ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295

Red face IT NEWS UD ✩ เผยภาพเรนเดอร์ iPhone ราคาประหยัด ตัวเครื่องพลาสติก มีหลายสีให้เลือก ✩

IT NEWS UD อัพเดทข่าว Smartphone - Tablet
    เผยภาพเรนเดอร์ iPhone ราคาประหยัด ตัวเครื่องพลาสติก มีหลายสีให้เลือก

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

หลังจากที่ในช่วงหลัง เราเริ่มได้เห็นรายละเอียดเกี่ยวกับ iPhone ราคาประหยัด กันมากขึ้น ทั้งข้อมูล รวมไปถึง ภาพหลุด
    ไอโฟนราคาประหยัดเมื่อเร็วๆ นี้ ทำให้ทางเว็บไซต์ macrumors ร่วมกับทีมนักออกแบบ Ciccarese Design
    ลองเรนเดอร์ภาพ iPhone ราคาประหยัด ออกมาให้ชมกัน

โดยภาพเรนเดอร์เหล่านี้ อาศัยข้อมูลจาก ข่าวลือ ที่ผ่านมา ประกอบกันเป็นตัวเครื่อง ไอโฟนราคาประหยัด อย่างที่เห็นครับ
    ไม่ว่าจะเป็น ตัวเครื่องที่ทำมาจากพลาสติก ขนาดหน้าจอ 4 นิ้วเท่า iPhone 5 แต่หนากว่าเล็กน้อย และมีหลายสีให้เลือก

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    และความแตกต่างอีกจุดหนึ่งก็คือ ปุ่มปรับเสียงบน iPhone ราคาประหยัด จะมีลักษณะเรียวๆ ในขณะที่ปุ่มปรับเสียงบน
    iPhone 5 จะเป็นปุ่มกลมๆ นอกจากนี้ ช่องลำโพง และไมโครโฟนด้านล่าง ยังแตกต่างกันอีกด้วย

• สำหรับกำหนดการเปิดตัว iPhone ราคาประหยัด คาดว่า จะอยู่ในช่วงเดือนกันยายน - ตุลาคมนี้ครับ •

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ข้อมูลของข่าวจากเพจที่ผมดูแลและเรียบเรียง > https://www.facebook.com/ItNewsUD
    ปล.ฝากทุกท่านใน JKG เข้าไป ไลค์หรือติดตามข่าว Smartphone - Tablet ได้นะครับ

อย่าลืม Commet + Thank กันด้วยนะครับ เพื่อเป็นกำลังใจให้คนโฟสคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manthai : 3rd July 2013 เมื่อ 23:14

✩ Kantai Collection ✩
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,683
    แต่ผมใช้ Android อะลุง
    i7 4770 @3.4GHz / ASRock Z87 Extreme4 / Corsair Vengeance 16GB(4x4) @1600MHz / Asus Strix GTX 970 4GB DDR5 / Cooler Master GX750W

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    พลาสติกจะไหม้คามือมั้ยนั่น

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    iPod touch 5 ชัดๆ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ดีใจมากๆ ที่จะออกเพราะ สาวกแอปเปิ้ลจะออกมาด่า กลุ่มบริษัทบางส่วนที่ ใช้อุปกรณ์เป็นพลาสติกไม่ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    อื๊มม ผมว่าทำออกมาได้ดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vasanchai อ่านกระทู้
    ดีใจมากๆ ที่จะออกเพราะ สาวกแอปเปิ้ลจะออกมาด่า กลุ่มบริษัทบางส่วนที่ ใช้อุปกรณ์เป็นพลาสติกไม่ได้แล้ว
    เห็นว่ารุ่นบุกเบิกแอปเปิ้ลยังระเบิดแล้วระเบิดอีก ไหม้แล้วไหม้อีก แล้วถ้าพลาสติก ไม่ระเบิดกระจุยเลยหรอนั้น แต่ก็ต้องรอดูต่อไป ไม่แน่แอปเปิ้งอาจเตรียมการในเรื่องนี้ไว้แล้ว

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ขอให้มันไม่เเพงเวอร์เกินไปนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    รุ่นประหยัด รอพวกแอบอ้างเป็นร่างทรงหลวงปู่จ๊อบแถลงอย่างเป็นทางการดีกว่า

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoonTew อ่านกระทู้
    รุ่นประหยัด รอพวกแอบอ้างเป็นร่างทรงหลวงปู่จ๊อบแถลงอย่างเป็นทางการดีกว่า
    ขนาดนั้นเลยหรือท่าน
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ผมว่าข่าวลือ ชินละ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อีก แล้ว หรอ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    แต่ปกติที่สังเกตมาแอปเปิ้ลแทบไม่หลุดอะไรเลยจนกว่าจะใกล้ๆวันเปิดตัว

แต่เวลาหลุดๆมาทีละนิดๆ แล้วเค้าเอามาทำเป็นตัวconceptให้ดู ก็ใกล้เคียงนะ

ตอนนี้เห็นว่าจะไม่ประกอบที่foxconnแล้วก็รอดูว่าตัวต่อไปโรงงานใหม่จะทำอะไรหลุดๆอีกบ้าง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ถ้าโลว์คอส์ทก็ดีนะ ประหยัดเงินดี

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    แอปเปิลเคยประกาศมาครั่ง1แล้วว่าจะไม่ออก low cost เด็ดขาดนิครับ เขาไม่น่ากลับลำคำพูดตัวเองหรอก

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ตอนนี้ Apple ไม่ค่อยดี Software อัพเดทได้แย่มาก ผมเล่น iMac ปกติไม่เคยค้างพออัพเดทเวอร์ชั่นใหม่เริ่มมีอาการค้าง

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ไหนข่าวเมื่อก่อนบอก i[hone จะไม่ทำรุ่นประหยัดไงปัดแล้วปัดอีกแต่ดั้นมีข่าวรุ่นประหยัดออกมาเรื่อย ๆ ซะงั้นอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้ามองตรงๆนี่มัน ไอโฟน 5 ชัดๆ เลยครับ ถ้าไม่องข้างๆ/ข้างหลัง/แล้วก็ลำโพงข้างล่างนะ ผมลองเอา ของผมมาเทียบอยู่ตะกี้ มองข้างหน้านี่ใช่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    แต่ต้องรอดูของจริงต่อไป แต่แรนซะเก่งเชียว

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sniperbc อ่านกระทู้
    แอปเปิลเคยประกาศมาครั่ง1แล้วว่าจะไม่ออก low cost เด็ดขาดนิครับ เขาไม่น่ากลับลำคำพูดตัวเองหรอก

มันต้องปรับเปลี่ยนไปตามตลาดโลกครับ

เหมือนสมัยจ๊อบยังอยู่ apple ก็ยืนยันว่า โทรศัพท์จอ 3.5 นิ้วเป็นขนาดที่เหมาะสมที่สุด และจะไม่ทำ 4 นิ้วขึ้นไปแน่นอน

แล้วตอนนี้เป็นยังไง iPhone5

แท็บเล็ตเหมือนกัน ตอนนั้นรู้สึกจะ 9 นิ้วกว่าๆตีไป 10 นิ้วละกัน ก็บอกว่าเป็นขนาดที่เหมาะสม และจะไม่ทำ 7 นิ้วออกมา

แล้วตอนนี้เป้นยังไง iPad Mini 8 นิ้ว

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    เริ่มลงตลาดล่างแล้วสินะ

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ถ้าจริงนิเซงเลย. ไม่น่าใจร้อนซื้อเลยเสียดายเงิน ก็เห็นว่าออกสื่อว่าจะไม่ทำไม่น่าจะกลับลำน่ะ รอทางเเอ๊บเปิ่ลออกมาชี้เเจงดีกว่า
    STEAM

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    มันต้องปรับเปลี่ยนไปตามตลาดโลกครับ

เหมือนสมัยจ๊อบยังอยู่ apple ก็ยืนยันว่า โทรศัพท์จอ 3.5 นิ้วเป็นขนาดที่เหมาะสมที่สุด และจะไม่ทำ 4 นิ้วขึ้นไปแน่นอน

แล้วตอนนี้เป็นยังไง iPhone5

แท็บเล็ตเหมือนกัน ตอนนั้นรู้สึกจะ 9 นิ้วกว่าๆตีไป 10 นิ้วละกัน ก็บอกว่าเป็นขนาดที่เหมาะสม และจะไม่ทำ 7 นิ้วออกมา

แล้วตอนนี้เป้นยังไง iPad Mini 8 นิ้ว
    4 นิ้วผมว่ายังเล็กเลยครับตอนนี้ 3.5 นี่เล็กมากๆ เอา nexus 4 วางทับไปมองไม่เห็นเลย