ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311

Soldier Front 2 (SF2) เซิร์ฟ Inter โอเพนเบต้าแล้ว ไม่แลค

หลังจากเปิดทดสอบช่วง CBT ให้เหล่าเกมชูตติ้งออนไลน์ทางฝั่งตะวันตกได้สาดกระสุนกันไปแล้วแบบเงียบๆ ล่าสุดทาง Aeria Games ผู้ให้บริการเกม Soldier Front 2 หรือ Special Force 2 เซิร์ฟเวอร์อเมริกา ไม่รอช้าที่จะประกาศเปิด Open Beta แล้ววันนี้ ผู้เล่นทุกคนสามารถเข้าเล่นได้โดยไม่จำเป็นต้องใช้ Beta Key สามารถเข้าไปสมัครและดาวน์โหลดเกมกันได้ที่:
    http://soldierfront2.aeriagames.com/

เข้าไปสมัครและเล่นได้เลยนะครับ ไม่บล็อกไอพี ไม่แลค ลองแล้วครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    โปรเยอะ โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลองมาเเล้ว เสียอารมเเทบลบ !!!!!!!!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ต้องลอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นยังไง รายงานผลด้วยนะครับ ^^

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    โปรเยอะ โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลองมาเเล้ว เสียอารมเเทบลบ !!!!!!!!!
    ผมว่าจะลองโหลดเล่นซะหน่อย พอเห็นคห.ท่าน ขอผ่านดีกว่าเกมนี้ เกลียดโปรอะ

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ทำไม สมัครไม่ได้หว่า ๆ * *

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ปิง 300+ ใครไหวก็เชิญ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    ผมก็เล่นอยู่นะครับ ปิงมันไม่ได้ส่งผลเสียกับผมเลย บ่อยครั้งที่ผมได้ดับเบิลokเพราะปิงนี้แหละ โดนเห็นตัวก่อนแต่ตายคู่สะใจชิป

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    รอBF4กับ Ghostต่อปาย