาะ
    ที่บ้านคงมีฐานะอยู่ เพราะดูจากรูปโปรไฟล์แล้วคุณยังเด็กอยู่สำหรับการลงทุนเอง
    ถ้าแม่คุณตอนนี้ทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ เงินที่ให้อาจจะเป็นค่าประสบการณ์ในการสานต่องานท่าน

ผมก็เดาไปเรื่อยอ่ะนะคับ 555+
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ผม อายุ 18 (อีก 3เดือน 118 ) อยู่ม.6 ครับ

ที่ท่านพูดมาผมว่ามันดู ยุ่งยากนิดนึงครับ

สิ่งที่ผมคิด คือขายเกมส์ ใน stream ครับ แต่ยังสร้างเว็บไม่เก่งครับ

เลยมาโพสถามความเห็นของทุกคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้
    ผมแนะนำว่า ให้เล่น หุ่น ซื้อหุ่นมาเยอะๆ รอหุ่นโต (ใช้เวลาหลายปี กว่าราคาหุ่นจะขึ้น **เรื่องนี้ต้องศึกษา) พอหุ่นมียอดเยอะแล้ว ก็ขาย ยิ่งซื้อเยอะ ยิ่งกำไร **หุ่นมี 2 แบบ สั้นกับยาว
    เรื่องหุ้นต้องรอ 18 ก่อนครับ ถึงจะเล่นได้ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน ^^

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    คุณอยากทำอะไรครับ ขายเกม? เริ่มทำไปเลยครับ ผมเป็นกำลังใจให้ คุณลองเริ่มจากกลุ่มเพื่อน ให้เพื่อนช่วยโปรโมทตามเว็บต่างๆ ส่วนเทคนิคการขายก็ไม่ยากหรอกครับ ผมขออุบไว้ก่อน ไว้ลองแล้วคุณจะเข้าใจ ถ้าไม่ล้มเหลว ไม่มีวันรู้ครับ
    がんばってね!~

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastcall อ่านกระทู้
    คุณอยากทำอะไรครับ ขายเกม? เริ่มทำไปเลยครับ ผมเป็นกำลังใจให้ คุณลองเริ่มจากกลุ่มเพื่อน ให้เพื่อนช่วยโปรโมทตามเว็บต่างๆ ส่วนเทคนิคการขายก็ไม่ยากหรอกครับ ผมขออุบไว้ก่อน ไว้ลองแล้วคุณจะเข้าใจ ถ้าไม่ล้มเหลว ไม่มีวันรู้ครับ
    がんばってね!~
    thank kubbb มีการ อุบไว้ด้วย 555+

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เดลมาให้ผมครับ เดี๋ยวผมพาลงดัน

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เดลมาให้ผมครับ เดี๋ยวผมพาลงดัน
    มีแต่เงิน ลงดันไปคงตาย ถ้าไม่มีของ 555+

พี่ ballba หาของให้ก่อนครับ ก่อนที่จะพาลงดัน

>___<

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ตามลายเซ็นผมมาเลยครับ