ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

The Lone Ranger ใครดูแล้วมาคุยกัน (ระวังสปอยล์)

หนังเรื่องนี้บอกได้เลยว่าผมคาดหวังไว้สูงอยู่ และ มันก็ตามคาดหนังสนุกมากเนื้อเรื่องดีเดินเรื่องเรื่อยๆไม่น่าเบื่อสำหรับผม หนังแทรกมุขตลกไว้ได้ดีไม่ทำหนังเสีย อารมณ์ประมาณ pirates of the caribbean ทีเดียวก็ใช่สิผู้สร้างเดียวกัน johnny depp ไม่ทำให้ผิดหวังเล่นดีแท้ในบท ทอนโต้ อินเดียนแดงเพี้ยนนิดๆ เหมือนดู แจ็ค สแปร์โรว์ เวอร์ชั่นอินเดียนแดง แต่ไม่ได้ออกท่าทางเหมือน แจ็ค สแปร์โรว์ 55+ ตัวร้ายนี่ดูดีๆมันก็เท่ห์นะโหดหน่อยกินหัวใจคน หนังถ้าหวังเลือดสาดคงจะไม่ค่อยมีเพราะเป็นค่าย วอลท์ ดิสนีย์ เด็กดูได้ผู้ใหญ่ดูดีประมาณนั้น เอาเป็นว่าไปดูกันเลยครับหนังสนุกมากแต่ใครว่าไม่สนุกก็ไม่ว่ากัน อิอิ เอาไป 9.5/10 ครับเรื่องนี้สำหรับผม สุดยอดดด
    joker123
    Tonyhero Store Steam Seller

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    จังหวังผมยังไม่เข้าเลย ครับ สงสัยสัปดาห์หน้า เหอๆ
    เอาเเต่หนังไทยเข้าก่อน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    7.5/10 แต่คุ้มดีนะ 2 ชม. 20
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    johnny depp ไม่ทำให้ผิดหวัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สนุกดีฮะไปดูมาแล้วครับเมื่อวานผมให้ 9/10 เลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    สำหรับผมแล้ว อย่างเดียวในหนังเรื่องนี้ที่ทำให้ผมไม่เผลอหลับไปก่อน ก็คือ Johnny Depp
    โดยรวมแล้วค่อนข้างผิดหวัง ได้ข่าวว่าฉบับนิยายค่อนข้างสนุกเสียด้วย
    "พูดแบบนี้ ทำได้อย่างเขาหรือเปล่า" | "หนังดี คือหนังที่เราชอบ"
    -มิตรสหายท่านหนึ่ง

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    อ่าวยังไงดี ผมจะดูดีไหม กำลังเลือกอยู่ระหว่างอันนี้กับ WWZ
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    อ่าวยังไงดี ผมจะดูดีไหม กำลังเลือกอยู่ระหว่างอันนี้กับ WWZ
    อันนี้แล้วแต่เลยครับว่าจะดูเรื่องไหน อยู่ที่คนอ่ะครับบางคนชอบบางคนไม่ชอบเป็นเรื่องธรรมชาติครับ สำหรับผมสนุกทั้งสองเรื่อง แต่ถ้าอย่างได้การผจญภัยแบบแนวโจรสลัด ก็เรื่องนี้ไปเลยครับ
    Tonyhero Store Steam Seller

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    พระเอกก็คนดีเกิ๊นนนน
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ฮาดีครับ เนื้อเรื่องถือว่าดีแต่ก็ตะหงิดๆ นักแสดงทำใด้ดีมาก

ปล. ไอ้ม้าตัวนั้นทำให้ผมขำค้าง.