ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 54

Question ขอถามแบบโง่ๆเลยนะครับ saveufile หายไปไหนอะครับ เซงมากเลยอยากโหลดแบบไฟล์เดียว

เข้า saveufile ไม่ได้มา 2 - 3 วันแล้วอะครับ ใครรู้บอกทีเพราะอะไร รึโดนปิดไปแล้ว!! ถ้าเปนแบบนั้น แย่มากเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อือ ใช่ๆ ผมอยากรู้เหมือนกัน saveufile ผมโหลดเร็วตลอดเลย ชอบมาก
    RAM : 8 GB , VGA : Palit GTX1060 6GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    รู้สึกว่า จะปิดไปแล้วครับ เพราะเจ้าของเว็ป ขาดทุน แต่จะเปิดใหม่ปีหน้ามั้งครับ

https://www.facebook.com/pages/SaveU...696677?fref=ts

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwart045 อ่านกระทู้
    รู้สึกว่า จะปิดไปแล้วครับ เพราะเจ้าของเว็ป ขาดทุน แต่จะเปิดใหม่ปีหน้ามั้งครับ

https://www.facebook.com/pages/SaveU...696677?fref=ts
    แย่เลยนะครับเนี่ย ทำไงดีหละ เวปโหลดดีๆไปอีกและ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    โหลดไฟล์คอนโด้เอาเลยครับ เติมตังVIP โหลดสบายๆ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ผมก็ว่าทำไมโฆษนาหื่นๆในsaveufileมันหายไป

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    สงสัยพี่แกคงเคยโดนปรับข้อหาโฆษณาหื่นหรือป่าว ตั้งแต่วันนั้นก็ไม่มีโฆษณาอะไรอีกเลย สังเกตุมานานละ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    55555555555555! งั้นไปเติมโหลดไฟล์ CONDO ละกัน
    RAM : 8 GB , VGA : Palit GTX1060 6GB

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    saveufile หายไปนานเหมือนกันคับ ตอนนี้คงต้อง one2up แทนคับเร็วสุดละ
    Sam++

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 852
    ผมแนะนำว่าช่วยสนับสนุนค่าเซฟเวอร์เค้าหน่อยก็ดีนะครับ
    อย่าง Filecondo เนี่ยเป็น Server ใหญ่สนับสนุนเล็กๆน้อยๆ
    เพื่อให้อยู่รอด [ผมก็ยังไม่รู้ว่า One2up จะอยู่อีกนานไหม]
    เพราะ one2up ก็ต้องใช้เงินค่า Server เหมือนกันแต่เท่าที่ดู
    เงินเค้าคงหนาพอตัว ไม่มีโฆษณา ไม่มี Premium อะไรด้วยถามยังอยู่มานาน

อย่าง Saveufile เนี่ยขนาดมี Premium แล้วยังขาดทุนเพราะอะไร
    เพราะพวกคุณไม่ช่วยกันสนับสนุนเค้าเลยไง เอะอะก็ฟรี แรงๆ

แค่นี้หละครับที่จะพูด ...

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momothedog อ่านกระทู้
    ผมแนะนำว่าช่วยสนับสนุนค่าเซฟเวอร์เค้าหน่อยก็ดีนะครับ
    อย่าง Filecondo เนี่ยเป็น Server ใหญ่สนับสนุนเล็กๆน้อยๆ
    เพื่อให้อยู่รอด [ผมก็ยังไม่รู้ว่า One2up จะอยู่อีกนานไหม]
    เพราะ one2up ก็ต้องใช้เงินค่า Server เหมือนกันแต่เท่าที่ดู
    เงินเค้าคงหนาพอตัว ไม่มีโฆษณา ไม่มี Premium อะไรด้วยถามยังอยู่มานาน

อย่าง Saveufile เนี่ยขนาดมี Premium แล้วยังขาดทุนเพราะอะไร
    เพราะพวกคุณไม่ช่วยกันสนับสนุนเค้าเลยไง เอะอะก็ฟรี แรงๆ

แค่นี้หละครับที่จะพูด ...
    แม่นแล้ว ใครมีก็เติมไป 300 500เลยครับ คุ้มผมเองก็VIP เหลือยันเดือน10 โหลดมันส์มาก กดๆๆทิ้งไว้ สักพักเสร็จ