ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603

Exclamation ร้านจำหน่ายเกม Zest มี Steam Wallet ขายแล้ว !!

ราคาที่ว่าอยู่ที่ 3,500 ฿ ต่อ 100 $ ซึ่งทำให้การซื้อเกมในสตีมเป็นเรื่องง่ายอีกขั้น โดยไม่ต้องไปพึ่งคนขายกลาง (ที่บางทีก็หลอกลวง) สะดวกไปอีกขั้นไม่เสียอะไรเพิ่มด้วย (ค่ารถแค่นั้นล่ะ)

เข้าไปดูรายละเอียดตามลิงค์เอาน่ะครับ

https://www.zest.co.th/content/view/id/13781/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมว่าเขาเอามาขายสูงไปน่ะพวกเด้กน้อยเดียวเขาจะไม่มีตังซื้อกันผมละคน1ไม่มีตังเยอะขนาดยั้ยแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    มีหลายราคานะ

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เปิดบัญชี แบงค์กรุงเทพง่ายกว่าไหม เสียครั้งเดียวไม่ต้องเสียค่ารถหลายรอบ

อยากเปิด บอกเค้าว่าสมัคร Be 1st (บีเฟริส) หรือบอกว่าเปิดบัญชีที่สมัคร Paypal (เพพาว)

ผมกำลังจะไปเปิดพอดี เห็นเพื่อนเปิดไปแล้ว มันเอาซื้อ App ใน iPhone ไม่ต้องผ่านโอเปอร์เรเตอร์ เหมือนธนาคารอื่น
    ซื้อแบบตรงๆได้เลย มันเป็นบัตร เดบิต ไม่ฝช่เครดิต ต้องมีเงินในบัญชี ไม่สามารถใช้จ่ายล่วงหน้าได้นะครับ

ปล.สำหรับคุณที่ไม่รู้ รู้แล้วก็ช่วยกันบอกๆกันเด้อ คนกลางซื้อ-ขายผ่าน Stream ดีๆก็มีเยอะ คนหลอกลวงก็มีแยะครับ

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    มีให้เลือกเยอะอยู่ครับ แจ่มเลย
    https://www.zest.co.th/content/view/id/13811/
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ราคาพอรับได้ยุ ในระดับน้อยๆนะ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ดีใจมากเมื่อก่อน DKS มีขายอยู่คนเดียวพอ ZEST เปิดขายบ้าง ราคา DKS ลดทันทีเลย
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64