ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3

รีเทิร์นได้เเล้ว

ดีงับพี่ๆทุกคน จำผมได้ปะที่มีแฟนเเล้วเลิก3วันอะที่เอารูปลงไปเเล้วถ้าจำไม่ได้ไปหาดูที่กระทู้เก่านะงับ
    เเล้วเรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังวันนี้ที่ร.ร.กำลังจะจัดกีฬาสีเเล้วเเฟนที่ผมเลิกไปเป็นเชียร์รีดเดอร์ผมก็ไปนั่งดูเเล้วพอเทอกำลังกลับจากโรงอาหารผมก็ปรึกษาเพื่อนว่าจะ
    ขอเบอร์เเล้วถามรีเทิร์นเเล้วผมก็ตรงเข้าไปอย่างอายๆเเล้วถ้าว่า"ขอเบอร์ได้ปะ"เเล้วเทอก็ตอบว่าจำไม่ได้พรุ่งนี้ได้ปะเเล้วผมก็เดินกลับไปหาเพือ่นเเล้วพออีกวันเทอนั่งจับกลุ่มคุยกับเพื่อนผมก็ขอกำลังใจจากเพือ่นเเล้วก็ตรงเข้าไปหาบอกว่าขอเบอร์ได้ปะเเล้วเทอก็ให้วันนี้ผมดีใจมากๆๆๆเเล้วตอนเย็นผมก็โทรหาเทอเเล้วก็พูดกันนิดหน่อยเพราะเทอไม่ว่าพอรถประจำเธอผ่านก็ บายๆ ผมเฃ่นเคยเเล้วตอนดึกผมก็โทรหาเทออีกเเล้วก็ไปกินข้าวเเล้วก็มานั่งโพสกระทู้เนี่ยเเหละงับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ดีใจด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    จําได้ครับ ดีใจด้วยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    อะไรๆก็ดีนะ แต่เลิก งับ เหอะครับ lol

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    จำได้ ดีใจด้วยครับ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    จำไม่ได้ แต่ยินดีด้วยนะครับ เผื่อใจไว้บ้าง เพื่อความปลอดภัยของจิตใจ

ขอให้ท่านมีความสุขกับความรัก ทุกๆวันเลยนะครับ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เดี๊ยวก็จบอีกอะครับ จากที่อ่านอยู่ ไม่ได้แช่งน้า จากที่อ่านดูผู้หญิงไม่ค่อยตอบสนองซักเท่าไหร่ - -* ท่าเราไปรักเค้า เราจะโดนเค้าข่ม ถ้าเขามารักเรา เรา ข่มเค้าให้เต็มที่ - -*

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    เดี๊ยวก็จบอีกอะครับ จากที่อ่านอยู่ ไม่ได้แช่งน้า จากที่อ่านดูผู้หญิงไม่ค่อยตอบสนองซักเท่าไหร่ - -* ท่าเราไปรักเค้า เราจะโดนเค้าข่ม ถ้าเขามารักเรา เรา ข่มเค้าให้เต็มที่ - -*
    ก็ถูกนะ ผมว่า จขกท. ควรเผื่อใจไว้ บ้าง เขาอาจจะแค่เหงาเลยกลับมาคุย แต่ถ้าไม่ใช่ ก็ดีใจด้วยอีกทีครับ

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    ผมก็ว่างั้นอะงับเเต่ก็เผื่อใจไว้เเล้วงับถึงเขามีใหม่ก็ไม่เปนไรไม่เสียใจหรอกงับ
    ปล.ไปฟังเพลงหน่องงับโครตตรงเลย เป็นความรักที่ไม่ถึงกับสุข เป็นความทุกข์ที่ไม่ถึงกับเศร้า