ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

ชาว PC เฮ! Naruto Shippuden จะมาลง PC เป็นครั้งแรก + รายละเอียดเพิ่มเติม

-- ชาว PC เฮ! Naruto Shippuden จะมาลง PC เป็นครั้งแรก --

Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 3 Full Burst เกมส์แนวต่อสู้ VS Fighting จากการ์ตูนยอดนิยมนินจาคาถานารุโตะ
    ที่กำลังจะทำให้ชาว PC ได้เล่นกันเพิ่ม ซึ่งเป็นครั้งแรกเลยที่ทาง Bandai ได้ตัดสินใจนำเอาเกมส์นารุโตะมาทำลง PC ภาคนี้เป็นภาคแรก
    เลยก็ว่าได้ เพราะที่ผ่านมาเกมส์นารุโตะของ PC จะมีแต่แบบแฟลชเกมส์ ไม่ก็เกมส์ออนไลน์เล่นบนเว็บเท่านั้น ซึ่งบางเกมส์ก็ไม่ได้เป็นเกมส์
    นารุโตะของแท้ที่ได้ลิขสิทธิ์จากญี่ปุ่นด้วย

สาเหตุที่ Bandai ตัดสินใจนำเกมส์ Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 3 Full Burst มาลง PC ด้วยก็เพราะต้องการลอง
    เพิ่มตลาดกลุ่มแฟนๆเกมส์นารุโตะดู ซึ่งนารุโตะนั้นเป็นการ์ตูนที่ได้รับความนิยมมากที่สุดจากทั่วโลก ในบรรดาการ์ตูนทั้งหมดของ Jump
    แม้ว่าวันพีชจะเป็นการ์ตูนที่ฮิตสุดในญี่ปุ่น แต่ถ้าเป็นทั่วโลกแล้วนารุโตะจะได้รับความนิยมมากกว่า ซึ่งในไทยเองก็ดูจะมีคนชอบอ่านนารุโตะ
    มากกว่าเช่นกัน โดยทาง Bandai ยุโรปเป็นผู้ตัดสินใจนำมาลง PC เพราะพวกฝรั่งที่ยุโรปนั้นบ้านารุโตะกันมาก

เดิมทีเกมส์ Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 3 นั้นทำออกมาวางขายแล้วในเวอร์ชั่น PS3 และ Xbox360 เมื่อช่วงเดือน
    มีนาคม 2013 ที่ผ่านมา แต่คราวนี้จะทำลงให้กับ PC ที่รอเล่นทีหลังด้วย ก็เลยเพิ่มเติมคำว่า Full Burst เข้าไปด้านหลัง ซึ่งจะรวมเอา DLC
    ที่เคยทำออกมาแล้ว มัดรวมแพคให้ชาว PC ได้เล่นกันด้วยทีเดียวไปเลยในราคาเดิม แต่ก็ไม่ได้ขายให้เวอร์ชั่น PC เท่านั้น เวอร์ชั่น Full Burst
    นี้ก็ยังทำขายให้ PS3 และ Xbox360 เช่นกัน แถมยังมีการปรับฟีเจอร์และกราฟฟิกของเกมส์ให้ดูน่าเล่นขึ้นด้วย

ฟีเจอร์ใหม่ของเกมส์ Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 3 Full Burst

-- เพิ่ม Chapter ใหม่ เพิ่มเนื้อเรื่องของ Kabuto, เนื้อเรื่องของ Itachi และเนื้อเรื่องของ Sasuke กับเหล่าตระกูล Uchiha
    -- เพิ่มตัวละครใหม่ เพิ่ม Kabuto ให้เลือกเล่นได้ ทั้งโหมดธรรมดา โหมดเซียน เลือกเล่นได้ทั้งออฟไลน์และออนไลน์
    -- เพิ่มฉากคัทซีนบางส่วนที่ถูกตัดออกไปในตอนแรก
    -- มี Mission ให้เลือกทำกว่า 100 ฉาก
    -- มีชุด Costume ให้เลือกเปลี่ยนมากกว่ากว่า 38 ชุด

เกมส์ Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 3 Full Burst กำหนดออกฤดูหนาวปลายปี 2013 นี้ เฉพาะเวอร์ชั่นยุโรป ลงทั้ง PC, PS3 และ X360

ข้อมูลอ้างอิงจาก
    http://www.allgamesbeta.com/2013/07/...a-storm-3.html

http://game.sanook.com/gallery/gallery/951912/357581/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ไม่น่าเชื่อ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    ถ้าลงจริงก็ช่วยกันซื้อของเเท้เยอะๆนะครับภาคต่อไปจะได้ลงต่อ

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchanon01 อ่านกระทู้
    ไม่น่าเชื่อ
    ไม่น่าจะเป็นไปได้ นี่ผมกำลังฝันไปอยู่ใช่ไหม !!!!!
    เป็นบุญแท้ๆๆที่ลง PC
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    จัดเเน่นอน อะ อยากลองเเนวนี้มานานละ
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    บอกคำเดียว เซ็ง เสียของ ลงมาให้ Crack เกมไร้ค่าเปล่าๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ในที่สุดก็ลงpc เหมือนผันไปเลยแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    มันเป็นอะไรที่บอกไม่ถูกอะ รู้แค่ว่าเอาใจกุไปเลย Bandai

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ดีเลย จะได้มีเกมต่อสู้ไว้เล่นกับญาติ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    บอกคำเดียว เซ็ง เสียของ ลงมาให้ Crack เกมไร้ค่าเปล่าๆ
    ตอมนี้ครับ เกมส์แบบนี้อยู่ใน คอโซล ดีที่สุดมาลง PC เสียของมากๆ

ไหนว่าเป็น DLC ว่ะ = =งงแล้วนะนี่

ต้องซื้ออีกแล้วใช่มั้ยย ?

แต่บอกได้เลย เล่นเถื่อนไม่สนุกหรอก เพราะความมันส์มันอยู่ที่ออนไลน์ว่ะไอ่น้อง

ต้องซื้ออีกแล้วใช่มั้ย แต่ตอนนี้อยากได้ภาค 1 ไม่มีขายแล้วมั่ง

ปล.เก็บเฉพาะภาคที่มีบอสเบลเทิล ภาค Ge... ไม่อยากเก็บเปลืองตั้งเกินไป 55 5
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 5th July 2013 เมื่อ 17:26

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    เหมือนข่าวจะซ้ำจะครับ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    ตอมนี้ครับ เกมส์แบบนี้อยู่ใน คอโซล ดีที่สุดมาลง PC เสียของมากๆ

ไหนว่าเป็น DLC ว่ะ = =งงแล้วนะนี่

แต่บอกได้เลย เล่นเถื่อนไม่สนุกหรอก เพราะความมันส์มันอยู่ที่ออนไลน์ว่ะไอ่น้อง

ต้องซื้ออีกแล้วใช่มั้ย แต่ตอนนี้อยากได้ภาค 1 ไม่มีขายแล้วมั่ง

ปล.เก็บเฉพาะภาคที่มีบอสเบลเทิล ภาค Ge... ไม่อยากเก็บเปลืองตั้งเกินไป 55 5
    X360กับPS3มันจะมีทั้งแบบDLCแยกขายแล้วก็แบบมัดรวมขายครับ แต่ของPCนี้จะเป็นแบบมัดรวมขาย

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ลง pc มันก็ไม่ไร้ค่าซะทีเดียวหรอกครับ ยังไง แฟนบอย นารูโตะ ให้ตายยังไงก็ซื้อ (ใครไม่ซื้อ ก็เล่นคนเดียวไป) ลง steam ด้วย โอกาสลดเยอะเเยะไป ราคา retail ก็ถูกกว่า console

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388
    Naruto ที่เก็บลูกเก็บ 7 ลูก แล้วมังกรแแกมาใช่ป่ะ

ล้อเล่นๆ

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    กะจะเก็บแผ่นซะหน่อย ดันปล่อยภาคใหม่มา แล้วแผ่นที่มีอยู่จะใช้เล่นต่อได้ไหมครับเนี่ย สงสัยต้องรีบขายละ ลง PC เมื่อไหร่เดี๋ยวมันจะขายไม่ค่อยออก เฮอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ผมไม่เข้าใจนะลงPC มันจะเสียของยังไง คือผมเห็นพวกเล่นคอนโซลชอบพูดแบบนี้ คือมันรู้สึกอิจฉา หรือ เศร้าใจ นักหรือครับ

ที่มีเกมดีๆจากคอนโซลมาลงPC อารมณ์มันคงเป็นประมาณว่าถ้ามาลงPC ความภูมิใจของพวกคุณที่เอาไว้อวดว่ามีเกมนี้ในคอนโซลนะโว้ยมันคงน้อยลงสินะครับ

ปล.คนซื้อแท้ในPC เยอะแยะครับ ผมละโครตเบื่อพวกคอนโซลที่ชอบมาอวดเบ่งจริงๆ - -

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ผมว่าที่เขา ลง PC เพราะ คนหันมาซื้อแท้เยอะขึ้นเลยเป็นช่องทางการตลาด คน เล่นปลอมยังก็ไม่สนุกเท่า แท้หรอกเพราะแท้ปัญหาน้อยกว่าเล่น online ก็ได้ มีความภูมิใจ อวดใครก็ไม่อายใคร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    1
    แหม คนเล่น PC ซื้อของแท้ก็มีครับ เห็นหลายๆความเห็นพูดซะว่าชาว PC มันกาก ไม่มีปัญญาซื้อของแท้เล่น โหลดเถื่อนมาแคร็ก ทำให้เกมมันต่ำเตี้ยเรี่ยดิน

เล่นคอนโซลก็เล่นไปครับ อย่าเที่ยวแขวะกัดชาวบ้านเขา เราเป็นคนชอบเล่นเกมไม่ใช่หมา นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SolitaryTon : 5th July 2013 เมื่อ 18:59

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Amzamasara อ่านกระทู้
    ผมไม่เข้าใจนะลงPC มันจะเสียของยังไง คือผมเห็นพวกเล่นคอนโซลชอบพูดแบบนี้ คือมันรู้สึกอิจฉา หรือ เศร้าใจ นักหรือครับ

ที่มีเกมดีๆจากคอนโซลมาลงPC อารมณ์มันคงเป็นประมาณว่าถ้ามาลงPC ความภูมิใจของพวกคุณที่เอาไว้อวดว่ามีเกมนี้ในคอนโซลนะโว้ยมันคงน้อยลงสินะครับ

ปล.คนซื้อแท้ในPC เยอะแยะครับ ผมละโครตเบื่อพวกคอนโซลที่ชอบมาอวดเบ่งจริงๆ - -
    เอาไปเลย10เเต้มครับ เพื่อนผมบางคนมาด่าทั้งที่มันก็ซื้อแผ่นXbox360ปลอม

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    รู้สึกมาช่วงนี้มีคนเริ่มสนใจลูกเมียน้อยอย่าง PC แฮะเจ๋ง

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ทำไมไม่ลงให้ PSVITA บ้าง นี่ก็น้องๆคอนโซลเลยนะ T^T

ปล.แต่ไม่เป็นไรยังมี dragon ball อยู่

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Amzamasara อ่านกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

คุณคิดว่ากี่เปอร์เซ็น ครับ ? 40/60 เหรอ น่าขำว่ะถ้าคิดแบบนี้ ผมให้ไปเลย แท้5เปอร์ เถื่อน 95 เปอร์ เลยนิสัยก็รู้ๆกันอยู่ครับ ที่เขาทำมาเนียถือว่าบุญมากๆ เพราะ ได้กำไร ไปแล้วเยอะแยะ แต่ที่ไม่อยากลงก็เพราะมีพวกนิสัย มักง่ายอยุ่เนียแหละ ตั้งซื้อเกมส์ ใน strem เป็นร้อยๆ แต่ไม่มีตังค์ซื้อ คอโซล 1 เครื่อง ก็ แล้วแต่จะคิดอะครับ ผมก็ยังยืนยันคำเดิมลงมายังไงก็เสีย ของว่ะ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,408
    รอมานาน 5555555555

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    เยี่ยมเห็นใน Ps3 กับ Xbox แล้วอยากเล่นมั้ง
    IRON MAN